Hướng dẫn Help Bài Viết, BBcode & công cụ.

Thảo luận trong 'Box Hướng Dẫn Các Tính Năng Diễn Dàn' bắt đầu bởi Smod_00, 18/10/09.

1. soicau_2010

soicau_2010 Thần Tài

trường hợp này bạn chọn hay cài đặt lại trình duyệt internet chứ không cần cài lại win cho mắc công

duongmiendong thích bài này.
  2. Mộng Mơ

Mộng Mơ Thần Tài

mấy huynh ơi cho muội hỏi tý,muội lở bấm vào cái nút nào mà cứ có cái gạch răng cưa ở dưới mấy cái chữ hoài,mà muội ghét nó quá,làm sao để nó mất đi?

3. Mộng Mơ

Mộng Mơ Thần Tài

viết bài thì nó bị làm muội rối cả mắt,mà gởi đi thì nó mất đi là sao chỉ muội với

duongmiendong and giaimagiacmo like this.
  4. sohapne

sohapne Thần Tài Perennial member

Trên Thanh công cụ nhìn thấy chữ "U", click vào đóa nha bạn!

5. Mộng Mơ

Mộng Mơ Thần Tài

Hi... làm đươc rùi Thanh kìu Sohapne

6. HuyenVuChanNhan

HuyenVuChanNhan Thần Tài

nhờ smod chỉ dùm mình cách đưa hình từ máy tính lên bài viết với. mình đưa lên mà nó không hiện hình, chỉ hiện cái
    file đính kèm rồi
    có 1 đường link ở dưới.
    vậy phải làm thế nào mới hiện hình lên luôn được và không cần phải tải về máy tiếp?

7. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Bấm vào 1 chèn đính kèm hoặc copy link bấm vào 2 paste link vào để chèn ảnh, bạn vào Spam thử bài nhé.

8. huuthu

huuthu Thần Tài

:134: chỉ cho tôi với tôi viết rồi mà ở dưới khg có có chữ THANH mà là chữ SỮA XÓA là seo không giống như các ae khác :drunk:

9. cothienlac

cothienlac Thần Tài

admin ơi, làm sao mình viết được size chữ lớn hơn 4 được ? mặc định chỉ có 4 thôi. thanks!

10. GàCon_@

GàCon_@ Thần Tài

admin cho em hỏi làm sao viết bài nằm tránh giữa được :D

11. Nguyem mi

Nguyem mi Thần Tài

Admin oi,cho minh hoi tai sao nt rieng cho thanh vien khac ko duoc,No tai khoan la sao?muoi k hieu,sor admin nt bang dt

Phúc Thịnh thích bài này.
  12. Phúc Thịnh

Phúc Thịnh Thần Tài Perennial member

Xin lỗi bạn, mình lanh chanh xíu hihihi.
    Bạn phải xem người mà bạn cần nt riêng đó có mở hộp thư hay đã đóng hộp thư lại rồi. Nếu người đó đóng hộp thư lại thì bạn kg thể gởi tn riêng cho họ đc.

13. Nguyem mi

Nguyem mi Thần Tài

Coi dong mo hop thu nhu the nao vay ban?minh goi thu cho may nguoi roi nhung chi co dong chu 'No tai khoan ...', sor mod onl dt

14. phu368

phu368 Thần Tài

admin oi ! anh sua lai jup -e vao muc chặn ảnh nào đó-bay mất ảnh -em muốn ko chặn nữa và hiện thị ảnh . thanhks!

15. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Có phải bạn nói trình duyệt ?
    Vào Tools >> Options >> Advanced >> xem mục Multimedia click chọn mục nào xài >> Ok

16. tmt

tmt Thần Tài

:134:
    Thanked 2.238 Times in 594 Posts ( 2 từ này có ý nghĩa là gì thế )
    2 từ thank này là sao không hiểu vì mù tịt về cntt,mình thấy nhiều người post bài ít nhưng thanks lại nhiều,nhiều người post bài nhiều thì thanks thì ít ....

nhadaututhongminh and Hunken86 like this.
  17. Hunken86

Hunken86 Thần Tài

"Thank" là văn hóa mạng, là tính nhân văn, "thanks" tỷ lệ thuận với ý thức của người viết bài! Còn " thanked" thì hehe là cái nhận đc ở trên!:tea:

18. harry potter

harry potter Thần Tài

size

Xin hướng dẫn tạo size lớn như ý mình,cảm ơn.

nhadaututhongminh thích bài này.
  19. KIM SƠN TÙNG

KIM SƠN TÙNG Thần Tài Perennial member

Adminitrator và Somd ơi
    giúp Tùng với mình vào trang XSTT tìm hoài mà không thấy "bảng thống kê 100 ngày" nằm ở đâu.Nếu có bảng thống kê 100 ngày thì mình vào bằng cách nào.Thanks
    Cầu Chúc Mọi Điều Tốt Đẹp Nhất Sẻ Đến Với Ban Quản Trị ,Adminitrator Và Somd Nhé.
    Thanks,Thanks.

Chỉnh sửa cuối: 26/2/12
  20. Hoài Niệm

Hoài Niệm Thần Tài

Nội Quy Diễn Đàn
    xin mạn phép trích dẫn:
    Text size cân đối: - Bắt buộc text size lớn nhất = 4 (đề xuất mặc định hoặc =3), trừ những cặp số cần nhấn mạnh.
    - Đối với những bài viết dài text size phải nhỏ hơn hoặc = 3, không viết HOA toàn bài.

:tea:

nhadaututhongminh thích bài này.