Mất Đoàn Kết Không Làm Nên Việc Lớn Đc Đâu

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Thầy Giáo Ba, 25/4/21.

1. mày thiên tài hơn thằng phi công ,nhiêu đó mày cũng suy nghĩ ra ,một đóng số , vậy mai mày lấy hết số đó đánh coi ai tuột quần hơn ai , ba xàm , anh em diễn đàn đã rối não rồi , mà còn tào lao , lên số trật lên trật xuống mà còn diễn sâu nữa chứ , bỏ đi nhe cho anh em nhờ ,

Chỉnh sửa cuối: 1/2/23
  2. Sâm Bổ Lượng

Sâm Bổ Lượng Thần Tài

Nói nặng lời thế !
    Chỉ là đưa lên đọc chứ có nói đánh số đâu
    Chửi nhiều dô...tôi chả quan tâm
    Mới đọc báo nên copi qua
    :004:

3. lehien

lehien Thần Tài

m oẳng chó hả thằng đờn bà. hay muốn đưa số như m có mà đội quần. xài mấy tk .1 tk đưa 3.4 số . để cái hình thằng putin ngố là thấy chó r.
    góp vui 93

phamtuyet and NHA CHIEM TINH like this.
  4. thấy thằng này xàm từ đầu tới đuôi , má nó
    nghĩ gì ko hiểu , trên này ai cũng loạn số , nó đưa lên một đóng , chiều có thì la làng , ko có thì nói copy cho xem , chắc có mình nó biết đọc chữ , tính ko nói , biết nói là có một đóng hù theo nó , mà kệ nói cho biết ,

phamtuyet thích bài này.
  5. Thích số

Thích số Thần Tài

Hoà khí sinh tài bạn ơi

6. um tùy ông suy nghĩ , còn tôi mà như nó tôi canh cũng được ,đợi số xổ ra hết sau 7 giờ nói số abc ra cái chắc 100%

phamtuyet thích bài này.
  7. Rùa_167_Lửa

Rùa_167_Lửa Thần Tài

Một lần nữa tui khuyên ông, mỗi người mỗi tính, do đó không nên áp đặt người khác, lên số hay không là tùy duyên, đâu phải lên số là ép người khác phải thích mình và tung hô chơi số mình.

8. thôi tôi thoát tất cả nick , ko lên một thời gian , ông ở lại chơi vui nhe :124:giờ chán rồi , lên đây thấy những điều ko phải ,mình lên tiếng phải trái ,mà đám lâu la ko hiểu ,hù vô chửi , thôi kệ mẹ nó , ko cần quan tâm làm gì cho mệt

phamtuyet thích bài này.
  9. ông lấy tiền này mua hoa quả đem vô chùa tôi thấy còn ý nghĩa , thôi bye ông nhe :124: chúc ông phát tài , chắc lâu lắm tôi mới trở lại , :117:

10. Rùa_167_Lửa

Rùa_167_Lửa Thần Tài

Ông nói vậy thì thôi. Vậy đi ....xóa bài giùm

11. lehien

lehien Thần Tài

Nga ngố cào phím hở

12. TRỒI LÊN ĐỂ ỈA VÔ ĐẦU ÔNG CỐ NỘI MÀY , VÌ ÔNG CỐ NỘI MÀY ĐANG MUỐN ĂN CỨT:125:

13. lehien

lehien Thần Tài

" thôi tôi off thời gian " nga ngố giỏi cào phím thôi .
    nói lời phải giữ lời chứ
    ông cố nội mình chết r bn. bn xuống dưới muốn ỉa bn thì ỉa k cản đâu

14. MÀY HỎI LUÔN BÀ CỐ NỘI MÀY CÓ MUỐN ĂN CỨT KO , TAO NHỜ ANH EM ỈA GỞI TỚI ÔNG CỐ NỘI MÀY VÀ BÀ CỐ NỘI MÀY ĂN LUÔN :125:

15. lehien

lehien Thần Tài

cả 2 đều chết r nên k hỏi dc...
    mà nhà bn ăn cứt quen r hay sao mà cứ nghĩ ng ta cũng như mình
    mình nhớ chỉ có chó nó mới ăn cứt
    k lẽ cả nhà bn giống chó ư

16. HÔM QUA THẰNG CHA MÀY VÀ CON MẸ CỦA MÀY ĂN NGUYÊN ĐÓNG CỨT 93 , CHIỀU NÓ THÚI NGHUYÊN CÁI XÓM , :125:

17. lehien

lehien Thần Tài

là sao bn . cứt nhà bn ăn hết r còn đâu nữa mà đến xóm mình
    mới sáng dậy đã đòi xuống âm phủ kiếm cứt. để chút có mình ship cho

18. VÌ TAO ỈA ĐÓNG NÀO LÀ NGUYÊN CÁI DÒNG HỌ MÀY CANH ĂN LIỀN HÔM NAY ĂN NGUYÊN ĐÓNG CỨT 84 NỮA , THÔI VỀ NÓI BA MÁ MÀY ĐỪNG ĂN CỨT NỮA :125:

19. lehien

lehien Thần Tài

84 là cái vú mà . chứ đâu phải cứt. sao bn ngu vậy . ..nói bn ngu giống chó thì tội con chó. vì chó nhà mình k ăn cứt và sủa bậy

20. TAO MỚI ĐI ỈA KÌA KÊU BA MÁ MÀY QUA ĂN LIỀN ĐI , KO TÍ CON CHÓ NHÀ KẾ BÊN NÓ CHẠY QUA ĂN HẾT GIỜ :125: RỒI BA MÁ MÀY KO CÓ GÌ ĂN NHE :125: