Kính gửi BQT XSTT

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Thử Vận 2010, 28/4/10.

1. Thử Vận 2010

Thử Vận 2010 Thần Tài Perennial member

thân gửi smod 00!
    1>mình gửi tin nhắn riêng cho bạn mà không thấy bạn trả lời:132:
    2>ngày hôm qua mình xin mở bát cho ĐN-CT không biết lý do vì sao không thấy,không được và bài cũng mất tiêu luôn không thấy còn tồn tại trên trang của web của mình.
    3>tại sao smod xóa bài mà không thấy ý kiến và thông báo

vài dòng xin BQT có câu trả lời cho thằng đệ này...........................

qchuynh and MEGAI like this.
  2. khongminhtiensinh

khongminhtiensinh Thần Tài

CHÀO 4ROOM
    HÔM QUA ĐỆ VÀO DIỄN ĐÀN VIẾT BÀI - MỞ BÁT CHO ACE. VẬY MÀ HÔM NAY VÀO LẠI THÌ KHÔNG THẤY. KHÔNG BIẾT TẠI SAO????
    CHÚC ACE THÀNH CÔNG:wins:

Chỉnh sửa cuối: 28/4/10
    qchuynh, MEGAI and thay3 mu rua like this.
  3. Thử Vận 2010

ngườI cùng cảnh ngộ:137:bạn có hỏi smod 00 chưa?
    Mình thì gửi tin nhắn riêng và gửi bài hỏi luôn mà chưa có câu trả lời. Không biết :132::132::132::132:

qchuynh, MEGAI, thay3 mu rua and 2 others like this.
  4. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Chắc bài của 2 bạn viết cùng lúc ! nhưng khi so lại thì bài của người khác nhanh hơn vài giây nên ưu tiên cho người nhanh hơn !

5. Thử Vận 2010

chiều qua thì BÀI của khongminhtensinh trước bài em, nhưng cái quan trọng là giờ không thấy bài đó đâu và hỏi người có trách nhiệm lại không thấy trả lời.không biết :132::132::132:

6. hiensalon

7. Thử Vận 2010

huynh cho em hỏi sao em không tìm thấy mục: Thùng rác nó nằm đâu hết vậy?mà smod xóa bài của em sao không báo và ý kiến:132::132:

8. hiensalon

Không phải XÓA ! Mà move vào Mục MỞ BÁT không hợp lệ vì lý do "Chậm chân" !

Chỉnh sửa cuối: 28/4/10
    qchuynh, MEGAI, thay3 mu rua and 3 others like this.
  9. khongminhtiensinh

khongminhtiensinh Thần Tài

hix. nếu chậm chân thì có cần move vậy không? cũng không có thông báo gì hết. có thể đưa vào bài viết bình thường được mà???

10. Thử Vận 2010

bài của em post lúc 3 giờ 55 pm, và bài của dola là 7 giờ pm :132::132::132::132::132::132::132:

qchuynh, thay3 mu rua and namanh244 like this.
  11. hiensalon

Cái này chắc AE Smod có sai xót rồi ! chỉ cần DI CHUYỂN xuống sau bài MỞ BÁT là Được ! Thank Ý kiến của 2 EM !

12. Thử Vận 2010

câu trả lời rất hợp tình hợp lý, còn hay hơn........:132: Rất rất là nhiều.đệ cảm ơn huynh.

13. hiensalon

Vậy là Em và KMTS mở quá sớm ! Mới buổi chiều nên chưa hợp lệ ! TG mở bát là từ 7h PM trở đi !

qchuynh, MEGAI, Smod_03 and 3 others like this.
  14. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Bài của các bạn ở đây Mở bát ko hợp lệ!!!
    Người move: Smod_05
    Lý do: Bát không hợp lệ, thời gian mở bát sớm nhất 6h00 MN và ưu tiên cho đề cử trước.
    Vui lòng đọc lại Quy định bài viết và mở bát (bổ sung)
    Chúc các bạn vui!...

15. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Xin được trả lời chung cho 2 bạn nnn2601 và khongminhtiensinh:

_ Vì 2 bạn chưa hoặc ít có kinh ngiệm mở bát và có lẽ cũng chưa từng xem qua Quy Định Mở Bát nên mở KMTS mở bát quá sớm (15h 44') trong khi Topic MN còn đang " nóng hổi "

_ 2 bài viết đó không thể Gộp chung với topic mới do dola mờ vào lúc 19h 40' vì theo thời gian bài nào sớm hơn sẽ nằm ở trên,bởi vậy AE Smod phải khóa lại và chuyển vào box Bài Viết không hợp lệ (BVKHL)

Chỉ những bài post cùng 1 nội dung hoặc chửi tục,mở bát không hợp lệ... mới bị Del bài,còn lại BQT đều move vào box BVKHL,các bạn muốn tìm bài viết của mình thì click vào nick của bạn => tìm bài gửi bởi .... => click vào link nằm dưới dòng chữ người gởi.... để vào thẳng bài viết của bạn
    ví dụ bài của KMTS:
    http://xosothantai.com/showthread.php?p=166257#post166257

Bài của nnn2601:
    http://xosothantai.com/showthread.php?p=166270#post166270

Lưu Ý:
    BQT cũng chỉ là những thành viên như các bạn mà thôi,có thắc mắc,góp ý gì thì cũng nên hòa nhã một chút (theo tình hình hiện nay),không phải BQT quyết định luôn luôn đúng nhưng chúng tôi làm việc vì lợi ích chung và Tiêu Chí hoạt động do Admin + những ace tv cũ đã đóng góp và thống nhất từ trước.Thanks

16. Thử Vận 2010

(BQT cũng chỉ là những thành viên như các bạn mà thôi,có thắc mắc,góp ý gì thì cũng nên hòa nhã một chút (theo tình hình hiện nay),không phải BQT quyết định luôn luôn đúng nhưng chúng tôi làm việc vì lợi ích chung và Tiêu Chí hoạt động do Admin + những ace tv cũ đã đóng góp và thống nhất từ trước.Thanks.) LỜI CUỐI MÌNH Ý KIẾN NHA SMOD 03: MÌNH KHÔNG CÓ 1 TỪ NÀO THIẾU THIỆN Ý VÀ KHÔNG HAY NHA,VÀ BẠN CŨNG ĐỪNG DÙNG TỪ THIẾU HÒA NHÃ Ở ĐÂY NHA.CHỈ CÓ NHỮNG NGƯỜI KHÔNG CÓ CÁI ĐẦU MỚI KHÔNG BIẾT HÒA NHÃ LÀ GÌ?MONG BẠN XEM LẠI BÀI VIẾT VÀ CÓ CÂU VĂN THẬT CHUẨN XÁC KHI Ý KIẾN NHA...........CẢM ƠN BẠN.THÂN!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thay3 mu rua thích bài này.