Góp Ý Góp ý hạn chế spam trên Room chính

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi hiensalon, 10/4/10.

1. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

Câu chuyện của bạn cũng rất hay, mình luôn chấp nhận sự thử thách. Có tổn thương thì người ta mới trở nên cứng cáp, mạnh mẽ lên được. Nhưng diễn đàn này có nhiều người đang phá hỏng khu vườn mà bạn nói đó. Người ta nói nhổ cỏ phải nhổ tận gốc, phải bắt hết sâu, còn ở đây người ta ko bắt sâu, không nhổ cỏ, ko vun vén mà là họ nhổ cây.:115:

qchuynh, MEGAI and Online15phut like this.
  2. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Không nên nói gì thêm nữa, về nhà tự nói với mình.
    Close

3. muavechai

muavechai Thần Tài Perennial member

Đoàn Kết Đoàn Kết Đại Đoàn Kết
    Thành Công Thành Công Đại Thành Công
    (Cầu cho sóng yên gió lặng,để nhìn biển rộng trời cao)
    :128::tea::tea::128:

4. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Bạn lưu ý LovelessGirl bị ban với hành vi cố tình không hợp tác trong việc nhắc nhở bài viết sai lệch tiêu chí hoạt động của topic thảo luận.
    Nhắc nhở là bình thường sau khi đã sửa, xóa, di chuyển vào box không hợp lệ nhiều lần và trong nhiều ngày, thay vì hợp tác hoặc góp ý thì tự ái spam linh tinh khó nghe nên mới bị band.

5. Thử Vận 2010

Thử Vận 2010 Thần Tài Perennial member

chắc là mình nhỏ tuổi hơn admin nhưng sự hiểu biết và vào đời như thế nào và ai hơn ai là điều không thể so sánh được.riêng bản thân mình thì sống rất thoải mái và thẳng thắn ở diễn đàn này rất nhiều ace đã biết mình và hiểu mình.nhân đây mình cũng rất muốn được dù chỉ 1 lần được nhâm nhi cafe hay chén rượu nhạt để cùng admin chia sẻ sự đời.

"thêm bạn bớt thù
    thêm bạn thêm vui"

6. Tigon

Tigon Thần Tài Perennial member

LovelessGirl [​IMG]
    Banned

Dạ thưa admin , con thấy admin có bài viết này , sao con thấy dưới nick của LovelessGirl có chữ banned ạ không biết mắt con kém hay có sự sai lầm vậy admin.
    Mà con tìm khắp cũng ko hề thấy 1 bài viết nào gần đây ban nick LovelessGirl kể từ admin khôi phục.
    Admin giải thích giùm thét mét của con ạ.

Chỉnh sửa cuối: 20/4/10
  7. Tigon

Tigon Thần Tài Perennial member

Chắc dạo này huynh ấy làm ăn khấm khá nên đi du lịch rồi.
    " Ở nhà với mẹ đến bao giờ khôn"... nên tự chăm sóc nghiêm túc khi chỗ dựa không còn là chỗ dựa nữa .
    Win nha bạn

qchuynh and Online15phut like this.
  8. Administrator

Ai hơn ai thì để làm gì, chuyện riêng tư chỉ chia sẻ với bạn hiền thế thôi!...

@Ti Gon: Đối nội mới cần góp ý, lắng nghe, chia sẻ và mới có thông báo - Đối ngoại thì không cần.

9. Thử Vận 2010

admin chưa hiểu ý mình và trong câu chữ của admin vẫn còn đâu đó sự khó chịu và không hòa đồng.đó là ý kiến của mình,thân

qchuynh thích bài này.
  10. Thử Vận 2010

ghép lại như thế này không biết admin hiểu ý mình chưa đây:132:

