Là sao vậy Smod_00?????

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Phihoatac, 16/5/10.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Hihihiiiii!Smod này lạ thật! không có lý do gì lại banned!member mở topic khiếu nại bị di chuyển vào thùng rác??????phải chăng Smod coi Banned thanh viên diễn đàn là niềm vui và là muốn chứng tỏ quyền lực của mình???????Thật đáng buồn!Chỉ tiếc cái công mình đeo đuổi và mong muốn có một sân chơi lành mạnh mà ở ngoài đời bị cấm!thôi thì tiếc lắm cũng thế thôi!như thế này còn quyến luyến làm gì!!!!!!
    (P/S:Bài đã post lên rồi thỉ có move hoặc del cũng không thể che dấu được! mình chỉ vài hàng cùng Smod_00 mà thôi)

2. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Đây cũng là thắc mắc chính đáng mà Smod, hãy giải thích lý do để mọi người được TÂM PHỤC KHẨU PHỤC, thân !

3. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Đã trả lời rồi mà sao lại phức tạp thế.

4. thangnhoccon

thangnhoccon Thần Tài

Chết rùi ! lần này chết Smod thiệt rùi ..........:125::125:

Shadow.Huy, bady1994, MEGAI and 2 others like this.
  5. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Smod hum nay bị tẩu hỏa nên hạ sát nhầm, hiểu lầm thui Phi huynh. Mọi vấn đề đã được giải tỏa các huynh đệ mình hãy cùng sát cánh để tiêu diệt chủ lô thui, hehe !!!:115::115::115:

Chỉnh sửa cuối: 16/5/10
  6. MEGAI

MEGAI Thần Tài Perennial member

Quote:
    Nguyên văn bởi METRAI [​IMG]
    Hớ hớ, ..., hớ hớ :120::125:
    Nick này mà ghép với Nick mình là 1 cặp 2 hoàn hảo:125:

Shadow.Huy and bady1994 like this.
  7. Phihoatac

Hihihiiiiii!Mở topic khiếu nại đúng luật thì không trả lời!Move topic vào thùng rác xong mới trả lời cho có!Pó tay với Smod_00 luôn!đã thế lại còn bắt bẻ lại là mình làm mọi chuyện thêm phức tạp??????Đúng là “Miệng nhà quan có gang có thép”Thôi mình nhận lỗi cho nó xong!Sợ Smod_00 lắm rùi!!!!!!!!!!!!!!!:SugarwareZ-026: :SugarwareZ-026: :SugarwareZ-026::SugarwareZ-026: :SugarwareZ-026:

8. Smod_00

Giờ xổ số huynh ơi !... move qua trả lời luôn nhưng không kịp, sau giờ mới trả lời. :D

bady1994 and MEGAI like this.
  9. Phihoatac

Vậy Smod cho hỏi:Vì sao lại move topic đó vào thùng rác??????Vi phạm điều gì chăng?Hay không được quyền hỏi??????Hỏi là hỏi chơi vậy thôi!Smod cứ tự nghĩ đi nhé!

GOLDKINGTPHCM, bady1994 and MEGAI like this.
  10. Smod_00

Mimi viết bài kia bên đó thì mình move qua đó luôn trả lời cho nhanh mà đến giờ xổ số nên làm không kịp sr huynh nhé.
    Mấy hôm nay giờ xổ số Admin test server mới (http://118.69.192.239) và viết lại web nên anh em hơi bận.

11. Smod_00

Việc nhỏ thì cứ xem nó nhỏ đi huynh, mình không lẫn lộn thành viên tham gia với kẻ quấy rối đâu. Đừng vì những kẻ quấy rối mà làm cho phức tạp, mổi ngày anh em đã làm việc hết khả năng rồi. Banned nhầm thành viên thì mình đã trả lời và xin lổi.

12. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

chỉ là hiểu lầm thôi ! Người AE mình PHT cũng xí xóa cho ACE Smod dễ làm việc nha . Sai xót và sơ xuất thôi mà ! Hi Hi !!!! dạo này CV ACE ban QT hơi nhiều vì thay đổi WEB và text sever trang lại đó mà ! XÍ XÓA nha các AE !

Shadow.Huy, bady1994 and MEGAI like this.
  13. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

Bang . . . Bang

:spider::138::spider:

14. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Đã khôi phục mini dễ thương :D hihi!...
    Có sai sót thì du di cho anh em dễ làm việc Huynh ơi!. Căn thẳng quá anh em Smod bỏ đao hết một mình Đệ chắc nghĩ luôn :D.

Shadow.Huy, dream and bady1994 like this.