May Mắn Đầu Tuần ! Mời Qua Đây !

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi pile, 16/10/23.

1. pile

pile Thần Tài

Bạn dễ thương ghê?
    1. Mình chưa hề biết bắt số, chỉ biết ôm eo trên diễn đàn. Nên mình không có số bạch thủ để đấu với bạn.
    2. Mình chưa hề post số, vậy lý do gì để gọi là lùa gà?
    3. Tiền mình bỏ ra chơi, ngày thua 10-15 triệu hết sức bình thường, mình không nổ, vì đó là tiền của mình. Mình không xin xỏ hay vay mượn ai để chơi để phải gọi là nổ.
    4. Về tuổi tác, mình tự biết mình lớn tuổi hơn bạn để không cần phải tự nhiên xúc phạm bạn.
    5. Về công việc, thu nhập, mình tự tin để khẳng định mình thu nhập gấp 20 lần của bạn mỗi tháng.
    6. Về trình độ, càng khẳng định hơn bạn một cái đầu để có thu nhập và chơi thoải mái.
    7. Mình vui, khi thắng. Và đau, khi thua. Vì nó là tiền của mình làm ra.
    8. Nếu muốn, offline, ra Huế, mình show cho bạn biết mọi thứ về mình. Mọi chi phí mình chịu, từ vé máy bay đến khách sạn đến xe cộ di chuyển ở Huế. Ok không?
    Nếu offline rồi mà đúng mọi thứ...thì từ nay về sau, bạn bớt mồm miệng lại. Ok chứ?

2. Anh Ba Báo

Anh Ba Báo Thần Tài

Nếu tháng 3tr (dưới mức cơ bản vùng) , mà gấp 20 lần thì là 60tr tháng .đánh đề làm gì, làm thầu cho nó oách. Nếu muốn người khác tôn trọng mình, trước tiên phải biết tự trọng. Anh/chị có bao nhiêu tuổi thì em cũng chẳng cần biết. Ôm ai cũng kệ. Thấy ôm người ta lỡ trượt là đổ thừa. Tánh này em chê.

3. YangGuo

YangGuo Thần Tài

Chời ..chời ..:112:....ai đấu vs Yang 1 đài ...chấp 3 đài ...thua thì lo kiếm tiền ...thắng thì nhường cho bạn top 1 ...chơi hôn ...:SugarwareZ-070:...:SugarwareZ-070:...

4. pile

pile Thần Tài

Bạn đúng. Mình có cái xấu là hay quạu. Ok sẽ sửa...
    Thu nhập 60tr xi nhê gì hả bạn? Mình không cần làm thầu vì mình có công việc riêng...Dính vô môn này là một biến cố, để giờ 13 năm rồi vẫn coi nó là bạn, song hành sau mỗi ngày làm việc..

5. Hiền nhích

Hiền nhích Thần Tài

Ai dám đâu với a yang đầu nha kkkkk

6. Xamxidu10

Xamxidu10 Thần Tài Enthusiastic member

Làm thầu công an bắt :112:còn 60t/tháng ko to đâu anh. Làm 1 tháng trừ chi phí kiếm cả trăm,còn chưa thấy tiền đâu đây. :138:

7. BỒ ĐỀ SINH

BỒ ĐỀ SINH Thần Tài

:112:lâu lâu mới thấy chân thật nè.
    Chứ trên đây toàn chân giả ko
    Anh Sâm chơi trên diễn đàn lâu nên nghi ngờ bạn thôi chứ ko có ý gì đâu
    Dĩ hòa vi quý nhé bạn
    Anh Sâm ơi . :director: Chân thật nhe.vui vẻ ko quạu anh Sâm ơi
    :banana: để đây chút úp số :banana:

8. Hoctroxua

Hoctroxua Thần Tài

Em muốn ra Huế tham quan...mà không có xèng đi..huhu...
    Vái trời chiều trúng đài nam, có vốn ghi đài Huế 6916 vài k, lại trúng thì có xèng làm lộ phí...

9. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

:126: trốn mất tiêu rồi @Sâm Bổ Lượng :director:

10. YangGuo

YangGuo Thần Tài

2 người hợp rồi ...:112:...

11. YangGuo

YangGuo Thần Tài

Úi nick mới ...:112:

12. Tao Thao 123

Tao Thao 123 Thần Tài

em thích chị nay rồi đấy
    chiều bồ em bay Huế em alo chị ạ :120:075

13. Tao Thao 123

Tao Thao 123 Thần Tài

dạ , bồ em bay ra xem sổ số 17g15 xong 17g30 em bay về Btre rồi chị,
    :SugarwareZ-114::SugarwareZ-114::SugarwareZ-114:62

14. Vũ Phiến

Vũ Phiến Thần Tài

:126: Đù bên hông chợ lớn. Ở đây lụm mót cho nó vui chứ em làm cave bên đó còn thua Chị lụm mót trong này nữa đó:136:

15. Vũ Phiến

Vũ Phiến Thần Tài

Giờ già giai làng nó chê héo cave như em ế ẩm nên vô đây lụm mót từng con số kiếm cơm qua ngày mà gập mấy ace chơi dữ quá chắc lụm mót cũng hết thời(donttalk)(donttalk)(donttalk)

16. Benho

Benho Thần Tài

Chời, tôi chả dám tiếp ai ngoài đời thật.

17. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

Sợ lây hôi nách hả giề:SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

18. pile

pile Thần Tài

Ăn nói buồn cười vậy chị? Dùng não, IQ để kiếm tiền chứ sao dùng thân và lưỡi để kiếm tiền vậy ạ?

Tieututhui32 and TâmTường like this.
  19. Vũ Phiến

Vũ Phiến Thần Tài

Chị thông mình quá à, chị dùng não trên em dùng não dưới, chị dùng IQ em dùng OK, nói chung là mình cạnh tranh lành mạnh, não chị vận động nhiều dễ sinh ra lú chứ não dưới em vận động nhiều thì thu nhập cả đời Chị chưa bằng cái não dưới của em nó rung nữa đó:112:
    Thôi tranh luận nhiều với đứa IQ cao, sợ lắm sợ người ta nói tranh luận với đứa ngu để chứng tỏ mình ngu hơn nó, Ok chị hén:124:
    Chị xàm mạnh giỏi :118: