{hauvuong Tập 2}BQT xem lại nick vncuibapvn phạm lổi gì ?

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi hauvuong, 28/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hauvuong

hauvuong Thành Viên

vncuibapvn phạm lổi gì mà sao banner vậy cà ... Quảng cáo và spam đúng box mà (Khu Spam và Khu rác ) không phải sai box .. Và hình như chưa bị một lỗi cảnh báo nào của Mod cũng như của Admin . Thế thì phạm lỗi gì mong Smod xem lại và nhắc Smod điều này sân chơi không hiềm khích ai và cũng chẳng làm gì sai thì đừng quá khắc khe đến thế .... Banner là không đúng luật rồi .. Smod cần xem lại nếu thấy hợp lí thì giải quyết không thì thôi vậy đáng gì một vncuibapvn ..

Post bài quảng cáo ngay box Spam và box Khu rác , chứ không phải bị del bài di dời vào khu rác ...

Chỉnh sửa cuối: 28/6/12
    客家話 thích bài này.
  2. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Bạn có Post bài ở Xe rác - Chợ Xổ Số Thần Tài Chấm Cơm ! không ?

Đó là khu vực chờ chém, bài nào đưa vào đó là nick sẽ bị chém khi xóa :D

Biện pháp này nhằm vào đối tượng post bài bằng phần mềm đăng tin không phải xử lý thành viên vi phạm, đã Unban vncuibapvn

Bạn không nên dùng những câu như thế khi chưa hiểu rõ vấn đề.

3. vncuibapvn

vncuibapvn Thần Tài

Bài nào đưa vào đó Admin ơi còn cái này tui post bài mờ hì hì mà đâu cấm post bài đâu nên không biết chớ bộ.. lỗi này do quản lí box chứ..

Okie đồng ý với Admin nói là nói thế thôi , quản lí box không kỹ ..nhưng an toàn rồi không sao ...
    ...Thân thank all...

客家話 and nguyenphatgia like this.
  4. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

Đó là phòng tạm giam, bất cứ bài nào xuất hiện trong đó là xử chém, và bất cứ ai có quyền banned nhìn thấy thì banned, theo tui biết thì 4r có đến cả chục nick có quyền banned, vì vậy nên rút kinh nghiệm, đừng thắc mắc là do ai quản lí cái box đó. Nói một cách khác là you tự nhảy vô quan tài thì người khác mang đi chôn cũng đừng trách.

5. Administrator

Đã nói là tôi không có lỗi trong vấn đề này mà, nếu có lỗi thì đã nhận từ đầu rồi.

Lỗi là những vấn đề do ý thức, năng lực, trình độ ... không đạt đủ để xử lý vấn đề dẫn đến kết quả không mong đợi.

Ví dụ tôi không biết chạy xe máy hay không làm chủ tốc độ làm xe đụng bạn đó là lỗi của tôi còn tôi điều khiển tàu hỏa, bạn đi bộ trên đường sắt bị tàu cán là lỗi của bạn, mọi thiệt hại bạn phải chịu và còn bị truy cứu trách nhiệm nếu gây thiệt hại cho đối tượng khác.

Tất cả bài viết nằm ở Xe rác - Chợ Xổ Số Thần Tài Chấm Cơm ! với bất kỳ lý do gì đều bị chém nick tự động khi xóa.

6. Administrator

Đúng rồi nó đó hihi :banana: :banana:

7. vncuibapvn

vncuibapvn Thần Tài

Ừ nhỉ chắc mình sai là thành viên mới nên không biết đúng rồi ..Ngoài ra , nói như cutý là ai tham nhũng hay giết người là tử hình khỏi cần pháp luật xử nhẹ hay nặng rồi ... Độc quyền ghê thế .. nên xem xét chứ không nên hở cái là chém bạn à .. Admin xử lí như thế là đúng . Nói như bạn thì còn gì là sân chơi hay một cộng đồng dự đoán số nữa ... Thân chào nha cu tý nha ..

8. Phúc Thịnh

Phúc Thịnh Thần Tài Perennial member

Có cách để... Tự tử roài nà:banana:
    :tea:

9. Phúc Thịnh

Phúc Thịnh Thần Tài Perennial member

Cái này... so sánh vậy đc nà.
    Đã bảo đó là phòng dừng chân để TRẢM rùi. Mọi phán xét đã diễn ra trc rồi mà.:tea:

nguyenphatgia, hbo, bachho and 9 others like this.
  10. vncuibapvn

vncuibapvn Thần Tài

Hì hì Admin đau cái đầu .. thôi nói thế thôi tha rồi tốt nhất nên hòa không nên kết.. Luật để cũng cố chứ không phải hở cái là quân pháp bất vị thân và chém người ta rồi thì hàn cái đầu lại khó lấm đó mấy Mod ơi (trước khi chém thì cũng phải nhìn coi 100% nên chém hay không thôi ..99% chưa chém được đâu nha..Admin unban là okie rồi còn mọi nhận xét thì để bàn chứ không nên nói nữa mất vui .. Bàn dự đoán số đi hì hì ..Tui cùi bấp nhưng cùi có giá của cùi chứ hì hì.đóng cái topic này được rồi ..

nguyenphatgia, hbo and longdzit like this.
  11. Cu Tý

Giải thích rồi, hiểu hay không là quyền của bạn, xưa nay có câu: đao kiếm vô tình, quan pháp bất dị thân.

Chỉ xem xét giải quyết đối với trường hợp có thành ý, chịu hợp tác và hiểu theo hướng tích cực. Còn trường hợp đã giải thích mãi mà không chịu hiểu "luật lệ" là cái gì thì quá tệ. Quốc có quốc pháp, gia có gia quy, ông bà xưa nay vẫn giữ câu: nhập gia tùy tục, vậy 4r này như một cái nhà, Admin là chủ nhà, các mod là quản gia, còn bạn là khách. Vì vậy khi vào tham gia bạn phải tôn trọng nề nếp, không biết thì hỏi tế nhị, không thể trách BQL như thế này như thế nọ, không ổn. Điêu ngôn

12. vncuibapvn

vncuibapvn Thần Tài

Nói như phim kiếm hiệp ghê quá

Lại cải rồi ,Vậy đúng ra admin del nick rồi .. Hình phạt như thế là đúng nhất đúng không CuTý còn hiện tại Admin đã thả " nguyên nhân gì thả và tại sao phải thả chứ không Del "
    .Bạn nói sao mà cứng ngắt thế nếu bạn nói vậy thì không bao giờ mà ai bằng lòng ... Quân pháp bất vị thân dành cho những người đúng tội đúng lí .. Còn cái này người ta vô tình Post sai box mà box Xe rác và box Spam chứ có phải cố tình quảng cáo trong forum các box dự đoán hay cố tình thả phần mềm quảng cáo đâu , trong khi đó có mình cũng hiểu chứ đâu có phải làm càng . Bạn xem lại tui nói có đúng không .. Admin xét là đúng ý rồi .. bạn còn lại cải " nói như bạn thì không hợp lí hợp tình , Bao công xét đúng người đúng tội và hợp lí hợp tình nữa mà còn bạn sao lại thế .. Thôi dừng tại đây .. Nếu tôi nói sai thì Administrator Del nick tôi ...chuyện này không có lớn mà bạn khô cằn như sa mạc quá .. :134:

:tea:
    Tóm lại : Khóa box dừng tại đây được rồi và không xài nick vncuibapvn nữa và không vào 4rum này nữa được rồi chứ Cu Tý .Vào đây góp thêm vui chứ 100% mình không học hỏi thêm điều cả .Coi những bài mình post xem hiệu quả hay spam hay đùa giởn....Mà hiệu quả thì không phải từ cái 4rum này mà thành ý từ website minhngoc đốt nét đốt viet nam kìa ... Thân chào

Chỉnh sửa cuối: 28/6/12
    nguyenphatgia and longdzit like this.
  13. longdzit

longdzit Thần Tài

Lại đấu khẩu trùng chữ ký ta ...!

nguyenphatgia thích bài này.
  14. Cu Tý

1. bạn này chẳng hiểu ý tôi viết cái gì nên đối đáp lang man

2. nhảy vào nhảy ra mục Khiếu nại và mục Xe rác, Admin thả ra unbanned, lại trách là do lỗi của người quản lý, thấy vậy tui giải thích cho hiểu mà hắn nghĩ là tui cải nhau, đòi bỏ đi không vào nữa.

3. Theo diễn đạt nãy giờ của VncuibapVn thì bạn ấy không có lỗi gì, muốn viết gì viết ở đâu thoải mái, muốn đóng topic thì kêu admin đóng đi, nếu đúng vậy thì phải banned Administrator 3 ngày để làm gương, nếu ngược lại, thì: dạ thưa anh cùi bắp, chúng em sẳn sàng làm răm rắp theo ý của anh ạ, chúng em năn nỉ anh ở lại 4r cho chúng em được nhờ, vạn sự nhờ anh giúp đỡ ạ, anh đừng đi bỏ ace bơ vơ tội nghiệp !!!!!!!!!!!
    :SugarwareZ-071::SugarwareZ-071::SugarwareZ-071:

Chỉnh sửa cuối: 29/6/12
  15. đế quốc

đế quốc Thần Tài

qua câu chuyện này cá nhân mình xin góp vài ý kiến !
    có điều gì sơ xuất xin bqt bỏ quá ....

khởi đầu câu chuyện đã không có thành ý ... .điều thất bại trong cuộc đối thoại là biễu hiện . chuyên quyền .

xin trích dẫn ...
    Đó là phòng tạm giam, bất cứ bài nào xuất hiện trong đó là xử chém, và bất cứ ai có quyền banned nhìn thấy thì banned, theo tui biết thì 4r có đến cả chục nick có quyền banned, vì vậy nên rút kinh nghiệm, đừng thắc mắc là do ai quản lí cái box đó. Nói một cách khác là you tự nhảy vô quan tài thì người khác mang đi chôn cũng đừng trách.:134:

Giải thích rồi, hiểu hay không là quyền của bạn, xưa nay có câu: đao kiếm vô tình, quan pháp bất dị thân.

Chỉ xem xét giải quyết đối với trường hợp có thành ý, chịu hợp tác và hiểu theo hướng tích cực. Còn trường hợp đã giải thích mãi mà không chịu hiểu "luật lệ" là cái gì thì quá tệ. Quốc có quốc pháp, gia có gia quy, ông bà xưa nay vẫn giữ câu: nhập gia tùy tục, vậy 4r này như một cái nhà, Admin là chủ nhà, các mod là quản gia, còn bạn là khách. Vì vậy khi vào tham gia bạn phải tôn trọng nề nếp, không biết thì hỏi tế nhị, không thể trách BQL như thế này như thế nọ, không ổn. Điêu ngôn

sp/ nếu câu phúc đáp này ngay từ đấu mình nghĩ ,chắc chuyện đã ỗn rùi :banana:

nguyenphatgia thích bài này.
  16. Administrator

Luôn luôn lắng nghe - Lâu lâu mới hiểu :D

Hai ngày chưa hiểu :132: có đọc đâu mà hiểu :134: Rờ a ra nặng rạ.. [​IMG]

:drunk: Rờ a ra nặng rạ.. Bó rơm!... :SugarwareZ-071: Bạo lực gia đình :132: Ông nội wánh thằng bố :137: Sao mầy lấy búa mà đập đầu con vợ :115: Đó là lỗi của con ngựa :134: Hồi xưa ngựa nó đá ông cố mầy xuống giếng.

