{XSMN} Thứ 5: Lúa về đầy lu

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi truong giao chu, 1/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. distele

distele Thần Tài

:cheer2: TAY NINH vs AN GIANG :cheer2:

....................... DA THANG........................

:121:TAY NINH....

.......31...41...51...71...81.......

:121:AN GIANG....

.......61...68...86...83...16.......

:121:BAO LO.....3 CANG....dao..

.......902........483.......

:cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:

2. nguyenphatgia

nguyenphatgia Thần Tài Perennial member

xả rác 4 góc 04/40/03/30

3. botchiencongtu

botchiencongtu Thần Tài

tn ag 19 59 99 bl(yotm)

4. Trí thức yêu nước

Trí thức yêu nước Thần Tài Perennial member

Tối quá em nằm mơ. Em thấy em với vợ em đi uống cà phê bằng xe honda, vợ em và em cùng tuổi, đều là tuổi heo (heo thì em biết :112:). Ngồi uống được một lúc (nói là một lúc nhưng mà cũng hơi lâu, chừng 30ph - 40ph, em đoán vậy, vì hai người còn nói chuyện, tâm sự gì tùm lum hết :135:) thì thấy 2 mẹ con nhà kia chạy chiếc tay ga vụt qua mặt cái vèo, vì vợ chồng em ngồi uống cà phê ở ngoài lề đường dù là quán khá sang trọng nhưng lại kê mấy cái bàn cao ngoài lề đường, nên ngồi ở ngoài cho nó mát. Sau khi thấy 2 mẹ con kia chạy chiếc tay ga ù qua thì mấy người kia nói là 2 người đó ăn cắp xe. Mà em không nhìn thấy được số xe đó. Sau đó em để vợ ngồi lại 1 mình và chạy bộ để đuổi theo 2 người kia. Chạy được 1 đoạn thì thấy ông CA bên đường thế là em nói với ổng và nhờ ổng chở đi để rượt và bắt 2 người kia. Ông CA chở em đi bằng chiếc môtô, chạy cũng nhanh lắm (vì em nhìn thấy trên đồng hồ xe là 60km/h), chạy được chừng một đoạn thì ổng lại chở em vào đồn CA. Sau đó, ổng đổi xe khác, rồi tiếp tục chở em để rượt đuổi 2 mẹ con kia. Đuổi theo mẹ con kia 1 đoạn thì em nhớ ra là vợ em và chiếc xe còn để ở quán cà phê. Và em sợ 2 mẹ con kia quay lại lấy chiếc xe đó. Thế là em nói với ông CA cho em xuống, sau đó em đi bộ về quán thì thấy vợ em và chiếc xe còn nguyên (Số xe của em thì trùng hợp với lại 5 sdt cuối của @Anh tư sài gòn mà em không tiện nói ra). Em hú hồn rồi giựt mình dậy luôn. Sau khi giựt mình dậy thì tự nhiên trong đầu lại nghĩ mình nên đánh số xe của mình, mà không biết ntn nữa.
    Nhờ mấy sư huynh, sư tỷ ở đây giải hộ em với ạ :132:. Vì số má trong sách vở em không có rành cho lắm :112:, với lại không biết có điềm gì hay không nữa. Chỉ sợ ông bả cho mình cái lộc đầu năm mà mình đánh trật thì uổn lắm (donttalk)

5. Bạch_Tiên_sinh

Bạch_Tiên_sinh Thần Tài

Mn...78..278..2278...!!:wins:

6. chili35

chili35 Thần Tài Enthusiastic member

sao hôm nay vắng quá vậy ta...(skipping)(skipping)

7. Anh3rai

Anh3rai Thần Tài

Chốt sớm cho anh em tham khảo

Tây - An
    08
    308 - 908

8. VÕ TẮC THIÊN_@

VÕ TẮC THIÊN_@ Thần Tài Perennial member

TÂY NINH - AN GIANG
    :wins:
    83 :wins:
    783 - 983
    :banana::wins::banana:

9. chili35

có cao thủ nào lì xì em con AB ...đi ...huuuu:SugarwareZ-034::SugarwareZ-034:

10. ZangHaiThien

ZangHaiThien Thần Tài Perennial member

20-80/08-68/

11. ltvltv

ltvltv Thần Tài Perennial member

acc,chết em,hồi trưa lỡ ôm eo anh tư,gởi đi mất rồi,giờ không biết nên buôn hay nên vui đây nữa

12. Nhatminhnguyen

Nhatminhnguyen Thần Tài Enthusiastic member

59-259-99-299-599- 959-manh AG
    08-508- manh Tn

Chỉnh sửa cuối: 2/2/17
  13. thantaicuudo

thantaicuudo Thần Tài Perennial member

HAPPY NEW YEAR 2017
    HẾT BIA TÔI VỀ

73,63,62
    173,263,362
    9173,8263, 5362
    TÙY DUYÊN

14. Thần Tài Sáu Số

Thần Tài Sáu Số Thần Tài Perennial member

Không ai cho mãi đâu mụi,số thì bao la trên xstt có sẵng hết rồi
    Sáu coi mụi như em út trong nhà mới khuyên,chứ người khác ai chơi như thế nào 6 ko wan tâm
    Nhớ không nhầm hôm thứ 2 mụi win con 11 ngay đài cũng kha khá mà phải ko
    Dù cho chỉ 10k cũng là quí cái lộc đầu năm,thấy lâu lâu mụi vô than khóc xin số cũng thấy tội,nhưng không phải vì thế 6 cho tiếp,cá nhân 6 cũng ko dám chắc nó ra hay ko,rồi ko biết giúp mụi hay là hại nữa..
    Hãy dừng lại ngay khi mình đen,để ít hôm tinh thần thoải mái thì chọn 1 con mà chơi
    Chứ mụi xin cũng xin khôn nữa, ACE Không ai dám cho đâu,xin 1 con AB...Khó rất khó nhe mụi
    Hãy tìm cho mình 1 pp chơi hợp với 9 mình mụi nhé !

Vô Công Bất Thụ Lộc,câu nầy 6 tặng mụi:tea::tea:
    Cần học 1 pp gì đó ông thần tài mới ban lộc đc,không chịu học mà xin hoài ổng ko có cho:138:

15. chili35

dạ em biết rùi ka... tại mấy hôm nay em thua... trả lại cho thầu rùi(morningafter) đa ta ka:136:

16. Typhukhongtinh

Typhukhongtinh Thần Tài Enthusiastic member

:135::135::wins::wins:

17. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Tây ninh-Ang giang
    :wins:76:wins:
    :wins:476:wins:
    Chúc Ace may mắn

18. Thần Tài Sáu Số

Thần Tài Sáu Số Thần Tài Perennial member

Còn bạn nữa số chốt thì để đó chút nữa dò,cớ gì cứ úp qua úp lại nhiều lần làm chi !
    Muốn tạo thêm fan hay gì:134: MN có 3 đài nhé ko như MB đâu

Box MB đã rối lắm rồi bạn không nên qua Box MN mà quậy nha,bên MN ko như bên kia đâu mà tung với hứng
    :director:Có Admin nào online dọn dùm mấy bài của ông nầy dùm nhé,Mở Bát MB chưa đc bài thứ 5 đã tự comen tùm lum(LFClaugh)

19. phantulinh

phantulinh Thần Tài Perennial member

TÂY NINH
    AB: 15-18-55-58
    Xiu 815-518
    Chúc may mắn.

20. KuChỉNgược

KuChỉNgược Thần Tài

hắn là chuyên gia chích choát bên MB :127:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.