qchuynh thích bài này.
  11. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Sao kỳ vậy ta, mỗi ngày các huynh đệ mình lại càng nóng nảy, nếu có gì hãy nên góp ý thẳng thắng với BQT nếu BQT không trả lời thỏa đáng thì mình ngừng cuộc chơi cũng đâu có muộn. Mỗi người chúng ta hàng ngày lên đây là để nghiên cứu số & cùng tán gẫu vui chơi với nhau để càng ngày càng gắng bó thêm tình cảm của các huynh đệ, vậy mà trong vòng 2 ngày lại mất đi 2 người bạn. Lovelessgirl vì mụi quá bức xúc nên nói mạnh miệng quá nên bị band thì huynh không có trách, còn Tigon huynh ơi huynh cũng là trí thức tại sao huynh chưa hiểu sự việc mà lại bức xúc quá như vậy, huynh hãy để BQT giải thích xong rồi nói ý kiến của mình & ngừng cuộc chơi cũng chưa muộn mà.
    Trước khi band nick BQT hãy nên có 1 cuộc đối thoại trực tiếp với huynh Tigon & Lovelessgirl trên diễn đàn để cho các huynh đệ khác cùng lắng nghe & góp ý ai đúng ai sai rồi giải quyết vấn đề này cũng đâu muộn, vì chỉ 1 bài viết bức xúc mà BQT lại band nick thì đệ nghĩ đó là hạ sách cuối cùng đó BQT, đệ không phục.
    Luật là phải nghiêm minh nhưng mà cũng phải công khai sự việc, band Lovelessgirl thì đệ chấp nhận vì mụi đó đã muốn từ bỏ cuộc chơi, còn Tigon thì rất tâm huyết với diễn đàn lắm đệ không phục.
    Band thì dễ lắm, nhưng mà hồi phục lại thì khó cứu lại được những người tâm huyết lắm BQT à. Cuối cùng đệ & mọi người chỉ muốn BQT & Tigon hãy có một cuộc đối thoại trực tiếp để giải quyết vấn đề này để mọi người cùng hiểu vấn đề tại sao để các huynh đệ mình cùng sống với nhau trên tinh thần thoải mái như một mái ấm gia đình, thân !

12. Thử Vận 2010

đồng ý với huynh tieulyphidao và đang không hiểu suy nghĩ,hành xử và quyết định của BQT.cần có những cái rõ ràng và minh bạch hơn.huynh tigon là 1 nhân tố tâm huyết cho trang www.xosothantai.com và là người có trinh độ và kỹ thuật bắt số hay.mong BQT cần xem xét và có ý kiến công khai.thân

qchuynh thích bài này.
  13. Administrator

Mổi Forum đều có tiêu chí hoạt động riêng! XSTT là nơi giao lưu của những người đam mê xổ số ở mức độ tìm vui như là uốn trà không phải là Box cho số, không phải là nơi có các vị thần mỗi ngày vào phán số đó sẻ ra. Vui vẻ giao lưu khác với lại tụ tập, nhiều diễn đàn xổ số khác đều bị chìm đắm trong vòng mê muội, văn tục, chửi thề, hả hê, cay cú… XSTT không thể trôi dạt theo chiều hướng đó cũng không phải để cho các bạn trẻ vào spam cho vui. Còn 1 admin mà không biết ai là thành viên, ai là người thật sự tham gia, ai là người đùa cợt, ai là người vì tập thể, ai là cá nhân, lời nói nào khó nghe nhưng phải nghe, lời nói nào không cần nghe… thì nên đóng cửa diễn đàn.

14. Thử Vận 2010

mình nhất trí với admin với bài này và điều quan trong (admin đừng giận) là: Nói được thì phải làm được.thân và cảm ơn admin

