{XSMB} Thứ 4: Miền Bắc Chiến Thắng

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi babyBIDV, 27/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nổ hũ giải đen

Nổ hũ giải đen Thần Tài

E cảm ơn bác ạ . Chúc thỳ chúc chứ nhày mai e chốt gần 6h vậy bác ạ . E cho số xong ngta bán số của e lên mai e boss gần giờ chốt ạ

Titanium thích bài này.
  2. Phong Dế

Phong Dế Thần Tài Enthusiastic member

:134::135:

Titanium thích bài này.
  3. Phong Dế

Phong Dế Thần Tài Enthusiastic member

Nó gian lận thì mình chơi chiêu điên với nó:113:

Titanium thích bài này.
  4. Nổ hũ giải đen

Nổ hũ giải đen Thần Tài

:wins::director::director:Em nói thật lòng thật tâm mình . Hỏi cả cái trang này xem e đã lấy tiền ai chưa mà mấy a nói e vậy . E giúp mọi người bằng cái tâm mình chứ e {***} pgair cần tiền mấy đồng bạc ạ . Căn bản e ghét là người ta xin số xong xong người đánh 1 lẻo và xin số e bán cho người khác . E {***} phải lên đây poss số xin tiền . E chơi thua hay thắng người ta cho e 1 200k đối với e ko là gì cả . Nhưng e ghét cái thái độ và người chơi không đúng thôi ... ai từng xin số mình ở trên này cho e xin ý kiến xem là e đã bỎ mọi người bắn tiền rồi cho số chưa thỳ biết ngay . Thân ái . Mai e chốt 5h50p nhé . Chánh tình trạng xàm {***} và mua bán số của e . Xin lỗi và chân thành cảm ơn ... :137::132:

Candy67 and Lelongtuyen like this.
  5. Mamamia

Mamamia Thần Tài

Mình thấy cũng bt mà. Chốt công khai chứ mua bán số phải đóng phí trc nó mới đưa vaog nhím chốt số. Nên nếu bạn k làm gì thì k cần giải thích nhiều đâu. Đề đóm ngày ăn ngày thua post lên đâu phải ai cũng theo còn phải hợp duyên nữa kìa. Như mình thua cả 2 tháng nay số bạn cho mấy nay cũng trúng mà mình chưa theo bạn lần nào chứng tỏ cũng k có duyên. Vậy thôi đã cho công khai đăng sớm hay muộn cũng k vấn đề gì cả. Bữa nào cầu đẹp thì lên còn cảm giác k ăn thì khỏi post. Chúc bạn luôn may mắn trong cs

Nổ hũ giải đen thích bài này.
  6. Lelongtuyen

Lelongtuyen Thần Tài

Chuẩn luôn..cảm on b rat nhiều

7. Lelongtuyen

Lelongtuyen Thần Tài

Cho mình nói vài câu nhé....ae chời lode với nhau.chỉ cầu mong minh bỏ đồng tiền ra sẻ có lời chút it .nhiều khi đông tiền đo là đồng tiền lương ca thg có nhiều người cúng là đồng tiền để mua sua cho con .( giong như mình) cho nên ae psot số len người thich thi theo ko thich thi thôi cần gi nói qua nói lai cho mệt ..đước thi an ko dc thi thồi...trung thi an ko trung thì cúng đừng oán giận gì aiii.minh chới dc chiu dc...còn đừng chỉ trich nhau làm gi cho mệt... ảe cùng choi lode với nhau chia se lân nhau để kiếm it tiên ....sua cho con....... minh nói gì ko phải cho mịnh xin dd nhé. Mình rất cảm on Nổ Hũ Giải Đén nhé ..cảm ớn ở đây là tinh bn rất thẳng thắn ..chân.thành ..

8. Nổ hũ giải đen

Nổ hũ giải đen Thần Tài

Không phải là kiếm hay không . Dù 1 hay 2d đi chăng nữa nhưng đã xin và theo thỳ theo hẳn hoi chứ xin xong đến lúc chúc mừng thỳ lại kêu không đánh với thế này thế kia đôi khi khó hiểu

Một Số ZyNhât thích bài này.
  9. Nổ hũ giải đen

Nổ hũ giải đen Thần Tài

Mình vẫn poss lên bình thường và sớm . Nhưng toàn bị lợi dụng tấm lòng của mình b à

Một Số ZyNhât thích bài này.
  10. Lelongtuyen

Lelongtuyen Thần Tài

Vây ha.. đánh thi nói danh theo thi nói theo ..có ai xin xỏ gì đâu ma sở bn hẻ hii

11. Candy67

Candy67 Thần Tài

Mình có xin bạn và bạn đã cho số một hôm bên zalo, bạn cũng rất nhiệt tình ko có nói tiền bạc gì cả. Nên bạn ko gì phải giải thích ai hiểu thì hiểu. Đánh nhiều ít tuỳ vào kinh tế từng người được ăn thua chịu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.