Không Lối Thoát

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi LỘC6868, 23/7/18.

1. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Mỗi ngày đến với tôi như cơn ác mộng.. Bệnh tật,không nghề nghiệp,nợ nần,bạn bè xa lánh,gia đình có cũng như không..không dám than van với ai..mình gây ra thì mình chịu. Chỉ mong ngày trôi qua thật nhanh.
    Nhiều lúc nghĩ quẫn.. Nhưng nghĩ lại con chó còn muốn sống huống chi mình.chết đi rồi cũng mang tiếng mắc nợ.. Xin ơn trên cho con phép màu để con vượt qua cơn sóng dữ này.. Xin ai đọc xong tin nhắn này đừng ném đá mình. Thật sự bây giờ mình không biết tâm sự với ai..chỉ mượn vài dòng trên đây để bày tỏ nỗi lòng của mình.. Chúc cho mọi người trên diễn đàn điều gặp may mắn,đừng rơi vào hoàn cảnh giống như mình bây giờ...thân

2. Supe Deluxe

Supe Deluxe Thần Tài Enthusiastic member

Đạo phật kị nhất 2 điều:Giết người và tự hủy hoại cuộc sống của chính mình
    Người xưa có câu:Mọi chuyện rồi cũng sẽ qua.
    Cảnh như bạn,tui nghĩ không chỉ riêng bạn,nhiều người đang hoặc đã từng phải chịu.Cứ hãy tin,sau cơn cơn mưa trời lại sáng bạn ơi.Sông có khúc,người có lúc
    Xin chúc bạn mau qua cơn cơn hoạn nạn.Cuộc sống suôn sẻ,vui và khoẻ.Tâm trạng mau tốt lên:tea:

3. Supe Deluxe

Tiện tay gửi luôn Nam Trung Bắc gấp thếp max 2 ngày: 74
    Tùy theo sức của mình,vào tiền hợp lí.Khoẻ:119:

4. Tý 79

Tý 79 Thần Tài Enthusiastic member

:tea:

Supe Deluxe and LỘC6868 like this.
  5. Bolt_110418

Bolt_110418 Thần Tài

H bị bệnh gì ? Hãy cứ tin Ông Trời ko bao giờ đóng hết các cánh cửa. Cửa này khép lại sẽ có cánh cửa khác mở ra H ơi. Chúc H mau vượt qua tất cả những ưu phiền. Thành tâm cầu nguyện đi H. Thân ái !

6. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Thật sự là mình kh biết nói gì hơn ngoài 2 chữ CÁM ƠN.. Chúc các bạn có 1 ngày thành công.

myquynhnguyen and Supe Deluxe like this.
  7. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

??????????????

8. thanhomenh

thanhomenh Thần Tài Perennial member

:tea:

LỘC6868 thích bài này.
  9. Saotroidoisac1980

Saotroidoisac1980 Thần Tài

Chao ban,mminhonl bang dt nen kg bo dau,ban rat giong minh,co gi zalo tam su 0917505758
    Nick cua minh ccungla Không loi thoat

LỘC6868 thích bài này.
  10. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Để mình tâm sự với bạn: Lúc trước mình có mở quán ăn cũng có thu nhập. Trời thương lúc đó mình trúng an ủi được 300t nữa.. Bạn bè anh em trong gia đình ai tới than khó khăn mình điều giúp hết.. Vậy mà trong lúc này mình bệnh họ nói:Thằng đó kg tiền nên giả bộ bệnh đó.. Nghe xong muốn rớt nước mắt.. Thằng em Út mình lúc mới đám cưới mình có tiền cũng cho nó khoảng 50t để nó làm ăn... cách đây 1 tuần mình gọi cho nó định tâm sự chuyện của mình nó nghe xong nói: Đám ma mày chắc cũng lời lắm.. Nó kêu mình đi chết đi..thật sự mình nói ra kg phải để ai thương hại mình mà muốn tìm người để tâm sự chuyện buồn trong lòng thôi.. Bởi vậy mình cũng tự khuyên nhủ mình:mình không tự đứng lên thì không ai đỡ mình được đâu. Có gì nt trên zalo nha bạn để tránh làm mọi người bực bội. Zalo của mình 0907803412. Thân chào bạn

Supe Deluxe thích bài này.
  11. Skymaika

Skymaika Thần Tài Perennial member

còn tiền còn bạc còn đệ tử . hết tiền hết bạc hết ô tui ...lẽ thường ở đời thui. chỉ có những người ở bên bạn lúc này mới có thể gọi gọi là tri tri kỷ. nạn tai đến cùng lúc mềnh cứ ở hiền gặp lành thui. đừng nãn chí. thời thời thế tạo a hùng rồi sẽ vượt wa thôi. chúc bạn nụ nụ cười lun nở trên môi....

Supe Deluxe and LỘC6868 like this.
  12. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Cám ơn bạn đã quan tâm..chúc bạn may mắn thành công trên mọi lĩnh vực. Thân chào bạn

Supe Deluxe and Skymaika like this.
  13. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Cám ơn bạn.. Mình lên dđ cũng đã lâu ít nhiều cũng biết được Tấm Lòng của bạn..bạn là người tốt nên mình cũng cầu mong bạn sẽ gặp những điều tốt đẹp trong cuộc sống. Thân bạn

14. Skymaika

thanks nhé.

15. hoaphuongdo

hoaphuongdo Thần Tài Perennial member

E đừng buồn hoàn cảnh của chị củng giống e . Chị củng vài lần tự tử rồi nhưng chưa tới số nên ko chết đc phải sống để trả nghiệp trần gian . Cố lên e rồi củng sẻ vượt đc thôi e à . Chúc e vượt qua số phận mình nha e

Supe Deluxe, Skymaika and LỘC6868 like this.
  16. Skymaika

mềnh ko tốt gì đâu. công dung ngôn hạnh chẳng có nút nào mờ tứ đổ tường thì lại nút cao.. chẳng wa là là vì mềnh đã trải wa chiện này trước các bạn nên hiểu và cảm nhận được thui. bạn cố gắng nhé.

17. LỘC6868

LỘC6868 Thần Tài

Cám ơn bạn đã quan tâm.. Mình sẽ Cố Gắng..

18. Supe Deluxe

Không có niềm vui nào trường tồn
    Và cũng chẳng có nỗi buồn nào là mãi mãi
    Thời gian sẽ tự hàn gắn các vết thương
    Còn người là còn của
    .....

LỘC6868 and chintran like this.
  19. chintran

chintran Thần Tài Enthusiastic member

:128::128: