Hướng dẫn Help Bài Viết, BBcode & công cụ.

Thảo luận trong 'Box Hướng Dẫn Các Tính Năng Diễn Dàn' bắt đầu bởi Smod_00, 18/10/09.

1. Hoài Niệm

Hoài Niệm Thần Tài

Miss Cool, Smod_03 and KIM SƠN TÙNG like this.
  2. huyen123

huyen123 Thành Viên

xin chào anh chị em trong diễn đàn,cùng các cao thú cao tăng tí muội,em rất thích xem theo rõi các các anh chị hàng ngày chơi và biếu diễn các chữ số vô cùng ấn dụ và biến hóa lúc mờ lúc ấn,và các hình minh họa vô cùng độc đáo tinh sáo,những câu danh ngôn,vần thơ ,áng thơ mà ngoài em chưa bao giờ biết tới mà em thấy cám phục cách chơi chữ cúa anh chị em trong diễn dàn.

3. huyen123

huyen123 Thành Viên

khi vào diễn đàn em rất thích xem những câu danh ngôn những dòng thơ,và cách chơi chư chữ,những câu danh ngôn những hình ánh đẹp,còn những con số em không quan tâm lắm vì nhiều số quá em không nhơ được,vì em cũng không ham môn lô đề lắm,

4. huyen123

huyen123 Thành Viên

em rất ngại vì em không viết được đẹp như các a chị có các màu rực rỡ hình ánh sống động nên em không dám pót những dòng chữ sấu cáu em nên diễn đàn,rất mong anh chị cao thú cao tăng tị muội cách chơi chữ số sống động đế e thường xuyên nên diễn đàn

@@@@@@@@@ >> https://www.google.com.vn/#sclient=....,cf.osb&fp=849c5c76c1d32c1a&biw=1680&bih=887

5. kiepngheo102

kiepngheo102 Thần Tài

smod cho hỏi tại sao mỗi lần mình đăng ảnh thì chỉ hiện ảnh được vài tiếng đồng hồ thì lại bi khuất,bị che đi,không thấy ảnh nữa là sao nhỉ??có fai3 diễn đàn đang trong quá trình nâng cấp nên bị dzay??

6. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

cooltext không cho lưu trên host của họ nên sau khi hoàn tất bạn phải load về máy rồi upload lên các web cho up ảnh hoặc bạn upload trực tiếp lên xosothantai.com để ảnh được lưu lại lâu hơn và không bị giới hạn lượng BW

KDC, Administrator and Miss Cool like this.
  7. KHỔNG MINH

KHỔNG MINH Thần Tài

GÓP Ý: trong diễn đàn sổ số trong mục cảm ơn đề nghị smod bỏ chữ (hôm nay)đi cho rộng khung,nhìn đỡ rối! vì ai cũng biết>chỉ cần để tên là được rồi !:132:

nhadaututhongminh thích bài này.
  8. MÂY_HỒNG

MÂY_HỒNG Thần Tài

ACE trên diễn đàn lâu năm cho mình hỏi
    lam sao để hình trên nick đẹp vậy chỉ
    dùm mình cảm ơn nhiều .

iumainhe and Miss Cool like this.
  9. taithan65

taithan65 Thành Viên

vậy thì BẠN dùng điện thoại hoặc máy chụp hình của BẠN rồi đưa vào máy vi tính .
    bạn vào trang thiết lập cá nhân.chọn .thay đổi hình đại diện .copi hình BẠN rồi đưa vào .....

10. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Đầu tiên phải chọn được hình ưng ý (sưu tầm trên mạng hay tài nguyên có sẵn trong máy cá nhân)Vào phần Hồ sơ cá nhân chọn mục Cài đặt tùy chọn click vào thay đổi Avatar rồi làm theo hướng dẫn!chúc may mắn!:tea:

11. Flower_of_summer

Flower_of_summer Thần Tài Perennial member

em xin nhờ BQT xóa Topic Hôi họp anh em của em giúp --- em cám ơn BQT

12. xapxinh

xapxinh Thành Viên

cảm ơn bác đã chia sẻ thông tin nhé

13. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

:115:

Các file đính kèm:

14. Hỷ Phụng

Hỷ Phụng Thần Tài

Sao mụi đăng nhập bằng phone thì được. Mà vào bằng laptop lại bị văng ra . Mặc dù pass dúng .. Cứu với , cứu mụi với :137:

CU TÝ dọn rác 24 thích bài này.
  15. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

CU TÝ dọn rác 24 thích bài này.
  16. Tỉnh_Ngộ

Tỉnh_Ngộ Thần Tài Perennial member

Chào BQT.Tỉnh_Ngộ Muốn tải một file nhạc mp4 lên nhưng không được,vì sao vậy?Rất mong BQT hướng dẫn,cám ơn BQT nhiều.

Trái me chua thích bài này.
  17. Trái me chua

Trái me chua Thần Tài

Hi, chào bạn

Mình hướng dẫn cách làm theo video demo, bạn cứ làm thao tác như thế đơn giản ý mờ:

http://www.xosothantai.com/showthread.php?p=3361626#post3361626

[YOUTUBE]x6teDaF0yfk[/YOUTUBE]​

Chỉnh sửa cuối: 17/11/15
  18. Thuy Tran

Thuy Tran Thần Tài

Admin ơi sao ch Thuy Tran kg vào đc dđ giải mộng quán vậy? Giúp ch với! Thanks

19. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Giải Mộng Thư Quán tạm thời ngưng hoạt dộng nha bạn, Chỉ view đc thôi

Cuong638 thích bài này.
  20. Thuy Tran

Thuy Tran Thần Tài

Sao nghe nói có mấy bạn up bài mà? Và vào xem đc? Còn mình thì kg thấy? DđsxMB cũng vậy?