:drunk: :drunk: Ba đừng có mà xía vào chiệng nhà con :SugarwareZ-037: thằng con nó thế nào là tại con vợ :137: người ta nói cha hư tại zợ :132: hỏng phải :134: con hư tại ngoại :132: :SugarwareZ-071:

Nói cái gì cũng phải có đầu có đuôi như thế thì người ta mới hiểu, chuyện gì cũng vậy cái nào cũng có đầu có đuôi hết, bắt đầu là cái gì rồi bắt đuôi là gì phải rõ ràng nói tùm lum một hồi ai biết cái nào là cái đuôi, nói ở giữa rồi cái đuôi mới biết cái đầu mà cái đầu đuôi thế nào cứ nói có đuôi có đầu thì mới biết được cái khúc giữa nó ra làm sao chứ :SugarwareZ-071:

Phải bình tỉnh, có nhiều chuyện mới nhìn là vậy nhưng mà không phải vậy, có khi phải vận dụng trí tuệ rất nhiều... mới hiểu được. Như hồi sớm giờ tôi nói đó ... đọc lại tôi còn không hiểu :SugarwareZ-071:

17. Administrator

Thôi nhé đọc từ đầu đến đuôi từng chữ rồi hãy viết nữa nha, viết xong 1 bài góp ý mà sau vài phút f5 1 cái chưa có ai bấm Thanks là biết mình viết bậy rồi đó! phải coi lại bậy chỗ nào.

18. vncuibapvn

vncuibapvn Thần Tài

Đã từ đầu tôi nói tôi có lỗi CuTý ơi do thành viên mới nên Post sai box mà không ảnh hưởng nặng nề gì cả nên tha. Và Admin xét là không phải là quân pháp bất vị thân bạn à ,mà là Admin xét có tình có lí bạn ơi ..còn Cu Tý nói là nói theo kiểu sai là trảm cũng đúng (sân chơi mà làm như là Phát Xít Đức thế ) . Còn bạn nói bân quơ ba cái chuyện onlines hay không online " nghĩa nó là theo bạn , tôi đáng bị Del nên tôi không vào thế thôi " người thành ý thì thấy có lổi thì không vào thế thôi không có gì phải nói. Mà bạn à tôi và bạn là khách thì hà cớ gì phải khó khăn với nhau thế .Bạn nhấm những gì bạn post bài không lỗi không hay là quá tuyệt vời .. Admin xét là cái nào tha được thì tha không cần phải tuyệt đối đâu .. Nếu Admin xét hở cái là trảm như Cu Tý nói là cái 4 rum này vắng tanh như chùa bà đanh ..
    " Bạn CU TÝ hiểu lầm ở chổ này nè (nhìn lại các câu tôi nói các bài viết trên ) ....
    1/ Tôi nói từ đầu là tôi sai ... " khu chờ Trảm xe Rác , Admin Mod đưa vào đó chờ trảm chứ không có chữ cấm post bài khu vực này .Nên không biết nên vào đó Post
    2/ Nên xét lại chứ nếu cần trảm thì trảm có gì đâu một nick vncuibapvn.
    3/ Cách giải quyết của Admin mình không ý kiến " cái nào nên tha thì tha "
    *Ý của CU TÝ nè
    CUTÝ tuyệt đối " quân pháp bất vị thân " sai là chém không cần xem xét "
    Tôi và bạn là khách đến người ta chơi thì có gì đâu mà phải quyết định nghe nghẹt thở quá

.Bạn CU TÝ không hiểu cũng không sao . Và nếu Admin hay tôi sai hay trật gì thì tui đã cãi hay nói chuyện với Admin .Còn cách nói chuyện này tui nói chuyện này với CU TÝ mà " quân pháp bất vị thân" chắc hôm qua CU TÝ dự đoán sai nên nổi quạo chắc vậy hì hì
    Những gì tôi nói có đúng hay không thì Admin sẽ là người hiểu rỏ nhất .Thôi đáng gì đâu bạn à " chắc bạn đúng rồi " thôi không cải nữa ..

nguyenphatgia and bachho like this.
  19. Administrator

Gởi anh Cu Tý;

Anh Tý vào đây nghiên cứu nha, phải hết sức bình tỉnh mới được :D ca này khó đó nghen.:125:

20. julie

julie Thần Tài Perennial member

:126: hihi Cu Tý bị văng miểng òy !!! :banana:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.