MB 06-08-2009 - Ngày "lục" tháng "bát", dứt khoát tiền về

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi tlahn, 5/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. copcon

copcon Thần Tài

vậy ngày mai đánh lại con 89 được không vậy??mấy bữa nay thua tuột quần luôn.hu hu .gởi lời chào mọi người luôn nha.minh là thành viên mới.chúc mọi người may mắn.

2. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:sever có vấn đề rồi smod ơi ! không vào được .:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:

3. hiensalon

:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:hỏi vậy anh em sao dám trả lời hả bạn ? :SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:

4. KIT CO

KIT CO Thần Tài

đúng rồi có vấn đề

5. trumc0bac

trumc0bac Thần Tài Perennial member

mai tính bạn ơi đừng nhắc nó nữa ám ảnh ngủ không được:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:
    mai nhờ bác QCT cho nó 1 quẻ coi chừng nào nó về đây:SugarwareZ-265::SugarwareZ-265:

6. minhheo

minhheo Thần Tài

h HÔM NAY BÁC HIỀN XA LÔNG CO ĐÁNH 89 KO VẬY TUI THEO CON 89 MẤY NGÀY NAY GIỜ THIẾU NỢ CẢ CHỤC CHAI RÙI KHÔNG BIẾT TRỐN ĐI ĐÂU ĐÂY NỮA

7. hiensalon

:SugarwareZ-003:mình chỉ đánh buổi chiều thôi ! tối mình sợ nó lắm ! phải mấy ngày nữa đánh con đó mới ok bạn ! bạn coi bài mình lên lúc nãy thì biết mà !:SugarwareZ-003:

8. trumc0bac

chúc mừng bác Hien:SugarwareZ-271:
    có thể bác đánh cho vui giải trí nhưng anh em không đánh như bác được đánh nhiều số quá biết chừng nào mới lo được đại sự đây:SugarwareZ-071::SugarwareZ-071:

9. hiensalon

:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:chia buồn với bé nha ! nó lại ra 79 .nếu bé theo cả ba con là ok rồi !:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

timmy 997 thích bài này.
  10. hiensalon

:SugarwareZ-089:2 con chính mình cho riêng mà bạn ! còn mấy con kia mình nói đánh nhẹ ! quá rõ ràng đó chứ bạn !:SugarwareZ-089:

11. hiensalon

:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:vậy hôm nay bạn cũng đánh 89 à ?:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:

12. trumc0bac

hôm nay cho 89 làm tiền đạo 41 làm hậu vệ kết thúc trận đấu thua trắng thì ra cả 2 thắng bán độ:SugarwareZ-037::SugarwareZ-037:

13. hiensalon

:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:chia buồn với bé nha ! mai lấy lại mà !:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

14. DaiLoc

DaiLoc Thần Tài

có lẽ hôm nay ai cũng chơi 89. mình cũng bị con trâu già hn hại khô máu luôn. bây giờ mình đi kiếm chổ bơm máu đây, khi nào khỏe mình sẽ quay trở lại chiến cùng các bác. chào tạm biệt,

15. minhheo

minhheo Thần Tài

HI

:SugarwareZ-099::SugarwareZ-099::SugarwareZ-099: CHIỀU BẠN ĐÁNH KON SỐ MÁY VẬY BẠN THẦY MAI ĐÁNH KON GÌ ĐƯỢC XHO MÌNH 1 KON VỚI LẠI CÁI 3KON ĐÁNH GỠ GẠC LẠI CÁI:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

16. hiensalon

:SugarwareZ-003:buồn thật . nhưng không sao đâu bạn ! ngày mai sẽ hơn ngày hôm nay ! chiến thắng sẽ đến tìm bạn vào ngày mai mà !:SugarwareZ-003:

17. hiensalon

chiều mai qua MN xem nhe bạn ! mình sẽ nhớ lời đề nghị của bạn . chiều mình cũng được ba em chiếu cố ! 68 đậm nhất rồi 2 em theo phò 99-89

minhheo thích bài này.
  18. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

:SugarwareZ-026: :SugarwareZ-026: sư phụ nhận con làm đệ tử yh .heheh :SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

19. hiensalon

:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:hay ho gì mà nhận ! mai mốt thành khỉ cả đám !:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

20. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

hôm nay khỉ leo lên tây ninh ở rùi bác ơi nó đang nhăn răng đeo kiếng đó :SugarwareZ-070:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.