gửi BĐH

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi kieuphong_@, 28/11/11.

1. kieuphong_@

kieuphong_@ Thần Tài Perennial member

Mình mới tham gia trò chơi này cũng không lâu.. thấy Ae toàn là cao thủ nên rất ngưởng mộ. nhưng có một điều em không hài lòng là khi Ae trao đổi thường hay dùng tiếng lóng và tiếng nhái của Bắc Trung.. em xem chẳng hiểu gì hết.. em nghĩ nên gửi bài có dấu và đúng tiếng Việt để Ae khác học hỏi.
    Xin cảm ơn.

2. Smod_01

Smod_01 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

BQT diễn đàn đã cố gắng hết sức để kiểm soát và chế tài các bài gửi không dấu hoặc các bài kèm nói tục,chửi thề.Còn chuyện các thành viên ở các vùng miền khác nhau khi gửi bài sử dụng phương ngữ thì e rằng không thể can thiệp được thưa các bạn!Cái nào xem không hiểu mình có thể trích dẫn và thảo luận với người post bài ngay trên diễn đàn mà!Thân mến!

3. kieuphong_@

kieuphong_@ Thần Tài Perennial member

Cảm ơn BQT

:128:Em hiểu rồi.. cảm ơn BQT đã giải thích.

Chúc diển đàn ngày càng phát triển và thịnh vượng. :banana:

4. tmt

tmt Thần Tài

XSTT là 1 sân chơi lành mạnh,các anh đã cố gắng rất nhiều rồi,chúc các anh cố gắng giữ sân chơi này mãi mãi nha :nhay:

5. NgayTroVe_@

NgayTroVe_@ Thành Viên

_MINH KO HIỂU SAO BÀI VIẾT CỦA MINH LẠI BI DELECTE? XIN BQT CHO BIẾT LÍ DO?

xonack thích bài này.
  6. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Diễn đàn có hàng trăm ngàn thành viên phát triển qua nhiều năm, vui lòng đọc trước khi viết, tìm hiểu trước khi ý kiến nha bạn. Muốn có ý kiến gì thì ít nhất bạn cũng nên tìm hiểu vấn đề đó đã được thảo luận chưa...

Đơn giản nhất là Nội Qui bạn cũng chưa đọc, tất cả bài viết của bạn đa phần là không hợp lệ.