Hướng dẫn Góp ý về tình trạng sever...

Thảo luận trong 'Box Hướng Dẫn Các Tính Năng Diễn Dàn' bắt đầu bởi Gia Cát Dự_@@, 22/2/11.

1. Gia Cát Dự_@@

Gia Cát Dự_@@ Thần Tài

Xin chào BQT xosothantai.
    Lúc này đệ thấy sever của xosothantai quá chậm tải ko nỗi, nhiều lúc gửi bải đều phải post đi post lại, hay lướt qua xem các bài mới trên DĐ tay cứ phải lăm le cái nút F5 đó mấy Huynh ơ :115:! Và lỗi phổ biến nhất chính là lỗi này:

Vẫn biết là tình trạng người xem tham gia DĐ ngày một tăng lên, trước đây trung bình lúc cao điểm chỉ khoảng 2500-2700 nay lúc cao điểm có thể đến 3500-4000 người xem bao gồm cả thành viên và khách, và cải thiện sever là điều rất khó trong phạm vi tài chính của BQT DĐ. Tuy nhiên đệ vẫn mong BQT xosothantai và trang xổ số Minhngoc có hướng giải quyết tạm thời tình trạng quá tải trước mắt để mọi người tham gia đỡ vất vả hơn.
    Thanks.
    Trân trọng kính chào.
    Thân.

Chỉnh sửa cuối: 23/2/11
    hiensalon, Smod_01 and Administrator like this.
  2. exciter150

exciter150 Thần Tài

Admin và các huynh Smod cho đệ hỏi mấy tháng sẽ bảo trì máy chủ 1 lần và mỗi lần la bao lâu,thank các huynh trước

Gia Cát Dự thích bài này.
  3. lendoixyz

lendoixyz Thần Tài

giống mình thế :126: bạn thử dùng chrome để lướt web nhanh hơn nha

4. Janghanatn90

Janghanatn90 Thần Tài

Admin vào đây nhé !

Em là thành viên mới vào diễn đàn này . Em thấy đây là 1 diễn đàn lớn , rất hay , giúp anh em giao lưu học hỏi về nghiệp lô đề . Nhưng từ khi đặt trang chủ là xổ số Minh Ngọc . Diễn đàn không thể truy nhập vào , bị lỗi sever liên tục , nếu vào được thì cực kỳ chậm . Như hôm qua đó , ngày 14/6/2011 có 8 trang dự đoán xỏ số miền Bắc , mọi khi có đến 25 30 trang cơ mà . Đề nghị Admin để diễn đàn như trước để anh em có thể tham gia nhiệt tình hơn . Chứ cứ như thê này nản lắm .
    Thay mặt anh em diễn đàn em xin chân thành cảm ơn !

Thần đề thích bài này.
  5. nguyenthuy_92

nguyenthuy_92 Thần Tài

e cung thay vay a ak? Hi vong dien dan minh se ngay cang phat trien hon. Cu nhu hom qua thi chan lam. Chuc 4room 1 ngay vui ve, hanh phuc va bigwin! xin loi moi nguoi e ol bang di dong.