Trà Đá không gì là chắc chắn

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi chihaithanhpho, 12/9/16.

1. trangluly

trangluly Thần Tài Perennial member

Duong nhien là không tot rồi vì họ triệt mà em chưa chết nhờ mạng lớn nên moi tức di theo noi hoài ,noi toi khi nào em gãy cánh dại bàng moi chịu im ,hi em là con gián mà hai ai dập hoài cũng không chết

2. chihaithanhpho

chihaithanhpho Thần Tài Perennial member

hihi:112::112::112: con gián nh[​IMG]ỏ bé lắm mà em. hihi dị đoan 297 xem thử wwin không nè
    gián thì phải dùng cái này em à. thôi chết chế hai lỡ chỉ cách trị gián ùi . lỡ có ai đó không thít trang vô tình biết được chế hai có tội sát sinh ùi . hihi chế đùa cho vui . thui bỏ hết đi vui lên nè chiều wwin đi siu thị dới chế hai nè trang(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)

3. trangluly

Không sao mà hai mấy hôm nay bực minh loạn số ngày hôm qua trắng phơi luon buon ghê ,hôm nay em sẽ lấy lại nhung gì dả mất

4. chihaithanhpho

uh chúc em như ý. :tea::tea::tea:. công việc em chắc cũng nhàn heng trang chế thấy em có thời dang dảnh onl cũng nhiều . chế thì tối ngày đi siu thị nên onl bữa có bữa không được chừng vài chục phút là đi siu thị khác rùi :112::112::112::112::112::112::112::112::112:

5. trangluly

Trói chị hai lẩm gi mà di sui thi hoài vay

6. Pgp

Pgp Thần Tài Perennial member

hahaha , thôi để cô ấy kêu tự nhiên đi , sửa lại cũng khó kêu , kêu sao cũng được mà , cũg là 1 cách nói thôi , quan trọng là trong tâm tưởng nghĩ về người đó lớn hay bé thôi , HEO( nick của PHỐ hay chơi diễn đàn khác từ 20 năm trước đến giờ ) nghe kêu là heo đã mắc cười rồi hihihihhi bo-icon-anh-dong-cuong-thi-13586dc5f71ebc0.gif

7. Pgp

ĐI GOM ĐỒ HẠ GIÁ VỀ BÁN LẠI KIẾM LỜI ,

8. Pgp

hổng có gì , tuổi HEO ở đây chỉ vài người biết thôi ,

9. trangluly

Hi dả biet thì muoi sẽ kêu huynh luon khòng khó gì

10. trangluly

Công viec em cũng nhàn theo giờ hết viec thì về nhà nấu ăn dọn đẹp nhà cửa vậy thôi tối ngay làm ban voi máy tính ,không có bạn bè nên rất buon hi

11. Pgp

ủa sao giống heo quá nhỉ , làm về ngồi suốt trên máy , coi riết đeo kính luôn , giờ bỏ kính ra thấy toàn một màu đen thui ,

12. trangluly

Kkkkkk em cũng vay nè vừa dẻo kính chứ không thì chữ nó biết mình ,minh không biet nó hi chỉ dẻo kinh khi ngồi trên máy tính chứ moi công viec khác vẫn thấy dường

13. Pgp

o o mình mà đeo kính chắc chỉ 2 xài đèn kính lúp ah , hoặc kính hiển vi , soi riết mà so chạy tuột dài phụ ko ah ,thấy cũng tội mà thôi.....kệ ,hahahaha

14. GOINHO

GOINHO Thần Tài Perennial member

Hai oi cho em hỏi đi coi bói dị đoan là số mấy dạ

15. chihaithanhpho

heo sao heo dám chê chế hai già cả lụm cụm dậy hả . hic hic hai buồn hai hóc đây. hai có gần u5 mà chê hai già
    :112::112::112::112::112::112::112::112::112:
    hihi cái này phải hỏi iu cơ . chế hai pos tay
    (shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)

16. chihaithanhpho

hai đây sao 2 em trang dà heo chê hai già
    [​IMG]:114::114::114: đó chế hai đó đẹp hông trẻ hông

17. ALI 333

ALI 333 Thần Tài Perennial member

Theo sách Bác Thổ mới chôm.
    Xem bói : 62
    Hết giờ :SugarwareZ-070:

18. trangluly

Unh hôm qua em cũng theo phải biet vậy quánh hai dài thì dâu buồn dữ vậy

19. trangluly

:SugarwareZ-070: (LFCclap)

20. chihaithanhpho

uh có ní đó nha 62 lót 26 hết phép (shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)(shopper)