Trà Đá Miền Bắc: Song Thủ Và Xiên

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi phuocloc123, 21/5/18.

1. NgocLong538

NgocLong538 Thần Tài Perennial member

Uống đậm vại ,sao ngủ Đc ,ko ngủ đủ giấc làm mh ko tỉnh táo khi quyết định đâu đó
    Nên thư giản cái j củng Ví hướng giải quyết nà,quan trọng mh sớm hay muộn cho kế hoạch thoai

2. NgocLong538

Ói trời vậy nhở hơn mh mấy mấy cái Xuân thì rùi nha ,vậy kêu bằng đệ nha ,

3. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Dạ tỷ tỷ. Nhận đệ là đệ đệ của tỷ nha. Từ nay theo tỷ bán trà đá có dc ko tỷ

4. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Uốn đậm đâm mới dựng gà dc tỷ. Ko cái mặt nó đù đù quyết định ko sáng suốt tỷ hì

5. NgocLong538

Ói trời kiếm lộn tìm rùi ,tỷ bán ế gần chết tiền đâu trả lương cho đệ nui vk con nè ,

6. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Đệ ko cần lương đâu. Đệ theo tỷ phụ chạy bàn cũng dc. Có gì ăn đó mà tỷ. Ăn nước mắm đệ cũng cam lòng

7. NgocLong538

Hjjjjj như ban ngày thôi chứ vậy hại ng lắm ,mau già xấu vk bỏ Ah ,còn chuyện nhận đồ đệ ayzaaaa tỷ ko dám đâu,tỷ xàm thì giỏi thui

8. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Nhận đệ đi mà. Nha nha nha tỷ

9. NgocLong538

Quán tỷ hả làm cực lắm đó em chịu nổi ko,trong này quán ế chứ lao dọn chùi rửa ,mà tỷ củng có thèn đệ nó trốn ko chịu làm ,cứ lo vk con bỏ bà tỷ này làm thấy bà lun
    OK nhận em làm thử 1tuan xem sao nha ,xem e có chịu nổi ko mới dám nhận lun Ah

10. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Dạ tỷ. Đệ chưa có vợ đâu. Nên canh quán suốt đêm đệ canh dc. Chút xúi tỷ ngủ đi . Để đệ canh quán cho.

11. NgocLong538

Tỷ thấy em quen quá ta ,gặp nhau rùi thì phải ,nếu tỷ bt em giỡn giả nick chọc tỷ ,tỷ giận đó nha
    Em là nick củ là ai khai mau

12. NgocLong538

Thứ6
    Đt 40
    Stl:02.20

13. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Nic này của đệ lâu lắm rồi. Nick này còn lập trước nick tỷ 1 năm mà. Đệ âm thầm theo dõi diễn đàn thôi tỷ. Thật ra ai đệ chả bít tỷ. Chẳng qua đệ chỉ đi like dạo. Đệ ít nói chuyện. Tại vì thấy sao đệ ít . Người ta khi dễ ko nc với đệ. Cho tới khi gặp tỷ. Đệ mới nc

14. NgocLong538

Chúc em ngủ ngon ,Mai 88888 típ nha ,tỷ cho mấy đại ka tỷ ngủ nè

15. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Dạ tỷ. Tỷ ngủ ngon. Hảo mộng mị

16. NgocLong538

Có vụ sao nửa hả ,trời đất ,ai mà ko có tuổi em ,tại em ko giao lưu nên ng ta ngại thui
    Ko sao em cứ tự nhiên nhà tỷ ko có gì ngoài tấm lòng mến khách ,em cứ tự nhiên nhé
    Chúc em ngủ sớm nha ,Mai em thik ,AB ,xc, lo,hây j cứ nói tỷ chia sẻ trên này e TK nhé

17. laogiacuong

laogiacuong Thần Tài

Dạ tỷ tỷ .

18. phuocloc123

phuocloc123 Thần Tài Enthusiastic member

Long nho nam hom huynh. Cu xung mui cho than mat nha huynh!

19. NgocLong538

(tandoori)(tandoori)Quay u như con này bây giờ

20. cà chua bi

cà chua bi Thần Tài

e cung gan 30 roi nef.hom qua ck e noi" e k biết làm gì à,suốt này xsttai,ít lên thôi" e nói" e ở nhà buôn bán ,cơm nước với chông con chứ có đi đâu đâu,có bạn bè gì đâu mà trả lên xstt ,trong này có người chia sẻ chuyện trò chứ ck có nc v e nhiều đâu mà giờ nói e" buồn thiệt chứ,niềm vui nho nhỏ cũng k cho.
    cảm ơn mấy anh chị đã làm bạn với em.