Help KÍNH MONG BQT& SMOD GIÚP ĐỠ

Thảo luận trong 'Box Hỗ Trợ Thành Viên' bắt đầu bởi lamtrucnguyen, 14/8/13.

1. lamtrucnguyen

lamtrucnguyen Thần Tài Perennial member

Kính nhờ admin giúp đỡ vì chuyện riêng mà trang cà rốt & củ hành làm ảnh hưởng xấu đến diễn đàn và các ACE...Nay lamtrucnguyen kính xin SMOD tháo gỡ và bỏ đi tất cả bài viết....Đồng thời baned vĩnh viễn nick lamtrucnguyen ..
    Thành tâm chân thành cảm ơn!!!

2. dongry

dongry Thần Tài Perennial member

Em à hãy để mọi thứ tồn tại khi nó ko là vấn đề lớn.
    Đi thì lặng lẻ...nên vậy nhé. Anh cũng vậy đây. :tea: admin ko làm vậy được. Khi cần thiết mọi chuyện sẽ như ý. Ae mình gặp sau nhe. Chúc vui vẽ.

3. lamtrucnguyen

:drunk::drunk: cảm ơn huynh nhưng sao lúc em nhờ xóa đi trang KINH DỊCH - KÌ MÔN- CỬU TINH PHÁP ĐỒ thì 5 phút xóa sạch ngay lập tức mà......:drunk:..

Chỉnh sửa cuối: 14/8/13
  4. Smod_06

Smod_06 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Topic đã được tạm thời khóa lại!
    Còn các yêu cầu khác sẽ xét sau.
    @ Các ACE xin lưu ý, BQT sẽ không bao giờ làm theo những yêu cầu khi "vui buồn" của các ACE. Trừ những trường hợp ĐẶC BIỆT nào đó thì BQT sẽ hết lòng giúp đỡ!
    Chúc bạn vui & bình tâm lại nhé, thân!

5. NHNN

NHNN Thần Tài

Bước sang năm mới,hi vọng mới ,thành công mới ,vì thế kính mong BQT,Các anh chị admin,smod...xem xét và ân xá lỗi lầm trong quá khứ cho nick lamtrucnguyen dc trở về hòa nhập với Gia đình XSTT dc ko ạ.Xin chân thành cảm ơn trước...

6. lamtrucnguyen

Xin chân thành cảm ơn BQT,Anh chị Admin ,smod đã ân xá...Xin Kính Chúc BQT và tập thể Anh chị Admin&Smod năm mới nhiều thành công,hạnh phúc trong tất cả mọi lĩnh vực cuộc sống!

7. Gió

Gió Thành Viên Mới

kính gửi BQT, em có tài khoản tên lô phương bắc, gia nhập năm 2012. vì một số lý do riêng mà 2 năm qua em không tham gia được nên bây giờ em đề nghị BQT giúp đỡ em lấy lại thông tin và tài khoản đó vì em quên mất mật khẩu rồi :( nhưng email thì em nhớ mang máng thui.
    các bác check dùm em với nhé!
    em xin cảm ơn ạ.
    email : truongtieuphambvk34@gmail.com
    hoặc
    lanhhuyet1407@yahoo.com
    em xin cam đoan tài khoản lô phương bắc là đã đăng kí chính tên chính chủ của em. nếu sai em xin chịu mọi trách nhiệm ạ!