Khiếu Nại Kiến nghị gửi BQT

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi binhminhdongdo, 9/1/12.

1. binhminhdongdo

binhminhdongdo Thần Tài Perennial member

Xin kiến nghị với BQT: Lý do tại sao hôm nay (09/1) tôi post bài chốt số lần 1 sau đó xem lại thất mất bài, tôi đã chốt lại lần 2 nhưng sau 1 giờ xem lại vẫn thấy mất bài? Nếu tôi đã vi phạm nội quy hay lý do nào đó thì tôi phải nhận được thông báo hoặc giải thích, không nên dell bài của tôi không có lý do như vậy.

xonack, Thien Ma and H_QNA22 like this.
  2. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

http://www.xosothantai.com/showthread.php?p=1049349#post1049349

Bài của bạn Smod_03 đã trả lời rồi, đễ tìm bài viết của mình bạn click vào tên >> Chọn Tìm bài gởi bởi ...

Lưu ý: Trang đầu tiên topic thảo luận không up bài, không than thở, không giữ chỗ..., Hình ảnh up trực tiếp lên xosothantai vì nếu tại thời điểm đó hình không load được bài của bạn có thể không hợp lệ và bị xóa.

xonack, Thien Ma, H_QNA22 and 8 others like this.
  3. song kiem

song kiem Thần Tài

Nếu chỗ chơi Nét đồng loạt có tới vài trăm người hoặc cả một CTy ai cũng thích Đăng ký Vô trang www.xosothantai.com này hết,thì các thành viên này là tên huynh Núp hết chơn hết trụi dị sao???? thấy cũng tọi cho người Huynh ấy..... vì nghĩ là Huynh Núp Nên Smod xóa bài mình vô cớ ????? - làm người ai làm dị?trong khi có tới 2 bài lên trước đầu trang,thì mình mới lên số - ai mỡ bát đâu?...mà cũng bị ọc ra ngoài mất xác,khó hiểu hiện nay bài đó nằm đâu?Mình Nói là Minh làm chung huynh Núp thui..ko phải Núp:115::137:

Chỉnh sửa cuối: 23/6/12
  4. Administrator

Viết gì không hiểu, bài viết hợp lệ được tính từ tài có thời gian hợp lý đầu tiên và phù hợp với những tiêu chí khác http://www.xosothantai.com/showthread.php?t=57

5. song kiem

song kiem Thần Tài

Admin xem lại nhé - bài tui ko có mở bát khi đã có tới hai người mỡ bát và lên trước qua 7h tui mới tàn tan theo thui???ko biết lổi gì????Thank:tea:

6. Administrator

Khổ ghê! tất nhiên các bài viết trước 6h là không hợp lệ vì sắp xếp theo thời gian mà, đễ bài của bạn lại nó nằm trên cùng & trước 6h à :D.

7. song kiem

song kiem Thần Tài

Thank Admin,bài của tui post là bẩy giờ ngoài rùi,ko phải mở bát - nghĩa là có người Mỡ bát MN xong hết rùil,lúc này dưới bài mỡ bát rùi củng có trước tui người gởi bài tiếp tục,rùi mới tới tui - thui trước sau cũng cám ơn adnim - cảm thấy chán là mấy ông smod bảo thủ thui

8. Administrator

http://www.xosothantai.com/showpost.php?p=1386921&postcount=13 Bài của bạn là lúc 5h58 PM mà ?

9. song kiem

song kiem Thần Tài

thank Admin mình đã làm phiền wa rùi - nhưng mà ko nói thì ko được - mình rất hiểu luật chơi thật ra mình cũng là Ních Bồ câu - tự nguyện xin ban Ních nên có ních song kiem - là thành viên tham gia diển đàn nhùi năm,mình rất hiểu,thực ra mình vô diển đàn lên số MN ngày 23/06 là 7 giờ ngoài rùi công việc vừa xong.bài trích dẩn của adim là đúng số đúng ngừi nằm phần dưới câu mở bát và giờ giấc là sai sự thật - những số trên là ko đúng - thui sau cũng được nhưng nói ra là cho mấy ông Smod biết người biết ta-di chuyển bài - thêm bớt sửa chưa hay xóa bài cũng phải Biết ace!dù là ai cũng thế thích DD người ta mới vô -thui cám ơn admin nhùi nhùi - thui thì góp ý vậy mà

Chỉnh sửa cuối: 23/6/12
  10. Administrator

Ấy za! như vậy là lỗi của Admin chứ không phải lỗi của các Smod, hôm qua mình nhớ có dọn dẹp các topic ngày 23 của 3 miền và thấy bài mở Bát miền nam không hợp lý nên lấy bài đẹp đầu tiên bên dưới ghi đè lên thành mở Bát mà không nhìn giờ (Sửa tạm thời chưa chọn Bát, bài ghi đè lấy tên post dưới nhưng giờ của bài trên). Các Smod vào sau thấy giờ mở Bát không hợp lệ nên chuyển bỏ bài trước 6h >> bài của bạn vào đây. Vậy là đã rõ, xin nhận trách nhiệm, rút kinh nghiệm và điều chỉnh ngay! Cảm ơn bạn đã thông báo!

cuongphattai, bachho, Smod_01 and 8 others like this.