MB 18/07/2010 Big Win

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi pleiku_09, 17/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sohapne

sohapne Thần Tài Perennial member

Mình bắt theo ngày tháng + với số của tứ trụ nên suy ra được số thôi. Không biết tổng là gì, chưa nghiên cứu tới nị ơi!

Chỉnh sửa cuối: 18/7/10
    hiensalon and bady9x like this.
  2. vandoicho

vandoicho Thần Tài

phải ra 40 đặc biệt không pà con run wa':042:

bady9x and sohapne like this.
  3. sohapne

Có cafe là mừng gòi! Chúc mừng nha Pac! Số theo tứ trụ của mình khác với số của Pác nên chọn con sẽ khác nhau.

hiensalon and bady9x like this.
  4. khongminhdao

khongminhdao Thần Tài Perennial member

Bạn tham khảo Bảng Trường Sinh of các Can , ngày Kỷ vượng tại Tỵ , Mộ là Sửu , Tyuệt là Dân , Thai là Mão , Dưỡng là Thìn , Mộ là Kho chứa tiền of Kỷ , muốn lấy tiền thì phải khắc vô Kho là Quý Sửu .39-99

hiensalon and sohapne like this.
  5. blue_th2002

blue_th2002 Thần Tài Perennial member

Huynh ơi! Huynh cho muội xin số phone hoặc địa chỉ đi, muội muốn Huynh coi cho muội, đc ko Huynh?

mamiasyou, bady9x and sohapne like this.
  6. khongminhdao

trời ..sory ..mình đang giải số mà ..hehe.

hiensalon, bady9x and sohapne like this.
  7. vandoicho

vandoicho Thần Tài

ai báo chính xác gium em cái ko dám dò lun:128:

bady9x and sohapne like this.
  8. bady9x

bady9x Thần Tài

40 đúng rồi bạn ơi. chúc mừng!

sohapne thích bài này.
  9. anh giải cho đồng tháp đi,một con lô chắc chắn cho muội ôm với,chỉ có bạch thủ 1 con 1 đài mới cứu vãn tình thế được.hoảng quá rồi.hic

bady9x thích bài này.
  10. vandoicho

vandoicho Thần Tài

:wins:báo cáo với a e nay đánh bạch thủ 40 có 1 trai:125::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins:

bady9x thích bài này.
  11. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Qua Mn đi Khongminhdao ! giúp ACE mai phục thù MB hôm nay !

minh khang thích bài này.
  12. khongminhdao

bạn hãy tham khảo Tứ trụ of Tử Bình rồi kết hợp với Bảng số ( h trước mình đã gởi trên d d.)

sohapne thích bài này.
  13. vandoicho

vandoicho Thần Tài

:wins:tiếc wa1 nay ko ban nào theo minh sao đài tiền giang doán trung đb miền bắc cung vay lun:wins:

hiensalon thích bài này.
  14. sohapne

Mình có rồi nhưng so sánh với Bảng số của Pac thì khác nhau! Mình chơi theo bảng số của mình chứ không chơi bảng số của Pác!

qchuynh thích bài này.
  15. blue_th2002

blue_th2002 Thần Tài Perennial member

Muội chỉ thấy Huynh gởi cho 1 bảng có ghi tuổi tương ứng với số, nên mỗi lần Huynh nói tuổi gì thì muội xem và thống kê lại 5 tuần theo như huynh chỉ đó, và lựa 1 con chưa ra và ít ra đúng ko Huynh, bửa đó X7 muuoij thấy con nào cũng có chỉ có 37 là 1 lần, nên muội Win 37 đó. Thanhk Huynh nhiều nha

bady9x and hiensalon like this.
  16. qua khu

qua khu Thần Tài

buồn gi chứ huynh có chơi có chụi mà hôm nay đi từ MN ra MB tiêu hết e mới là buồn nè:115:

bady9x thích bài này.
  17. ditimconso

ditimconso Thần Tài

xin mạng phép nói vài tâm sư vơi ace sxtt. anh huynh rất muốn cứu ae trong diễh dàn này, măc dù mình là TVM và còn dang tâp chơi nhưng anh vẫn khuyên mình nên bình tĩnh va suy nghĩ thât kĩ số minh chọn anh ấy chĩ dưa số cho mình tham khão thôi, vây chúng ta phãi thanks verymuch anh Hiền mới dúng. tôi nói có gì không dúng mong ace dd sxtt thông cãm. CHÚC ACE DẦU TỪAN BIG WIN:wins::nhay::wins::wins::wins::nhay::wins::wins::wins::wins::wins:

No MercY, bady9x and Smod_05 like this.
  18. phuoc

phuoc Thành Viên

MÌNH cũng thua mấy ACE ơi, nhưng thôi mình đã chơi thì thắng thua là lẻ thường , mong ACE cũng đừng buồn, hy vọng sau cơn mưa trời lại sáng, mình kg bao lô 33 được , chạy số kg nhận, chỉ đánh ab ,xc kéo,đánh 23, 63 , 93 nở nào ra 13 ,94 .xc 647 ra 640,ác ..hết sức là ác... :132::132:

No MercY and bady9x like this.
  19. tam0915458158

tam0915458158 Thần Tài

anh hiền ui, coi giùm em với, em sinh ngày 29/10/1983, ngày mai có lộc không anh, ngày em đánh con gi được anh, hồi trưa hỏi anh xong làm con 23 tg,kg hết 1/2 cái laptop rồi, anh coi có con nào chỉ cho em gỡ với

20. tam0915458158

tam0915458158 Thần Tài

Em là nam tuổi quý hợi đó anh hiền, cứu giùm em với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.