{XSMT} Thứ 6: Lấy Tiền Chơi Lễ

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Trung' bắt đầu bởi Cocacolaa1102, 18/10/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. THANTHIEN

THANTHIEN Thần Tài Perennial member

Gia Lai có 07**; Ninh Thuận có 70

2. thangbake

thangbake Thần Tài

ôm 43

Công an mạng thích bài này.
  3. trungnuoc79

trungnuoc79 Thần Tài Enthusiastic member

39

binhan_78 thích bài này.
  4. Bàn đề

Bàn đề Thần Tài

Ghê vậy. Chiều mình cũng định post 115 vs 735 mà ngại quá nên thôi.

5. Duclinh

Duclinh Thần Tài

Mắc Gì e phải phân bua ba người tào lao làm gì e cứ box lên đó thằng nào theo hay không kệ, anh ủng hộ e 2 tay, cứ như vậy mà phát huy. Dạo này anh bận không lên số được, a đi làm về chơi mb thôi tuần trúng được 5 bữa đủ tiền mua sữa cho thằng cháu nội

6. LotGachHong

LotGachHong Thần Tài

mình chơi giải trí thôi mà ^^

7. Công an mạng

Công an mạng Thần Tài

Nói thật để a hiểu luôn.trong cái topic này.em theo dõi và chứng kiến nhiều trường hợp rồi.
    Có vài người tạo lập cái nhóm trên zalo.họ bàn bạc và phá bĩnh nhưng người khác có khả năng soi số mt tốt.Họ dùng mọi cách để bài bác,chê bai,chụp mũ... nhằm mục đích đẩy người giỏi hơn họ ra khỏi topic miền trung này,để một mình nhóm của họ tự tung tự tác ở forum MT thôi Họ PR,đánh bóng tên tuổi mình ,quy chụp,xúi giục ,bài bác nguời khác giỏi hơn để người ta bất mãn mà đi.sau đó họ pm,dt,zalo ....cho số .nếu trật họ chẳng mất j.nếu trúng họ xin lộc lá,có người lại nt đòi lộc thẳng thừng luôn .kg cho hoặc cho ít là bị chửi rủa thậm tệ.
    Em cũng muốn đưa lên những con số em soi cho ace tham khảo nhưng thấy tình cảnh nay cũng nản lăm anh ạ.
    Anh có theo dõi 4rum nay thời gian rồi a biết.bất kể cao thủ nào vào đây mà post số trúng vài hôm (kg phải là người trong nhóm ấy) thì hầu như bị chửi rồi bỏ đi không quay lại.
    Vài lời gưi các ace newbie: hãy cẩn thận đừng để mình bị dụ,bị lừa

Songhandanang and khanhhoa79 like this.
  8. LotGachHong

LotGachHong Thần Tài

mình chẳng quan tâm đến những j người khác nói. Và mình vẫn mong những ae trên đây cũng vậy. Ai thích làm gì làm, ai lên số hợp gu thì theo. Sống k phải là làm vừa lòng miệng đời, k trái lương tâm là đc.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.