Không Spam Chính Điện Nha Anh Em

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Khangboss, 10/1/21.

1. Khangboss

Khangboss Thần Tài

E cũng vì số mà e mới lên đây ạ e cũng đã chơi thua hơn 150tr rồi giờ vợ con bỏ mặt ace cũng bỏ mặt giờ e thiếu nợ nhiều quá không biết phải làm sao để gỡ lại e xin ace trên này giúp đỡ e để gỡ lại trả nợ bớt quà e còn cơ hội làm lại cuộc đời e e xin cảm ơn rất nhiều

2. Khangboss

Khangboss Thần Tài

Ngày mai là tới ngày e phải đóng lời cho ngân hàng quà đóng tiền lời của e vây của ta rồi mà e lãnh lương ra thì không đủ tiền đâu vào đâu cả e xin ace đi ngang qua cho e xin 1con 3cang xc giờ e bị loạn số rồi

3. Khoatrangdl

Khoatrangdl Thần Tài

Đánh số ko được nóng vội, dù có thua cũng phải gỡ từ từ. Đang xui thì đánh nhỏ để qua dây xui đi đa, mai kg _đl 56,68 đánh nhẹ kiếm tiền mua gạo đi

Hồng Gấm, Okhpp, socmay16 and 3 others like this.
  4. Khangboss

Khangboss Thần Tài

Trên e chỉ chơi đc 1đai tiền giang thôi ạ

Hồng Gấm, socmay16 and Secom like this.
  5. Khangboss

Khangboss Thần Tài

Cảm ơn bác nhiều ạ

Hồng Gấm and socmay16 like this.
  6. Khangboss

Khangboss Thần Tài

E cảm ơn bác nhiều ạ

Hồng Gấm, socmay16 and Secom like this.
  7. Khoatrangdl

Khoatrangdl Thần Tài

Khangboss em còn trẻ còn nhiều cơ hội làm lại cuộc đời, thứ nhất em phải nói sự thật với vợ gd la trên hết, nói với vợ làm lại cuoc đời, còn gì bán đi trả nợ cho người ta, đừng để nợ lãi cao, ko ai đánh số mà giàu đâu e, đánh số phải cân đối đưoc tài chính xem khả năng của mình, đừng gồng mình chơi liều, hên thì ko sao mà thua là lại khổ vợ khổ con, a cũng mới chơi số được gần 1 năm nhưng a chơi cái gì cũng co cơ bản, ngày nào tâm trạng ko vui thi số đẹp cỡ mấy a cung ko chơi, cho dù bữa đó ra ngay số mình tính cung ko tiếc, nếu có tính tham thì hạn chế lại, tiền ai cung thích nhưng nó ko la tất cả đâu em. Phải cố gắng làm lại, khi nào có đk kinh tế ổn thì chơi, nhưng chơi phải có quy tắc, ví dụ em có 100k thì mỗi ngày chơi 1k =15k xác vậy là e chơi đc 6 ngày, trong 6 ngày ít nhất 1 ngày e trúng là huề vốn, nếu trúng nhiều hơn 1k là em lời rồi, còn nếu e choi hêt luôn xui thì thua luôn ngày sau ko còn vốn chơi, hên thì cũng ko giữ đc tại vì tính tham có 1 muốn 2 thì chi cần thua 3 ngày liền là lỗ...

8. Khangboss

Khangboss Thần Tài

Giờ vợ con e cũng đã biết hết rồi vợ e ẩm Con về ngoại rồi giờ e phải làm sao có tiền trả nợ quà lãi nữa khi nào e trả hết đc nợ thì lúc đó e mới có mặt muỗi về gặp vợ con quà cha mẹ ace của e a ạ

Hồng Gấm thích bài này.
  9. Khoatrangdl

Khoatrangdl Thần Tài

Về xin lỗi ba mẹ. Vợ con hứa làm lại cuoc đời, trong lúc nay ko ai bỏ em đâu, trừ khi em còn tiếc con số ko thực sự muốn thay đổi.

Hồng Gấm thích bài này.
  10. Khangboss

Khangboss Thần Tài

E muốn lắm nhưng vợ ba mẹ không cần e nữa nói e khi nào trả hết nợ đi rồi về chứ giờ về làm khổ vợ Con à e giờ muốn quây đâu nhưng e còn nợ nhiều quá thì làm sao quây đầu đây hả a

Hồng Gấm thích bài này.
  11. Khangboss

Khangboss Thần Tài

E cảm ơn bác giờ e kg dám đánh nhiều con nữa

Hồng Gấm thích bài này.
  12. Khangboss

Khangboss Thần Tài

Không có sao e nói vậy e rất mong muốn trả hết nợ nần để làm lại cuộc đời quà sống 1cuoc sống kg phải suy nghĩ nhiều chứ ngày nào cũng phải xem coi con nào như thế nào thật sự rất mệt mỏi a à

Hồng Gấm thích bài này.