Khiếu nại khẩn tên "Hấp diêm!!"

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi thinhmobile77, 9/9/09.

1. thinhmobile77

thinhmobile77 Thần Tài

Đè nghị admin tống giam tên Hấp diêm!! vào ngục đi cho diển đàn mình được trong sáng hơn.

dinamvebac and Smod_00 like this.
  2. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

BQT thấy rồi chú ơi!Tống giam cái khỉ gì nữa!
    Tội này kho tránh bị cấm vào SXTT vĩnh viễn!
    Sắp tiễn ra nghĩa trang rồi!

Smod_00 thích bài này.
  3. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Cu tèo này đang trong xà lim rồi :) thông báo lúc 6h50' ở box Cảnh Cáo - Xử Phạt rồi mà :) Đang canh IP nó có đăng ký bằng Email khác không thì làm luôn 1 cái xong cho một đội kèn Tây tiển ra Nghĩa Trang luôn cho nó hoành tráng rồi cấm IP luôn :)

dinamvebac, hiensalon and Phihoatac like this.
  4. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Dzậy mới là Smod "Kute":SugarwareZ-003::SugarwareZ-026:

5. thinhmobile77

thinhmobile77 Thần Tài

Hoan hô Smod Dễ Thương!!!!!!!

6. Phihoatac

Heheheheeee!Bạn rành về IT quá he!!!Như vậy bạn đã tự nhận việc tham gia diễn đàn không phải vì mục đích tốt rồi!!!Nói bạn nghe điều này nha!Vào đây vui chơi thì được,anh em rất hoan nghênh!còn như vào để phá hoại thì…..!!!!
    (nói cho bạn biết dù IP động hay IP tĩnh thì vẫn có cách trị ngay cả khi bạn sử dụng phần mềm để Fake IP)Mấy lời chân thành để bạn suy nghĩ!!!!!Chào
    :SugarwareZ-024::SugarwareZ-024::SugarwareZ-024:

dinamvebac and Khuong_tu_nha like this.
  7. ra đê ở

ra đê ở Thần Tài

mod ơi xem lại nha xóa cookies, reset modem là IP khác rồi, thanks

8. Phihoatac

Hihihiii!Bạn nói cũng đúng!Vì IP động mà!!!Nhưng bây giờ bạn thử làm như vậy với “ông nội” Rabit & mega vài lần xem thử có bị phát hiện IP hay không???? rồi bạn vào đây cho tui học hỏi chút nha!!!!Thanks:SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

9. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

:) Thấy các bạn quan tâm vấn đề này nhiều mình cũng xin nói thêm !
    Diễn đàn là nơi mở rộng cửa chào đón tất cả thành viên, là nơi giao lưu, giải trí, học hỏi... Đã là mở rộng cửa thì không thể chọn lọc người nào được phép người nào không. Qua thời gian đầu thấy có một số người vào với thành ý không lành mạnh nên BQT đã thay đổi điều khoản đăng ký là mỗi thành viên đăng ký mới yêu cầu phải có một địa chỉ Email thực và mổi Email đó chỉ đăng ký được 1 lần. BQT không chọn lọc thành viên nhưng trong quá trình xây dựng những phần tử không có thiện ý sẻ tự nhiên bị loại.
    Còn về quản lý thì mổi người 1 cách, đối với từng trường hợp cụ thể sẻ có cách xử lý phù hợp không tranh luận chỉ thực hiện :)

10. ra đê ở

ra đê ở Thần Tài

bác dùng mạng gì?? VNPT hay VIETTEL, NETNAM, FPT???

dùng VNPT và NETNAM thì qua proxy nên khó download ở MU RS (nhưng ko thành vấn đề với JDownloader 0.7)

còn VIETTEL thì chỉ cần reset modem là có IP mới download tẹt ga (dĩ nhiên là download với tốc độ của acc free), còn dùng phầm mềm thì khỏi reset modem cứ treo máy mà download

đã dùng qua VNPT VIETTEL, hiện giờ là NETNAM
    thế được chưa??