{XSMB} Thứ 5: Miền Bắc 20-02 -2020

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi hoangde, 19/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangde

hoangde Thần Tài Perennial member

Mạn phép mởi bát
    Xổ số Thủ Đô
    .14.
    Bắt đầu ....nuôi gấp thếp !
    ACE thân mến ! Ai đã chơi & đang chởi con 14 hãy chú ý Con 14 thường ra khi con 17 xuất hiện , vậy ace lên chơi lót đá 14-41-17-71 để lấy lại xác .

Đây là kinh nghiệm mà tôi chia sẻ khi bộ số này hay đi với nhau .
    Chúc ACE may mắn .
    :124:

2. babyBIDV

babyBIDV Thần Tài Enthusiastic member

Hà Thành
    Mỏ Vàng
    65
    565

Đá & AB : 65 76 83
    :SugarwareZ-107::SugarwareZ-107::SugarwareZ-107:

Chúc ae xstt big :wins::wins::wins::wins::wins:

3. sococ

sococ Thần Tài Enthusiastic member

Miền Bắc
    05-50

4. RAINBOW6879

RAINBOW6879 Thành Viên

• MB
    • 14
    • Bây giờ ae đầu tư vào con này đc rồi, sinh lợi nhanh thôi

5. Quyết tâm

Quyết tâm Thần Tài

Lâu rồi lo đi làm trả nợ nên ko lên dd. Hôm nay lên thấy 2 việc. Vui có buồn có. Mình tâm sự chút với ae
    Trước tiên mình xin chia vui cùng các ace quen thuộc đã chiến thắng. Có người vô cả cặp luôn
    Thứ hai xin chia buồn ace nuôi lô 14. Có thể là do cai cú khi thua quá nhiều. Càng thưa càng muốn gở nên chơi hết máu. Cái này thì ai cũng biết nhưng ko phải ai cũng bình tĩnh đc. Mình ko muốn nhìn ace thua và càng thưa nên có đôi lời, nếu ai ko thích cũng xin đc bỏ qua
    Mình nghĩ nên chọn cao thủ lâu năm trên dd mà lặng lẽ ôm đó biết đâu còn hay hơn
    Hồi trc mình cũng là con bạc khát máu đến lúc bùng một cái mình mới hiểu ra mình đã đi quá xa. Thế là chỉ còn lại cái quí nhất là gd, cả nhà tha phương đi làm cty trả nợ thế mà cuộc sống lại bình an đến lạ thường.
    Có cái cầu này thấy cũng tạm đc nhưng nói trc là cuộc chơi là có ăn có thua. Bạn nào muốn kiếm số vốn lên đường trốn nợ thì xem thử. Kết thì quất mình ko xúi
    Lấy con đầu giải 7.1 ghép con cuối giải 7.4 ra 1 cặp. Sau đó tùy chọn chơi đơn hay chơi cặp
    Lấy con cuối giải 7.3 ghép con đầu giải 7.4.
    Rất mong có thể giúp đc ae đang xa bờ. Nhưng khuyên thật lòng là hãy chọn ra duy nhất 1 cao thủ và cùng tiến lùi với họ là hay nhất. Thân ái!

6. ZenyTran 936

ZenyTran 936 Thần Tài

Lô 84.94.88

Ngami78, thantaicuudo, ltvltv and 5 others like this.
  7. Xoay9398

Xoay9398 Thần Tài

các bạn ủng hộ kênh mình nhé

8. tuanhn

tuanhn Thần Tài

lo de mot cap . 38 - 83 . ae tham khao hy vong hom nay ruc ro .

9. Kẻ Mạo Danh 368

Kẻ Mạo Danh 368 Thần Tài

Ttl: 14 21 90
    Xiên đá:14 21 90
    Đề 01 03 05 07 09 21 23 25 27 29
    Chúc may mắn

10. RINANH2020

RINANH2020 Thần Tài

MB

(xmastree)
    (xmastree)06(xmastree)21(xmastree)
    :tehnika

11. nguyenchitam

nguyenchitam Thần Tài

Bắt đề sớm 68 29 09 51 73 75
    Lô 56

12. thansungsômôt

thansungsômôt Thần Tài

14 gan 1 tháng mà 17 ra đề 2 lần rồi. mài lừa ngu đần à. gan ko nên chơi thiếu j số

13. Lelongtuyen

Lelongtuyen Thần Tài

LelongtuyenThần Tài [​IMG]
    mịh xin ae dd cho mịh một lời khuyên.thật su minh thua con 14 này qua đau(gần ra đường rồi). gio co nên theo tiếp ko...đúng thật đánh đê mà theo logan chi có chết ... những mà giờ đâm lao thi phải theo lao. . bỏ thì tiếc mà theo nữa 1.2 ngay mà ko ra thi ra đường ở luôn. .hoặc ae nào co số nào chuẩn cho mình xin con với..minh xin gửi 1.2......cho ae..chân thành xin ae giúp.đở..

14. thansungsômôt

thansungsômôt Thần Tài

lô chơi 1 con 55. đề chơi 1 con 55. 3 càng chơi 1 con 455

15. thansungsômôt

thansungsômôt Thần Tài

nếu còn theo dc 1 đến 2 ngày thì nên đánh chia ra 2 cặp số mà chơi. nếu chọn người cho số nên theo các bạn có chỉ số 3☆☆☆ vì họ sinh tồn diễn đàn lâu lại post số ổn định nắm bắt luồng số. ko khuyên bỏ hay khuyến khích ban theo con 14. nhưng vẫn muốn theo 14 thì nên chia đôi tiền đánh 2 cặp số.

16. Quyết tâm

Quyết tâm Thần Tài

Số gan là có vấn đề mới vậy chứ ko phải ngẫu nhiên. Khuyên bạn nên từ bỏ và nên ôm eo ai đó để giải đen lấy lại tin thần trước đã. Chúc bạn mai mắn

17. Quyết tâm

Quyết tâm Thần Tài

Sao nói ko lo lịch sự vậy bạn. Bạn ko thích thì có quyền ko theo. Bạn chửi vậy ko ai khen đâu

18. Lelongtuyen

Lelongtuyen Thần Tài

cảm ơn lời khuyến của bn nhe

19. Lelongtuyen

Lelongtuyen Thần Tài

cảm ơn bn rất nhiều nhe

thantaicuudo, ltvltv and sieunho like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.