hiensalon and qchuynh like this.
  15. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Thank Admin đã mở lời ! theo mình như vậy là quá hiểu nhau rồi . Đây cũng là lời nói MỞ . mình hy vọng các ACE sẽ hiểu , Mỗi Diễn Đàn có 1 tiêu chí riêng , Mục Đích riêng ! Mình chỉ hướng dẫn và giúp ACE theo tiêu chí chung là VUI CHƠI - THÂN THIỆN ! không quá sa đà ĂN THUA ! Tất cả chỉ là có chút CẢM GIÁC HỒI HỘP và enjoice vào mỗi buổi chiều !
    " chẳng ai có thể làm GIẦU nhờ TRÒ này ! Chỉ NGHÈO đi nếu QUÁ ĐÀ hoặc MÊ MUỘI theo nó "
    Cái chính khi tham gia Diễn đàn là TÌNH CẢM và GIAO LƯU chia sẻ cùng nhau NIỀM VUI cũng như NỖI BUỒN của CUỘC SỐNG !
    Nhưng TG sau này có một số Bạn " Cá Tính " cả nghĩa ĐEN lẫn Nghĩa BÓNG . cố tỏ vẻ " CHỨNG TỎ " mình . Vẫn biết TẬP THỂ là Nhiều TV gộp lại chứ 1 người không thể làm nên 1 TẬP THỂ . Không MỢ thì CHỢ vẫn đông ! ĐÚNG ! nhưng ĐỊNH HƯỚNG và TIÊU CHÍ luôn là MỤC TIÊU của Diễn Đàn .bất kỳ Ai Đi sai MỤC TIÊU của TẬP THỂ là tự TÁCH mình ra khỏi TẬP THỂ đó ! Mình biết trong Diễn đàn có 1 số AE chỉ Muốn chứng tỏ Mình là NHẤT ! Thôi thì nói ít nhưng Mong ACE hiểu , Chính Mình cũng chắng TÀI GIỎI gì ! MAY MẮN là những gì mình có ! Cái lớn nhất mà mình có khi tham gia Diễn Đàn này Là TÌNH CẢM của ACE ! Vậy thôi ! Mong Admin cũng nên Close Topic này lại ! không nên để kéo quá Dài rồi sẽ đi theo hướng TIÊU CỰC ! không hay !
    Thân Chào ACE ! Mong TIÊU CHÍ của Diễn Đàn luôn là MỤC TIÊU của tất cả chúng ta ! THÂN !

Last edited by a moderator: 23/4/10
  16. Ma so

Ma so Thần Tài Perennial member

Anh trai lên số cho ace tham khảo kìa, nói như anh đúng, vậy là hiểu nhau rồi, phải có 1 chút cảm xúc để ace mình hiểu nhau hơn thôi chứ coi cái tôi lớn quá mà làm j. Chúc cả diễn đàn cùng vui vẻ và tiêu diệt chủ lô hằng ngày!
    P/s: Có nói j xúc phạm anh thì cho em xin lỗi nhé. Thân!

17. hiensalon

Hi Em ! mọi chuyện với anh là bình thường ! Lời nói lúc nóng giận là ngoài THÂN . nếu ACE ai cũng để TÂM mấy chuyện như vậy thì làm sao có Hienlon ? Maso?tonggiang?188BET?Nomercy?GoldDragon?.....Ngày Hôm nay ?
    Cứ xem đây là 1 bài học và 1 Kinh nghiệm cho tất cả ACE chúng ta khi Giao Lưu cùng nhau ! Thank EM !

18. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Lời nói này của Hiền huynh đã làm cho mọi người hết phải suy nghĩ gì rồi, chúc Hiền huynh đã quay lại để tham mưu & quân sư cho các huynh đệ khác. Vì một ngôi nhà chung có đầy đủ HỈ-NỘ-ÁI-Ố, đệ rất mong mọi sự sẽ qua đi để các huynh đệ ta sẽ tăng cường thêm sự hiểu biết & thương yêu lẫn nhau, thân.

19. hiensalon

Hi Hi !!!! 3 ngày nay sao rồi ? vẫn PHI trúng ĐÍCH chứ ? OK với suy nghĩ của EM ! Đã là những người Xem Trọng Tình cảm của AE thì tất cả chúng ta sẽ có chung một suy nghĩ ! thank EM đã có lời chia sẻ . tất cả sẽ qua đi chỉ còn lại là TC của tất cả ACE trong Diễn Đàn này !

Last edited by a moderator: 23/4/10
  20. giagia

giagia Thần Tài Perennial member

HIỀN HUYNH ƠI NÓI VẬY LÀ HUYNH KHÔNG CHƠI VỚI ace.TRONG D Đ,NỮA HÃ HUYNH .NẾU LÀ CHIA TAY THÌ ,CHÚC HUYNH NHIỀU MAY MẮN.NƠI SÂN CHƠI MỚI,CHÀO HUYNH,NẾU HUYNH CÒN NGHĨ .ACE TRONG D Đ,MONG HUYNH SUY NGHĨ LẠI KHÔNG NÊN VÌ MỘT VÀI CÁ NHÂN.CÁ BIỆT MÀ BÕ AE THÌ BUỒN LẤM.THÂN CHÀO HUYNH