MB 04-08-2009 Thừa thắng xông lên, làm to quả nữa

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi tlahn, 3/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. QuỳnhAnh

QuỳnhAnh Thần Tài

cứu em với

thế là ngày mai em đi bụi rồi các bác ơi :SugarwareZ-071:

2. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Chết không kịp ngáp !

chỉ cần một em 84 thôi là đủ ! vậy mà ổng nỡ lòng nào giết chết đời mình bằng con 48hả trời !đã vậy còn bồi thêm một chưởng con 44nữa
    :SugarwareZ-071::SugarwareZ-071:CHẾT KHÔNG KỊP NGÁP !:SugarwareZ-071::SugarwareZ-071:

3. hiensalon

Thông báotìm trẻ lạc

:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:cần tìm một cô bé nhỏ xíu xiu ! mắt to , ốm ! đắc biệt xanh xao vì lỡ ghiền đánh số ! ai biết làm ơn chỉ giùm ! xin cảm tạ !:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:

4. hiensalon

Thông báo tìm trẻ lạc

:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:cần tìm một em bé đi lạc ! ốm và xanh xao .vì lỡ mê đánh số ! ai biết làm ơn chỉ giúp ! xin cảm tạ !:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

5. thantaimiendong

thantaimiendong Thần Tài

lúc chieu minh noi con 53 ma

anh em sao rồi , minh nói con 53 ra 100% có ai win đươc không
    nó ra rồi hahahaha, minhtrung1 rồi

6. hiensalon

Thông tin thêm !

THÔNG TIN THÊM ! vì lúc 6h40 bé có lỡ dại cầm 10k còn lại mang đi đâu không rõ ! chắc nghe lời ai xúi mà làm chuyện dai dột gì rồi ! mong được sự giúp đỡ của các bác :SugarwareZ-037::SugarwareZ-037::SugarwareZ-037::SugarwareZ-037:

7. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

lên núi ở rùi bác hiền ơi . huhu ... lên núi tu luôn hehehe

8. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

híc híc đau thiệt bác à . 84 ma ra 48 ngay đầu luôn chia buồn với bác :SugarwareZ-031:

9. hiensalon

chia buồn !

:SugarwareZ-070:tội nghiệp bé quá ! còn có một chút mà cũng bị dụ khị nốt ! thôi mai làm lại nha bé !:SugarwareZ-070:

10. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

ôi . Mai ko bít lấy vốn đâu ra đây . Sao tháng này xui vậy nà . Bác ăn thịt nướng liên xô hem . Ăn chung với con nà . :SugarwareZ-280:

11. hiensalon

Quả là hấp dẫn quá đi !

:SugarwareZ-279:TRỜI Ơi ! vậy mà bé mới than hết tiền ? một lời mời thiệt là hấp dẫn đó bé !:SugarwareZ-279:

12. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

của ba của bé làm mà . híc . có 3 cục thịt :( trong túi bé còn sót 2 k . à bác cho con hỏi ở tân bình chỗ nào ghi mà trúng đc 75 k ko . chỗ con có 72 ah. tiền cò ít nữa lỗ :SugarwareZ-031:

13. hiensalon

:SugarwareZ-063:bé hỏi lộn chỗ rồi ! một người ở Q1 làm sao mà biết tuốt trên TB hả bé ! thiệt là đau cái đầu quá đi !:SugarwareZ-063:

14. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

hi . Hôm nào bé qua bên bác xuống tóc nha... xui quá . :SugarwareZ-225: híc . hôm nào có con nào chắc cú bác hú con liền con xuống xác luôn . phụ tiền với mẹ . hehehe mẹ hết tiền rùi :SugarwareZ-114:

15. hiensalon

:SugarwareZ-002:ở đây chung 75 trừ cò 78 đó bé:SugarwareZ-002:

16. hiensalon

:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:phụ mẹ làm vơi bớt tiền hả bé ? thiệt là ....:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

17. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

ọc . vậy con bị lỗ quá chời rùi. ba chân mà nó chung có 620 k ah

18. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

heheh mấy bữa nay là tiền của con á . hem có tiền mẹ đâu . con ngoan ma :SugarwareZ-122: hihi mẹ con lên mạng xem bài bác post hoài lun . hehe

19. hiensalon

:SugarwareZ-089:tại sao ? :SugarwareZ-089:

20. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

thì thấy bác nói chuyện vui nên mẹ con thích những bài của bác . với lại bác cùng tuổi với mẹ con mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.