Giao Lưu Kiếm 500k Mỗi Ngày !

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi DK-NO1, 11/12/18.

1. TIN MANCHESTER

TIN MANCHESTER Thần Tài Perennial member

Thiên hạ bet rất ok.

Nếu ai thích đỏ đen mà ko để cho người thân trong gia đình biết. Mình khuyên các bạn nên chơi trang wed trên.

Trên trang wed trên có nhiều trò chơi như: bóng đá, số đề, loto bet, baccarat, đá gà, xì dzánh, tài xỉu.....

Nếu ai có thế mạnh môn nào thì chơi môn đó. Nếu ai kiểm soát được lòng tham của mình thì sẽ thắng. ( tất cả các trò chơi, trừ số đề)

P/s: ở đây mình ko lôi kéo các bạn vào đỏ đen nha nên nhớ!!!!!!
    tin manchester.

Lan Phương and DK-NO1 like this.
  2. yến-thanh

yến-thanh Thần Tài Enthusiastic member

LoTo bet là trang LoTo 188 trang này là trang lừa đảo , em làm tiếp thị cho chúng lúc nào vậy ? tháng nó trả em được bao nhiêu hoa hồng để quảng cáo giùm chúng vậy ???? (donttalk)

ltvltv and Lan Phương like this.
  3. yến-thanh

ép cái con mẹ tụi bây , tao mà tìm ra thằng nào dính líu với LOTO 188 tao cho gông cổ hết ....Bọn lừa đão .

ltvltv and Lan Phương like this.
  4. yến-thanh

Tôi ít chưỡi ai lắm hihhi chỉ chưỡi con giám thúi thôi !!!! nhưng nay cái bọn lừa đão LOTO 188 không chưỡi không được . anh em không nghe tôi thì mất tiền đừng tức tối nhé !:125:

ltvltv and Lenguyen2 like this.
  5. TIN MANCHESTER

TIN MANCHESTER Thần Tài Perennial member

Chắc ngừ qen. E ko làm quảng cáo gì hết. Hiên tại e đang chơi trang thiên ha bet nha. Nếu ngừ qen thì bít tin manchester ko bao giờ bậy nha.
    Xin nói rỏ e cũng là thành viên 188 bet (trên 15 năm nha) nhưng trang đó ko có số đề vn. Nên e đang chơi thấy nạp trả tiền thien hạ bet thấy ok.
    Nếu ngừ qen ib đi

6. TỪA LƯA HỘT DƯA_@

TỪA LƯA HỘT DƯA_@ Thần Tài Perennial member

:137::137::137:
    Ngừ thì Chửi ngừ thì Khen Ok. :132:
    Bít tin ai đây?? :112: đang chửn bị 500 chiệu đăng kí Thiên hà chơi nè .. mừ giờ sao thấy Phăn văn quá hà (morningafter) :138::138:
    (giggle)

TIN MANCHESTER thích bài này.
  7. Lenguyen2

Lenguyen2 Thần Tài

Bạn cho hỏi nó lừa như thế nào vậy bạn, trúng nó không trả thưởng hay sao vậy bạn, thanks BAN

yến-thanh thích bài này.
  8. Lenguyen2

Lenguyen2 Thần Tài

Xs xiêu tốc ai ăn được bằng tiền tính bằng sự nâu dài tôi cong đi hết vn nè hhi

ALI 333 thích bài này.
  9. yến-thanh

ăn tiền quảng cáo lừa đảo 1 thì cái nghiệp phải trả gấp trăm lần , tụi nó lừa đảo anh 1 lần , xong tụi nó phải đóng cửa luôn ....giờ lại có người quảng cáo giúp chúng lừa tiền của người , có biết ăn khế trả vàng là gì không ?????:125:

cái trò xổ số siêu tốc chỉ có web của tụi LOTO 188 mới có , cho dù bọn chúng có làm bao nhiêu tên miền khác nhau , nhưng cốt khỉ thì vẫn là cốt khỉ ....:125:

ltvltv, Lenguyen2 and ALI 333 like this.
  10. yến-thanh

hihihihi người chơi thua thì làm sao biết chúng lừa đảo ?????? chơi thắng chúng không trả thưởng thì mới biết .
    bọn này chỉ nạp tiền cúng cho chúng thôi .

11. Hy vọng trúng số

Hy vọng trúng số Thần Tài

Có thật ngày kiếm 500k không cho tôi theo với.!
    :132::132::132: