Góp Ý Góp ý hạn chế spam trên Room chính

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi hiensalon, 10/4/10.

1. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Chưa đọc không hiểu, đọc rồi hết hiểu luôn. :132: :132: :132:

qchuynh, MEGAI, xaozhuzhu and 3 others like this.
  2. Thử Vận 2010

Thử Vận 2010 Thần Tài Perennial member

có gì đâu mà nặng đầu không hiểu admin:132:bé nó hết bị banne nhưng bé nó giận lẫy BQT và smod 00 nên out luôn đó:125:

nhịn 1 lần sóng yên bể lặng.
    nhượng 1 bước đất rộng trời cao

GOLDKINGTPHCM, qchuynh, MEGAI and 4 others like this.
  3. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Thiết nghĩ mọi việc đã qua!Dù như thế nào?ai nghĩ ra sao cũng không còn quan trọng nữa!hãy hướng về phía trước,làm những gì chưa làm được là điều hay hơn cả!mong Adminstrator close topic lại!Thanks:124: :128::128::128:

qchuynh, MEGAI, Smod_03 and 4 others like this.
  4. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Có cần thiết ko Phi huynh, hãy để cho mụi đó phơi bày hết tâm tư tình cảm của mình cũng là 1 cái hay của diễn đàn. Nhưng mà mụi ơi huynh thấy mụi hơi bức xúc đó, cái gì đã qua thì hãy cho " Gió cuốn đi" nha mụi, hãy quay lại như chưa có gì xảy ra, chúc mụi hãy lại vui vẻ như ngày nào, thân !
    :126::cheer2::125:

5. Thử Vận 2010

Thử Vận 2010 Thần Tài Perennial member

admin ơi, câu này mới đúng và quan trọng nè:
    nhịn 1 lần sóng yên bể lặng.
    nhượng 1 bước đất rộng trời cao
    mà nói được phải làm được à nha:125:

6. bibi

bibi Thần Tài

a hiền qua jo k thay a vậy, chắc bên DĐ nhiều sp quá nên a k muốn vào hả , mấy ngày nay e thua tả tơi từ nam ra bắc , tìm a mà k thấy , giúp e với !

MEGAI and kimhoa like this.
  7. Tống Giang

Tống Giang Thần Tài Perennial member

Vài dòng cùng muội.
    Huynh không bàn gì thêm về việc hiện tại chỉ có đôi lời, những người tham gia lâu trên XSTT đều biết huynh là ai tuy nhiên đó lại là hai người hoàn toàn riêng biệt. Huynh ít viết bài nhưng đó là hết khả năng của 1 người làm việc hơn 16h mổi ngày. Huynh không thay đổi vì tình cảm với diễn đàn đó là tự trọng dù đối với 1 số người chỉ là cái click còn điều mà muội nói là tự trọng hay tự ái thì huynh không bàn đó là cách của mỗi người.
    Suy luận linh tinh chi bằng nhìn nhận ở góc độ xa hơn, để kiểm chứng mình đúng sai thì chỉ cần lấy xe chạy ra đường nào ngược chiều có CA rồi thực hiện như mình đang làm.
    Tâm sự gởi muội.
    Luận anh hùng không phải trên ngựa mà lúc dưới ngựa, bản lĩnh hay không là lúc sa cơ chứ không phải đương thời.

qchuynh, MEGAI, tieudietchulo and 4 others like this.
  8. Đại Cứu Tinh

Đại Cứu Tinh Thần Tài

Hay !:132:

9. dong song xanh

dong song xanh Thần Tài

Câu chuyện của bạn rất là hay và vô củng có ý nghĩa.... và mình cũng có câu chuyện này muốn kể cho ai tình cờ đọc được bài của mình:
    Khi bạn trồng 1 cái cây, điều đầu tiên cần làm là đầu sâu đất rồi đặt nó vào đấy. Tiếp theo sẽ là khoảng thời gian tưới nước và nhổ cỏ, bắt sâu....cho cây đến khi cây thực sự phát triển. Mối quan hệ cũng giống như khu vườn. Bạn cần phải làm nhiều việc để nuôi dưỡng nó....
    Có thể khi làm vườn, bạn sẽ bị thương và mệt mõi. Nhưng đổi lại những thành quả mà bạn nhận được sẽ là:" những bông hoa xinh đẹp ". Tình cảm con người cũng vậy, đừng lo lắng, buồn phiền và dao động khi gặp trở ngại." HẢY CHẤP NHẬN BỊ TỔN THƯƠNG ĐÔI CHÚT "

10. congtonsach

congtonsach Thần Tài Perennial member

gửi smod đây là 3 tv mới (chào bạn ,Mai thinh ,chuc mung chien thang...)cứ gửi vô hộp thư riêng cts,toàn tin nhắn spam ...muốn trúng số.....mong smod để ý giúp...mấy ngày nay trên này lạnh quá không giống sg mở hộp thư thấy muốn ...xỉu luôn

muavechai, qchuynh, MEGAI and 4 others like this.
  11. dola

dola Thần Tài Perennial member

Ông bà ta có nói câu : " Thêm bạn, bớt thù"
    Trong ai cũng có chữ TÔI. Ta không thể đổ lỗi cho ai mà hãy xem lại chính mình . Nếu ai nói mình tài giỏi thì chắc . . .khỏi nói rồi. Đây chỉ là diễn đàn giao lưu mà hình như cả nhà nhập tâm quá. Mỗi người 1 cách chơi nhưng đoàn kết hòa đồng vẫn tốt hơn "Bốn bể là nhà", thiết nghĩ mọi người nên xem lại chính mình. Ai dám nói mình chưa từng sai, ai dám nói mình là tuyệt đối . .. chắc là XH này không có gì để nói. Mong rằng anhchi5 em trong diễn đàn nên bình tâm , mỗi người 1 chữ : NHẪN, NHỊN , ẮT VIỆC GÌ CŨNG THÀNH CÔNG.
    Thanks cả nhà đã đọc những lời này của mình.

12. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

chào bạn No Matches Found
    Mai thinh No Matches Found
    chuc mung chien thang No Matches Found
    Híc huynh kiểm tra lại giúp!

qchuynh, MEGAI and Administrator like this.
  13. mimi

mimi Thần Tài

Hihihiiiiii!Mình cũng bị nữa nè!coi dùm luôn nha cám ơn nhiều
    concay
    umbala_88
    TKmayman

14. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Không giống như câu bạn đang nói đâu, cái này phải trên U30 và bơm rượu nhiều nhiều nó mới chảy ra được.. :)..

15. Smod_05

Smod_05 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Xác nhận thông tin này là đúng 100%, vì chính các mem này và nhiều nick khác nữa cũng gửi quảng cáo vào hộp tin nhắn của mình và đã baned nick rồi! Thanks
    Dạo này mem reg nick vào spam QC qua TN chứ ít còn QC trên rum!
    Vậy đề nghị các bạn khi nhận được TN dạng này cứ mạnh dạn đưa thông tin vào box Cảnh Cáo - Xử Phạt
    http://xosothantai.com/forumdisplay.php?f=14
    để BQT xử lý nhé!
    Chân thành cảm ơn các bạn.
    Chào Đoàn kết và hợp tác.

Chỉnh sửa cuối: 19/4/10
  16. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

CLOSE TO YOU (Carpenters)

Why do birds suddenly appear
    Every time you are near?
    Just like me, they long to be
    Close to you.
    Why do stars fall down from the sky
    Every time you walk by?
    Close to you.
    On the day that you were born
    The angels got together
    And decided to create a dream come true
    So they sprinkled moon dust in your hair of gold
    And starlight in your eyes of blue.
    That is why all the girls in town
    Follow you all around.
    Close to you.
    On the day that you were born
    The angels got together
    And decided to create a dream come true
    So they sprinkled moon dust in your hair of gold
    And starlight in your eyes of blue.
    That is why all the girls in town
    Follow you all around.
    Close to you.
    Just like me (Just like me)
    They long to be
    Close to you.
    Wahhhhhhhhhhh, close to you.
    Wahhhhhhhhhhh, close to you.
    Hahhhhhhhhhhh, close to you.
    Lahhhhhhhhhhh, close to you

Vì sao những chú chim lại xuất hiện mỗi khi anh đến gần
    Chúng cũng giống như em, đều mong được kề cận anh
    Vì sao lại có những vì sao sa trên trời mỗi khi anh bước đến
    Các vì sao ấy cũng giống như em, đều mong có anh bên cạnh.
    Anh chắc hẳn là một giấc mơ được các vị thiên thần ban phúc cho trở thành sự thật.
    Họ dùng những hạt bụi trên mặt trăng và ánh sáng của những ngôi sao trên trời để tạo ra mái tóc vàng và đôi mắt xanh sâu thăm thẳm của anh.
    Đó cũng là lý do mà tất cả các cô gái trong thị trấn đều vây lấy anh
    Họ cũng giống như em, đều mong ước được ở gần bên anh vậy .

Mr.KuTy dzui tính quá hơ, bài hát chẳng dính dáng gì đến tâm trạng mình cả. Chắc bởi vì nó dính dáng đến phim Gác kiếm quá, haha:125:

qchuynh, MEGAI and Online15phut like this.
  17. LovelessGirl

Bài thơ này huynh tặng cho những ai vô cảm, họ đọc xong bài thơ, họ chai sạn, bất mãn với con người hơn . :125:
    Huynh ơi muội ít bức xúc lắm, mắc công bức nút :120:. Muội ít khi để bụng lắm, có ngày sình bụng chết oan, kaka !

18. Rikimaru

Rikimaru Thành Viên

Bài hát ko hay cho lắm mà có ý nghĩa thiệt:126::126:

MEGAI and Online15phut like this.
  19. LovelessGirl

Huynh ơi, đừng nghĩ người ta có tính giận hờn vu vơ như vậy chứ, hơi sức đâu mà giận hờn người dưng nước lã cho mệt xác , thời gian đó đi .... hay hơn à !

20. LovelessGirl

Biết nhiều khổ nhiều, vậy thì khỏi hiểu sẽ hay hơn. Nhưng hiểu mà coi như không hiểu, tôi không nghe, tôi không thấy, tôi không biết gì hết cũng hay á chứ .:134:
    "Chỉ cần lấy xe chạy ra đường nào ngược chiều có CA rồi thực hiện như mình đang làm"_ Huynh ơi muội thích cảm giác mạnh lắm, cái này thì khỏi kiểm chứng, muội làm như vậy hoài à. Lần nào CA tít lại muội cũng nhe răng ra cười, thằng CA hỏi sao lại chạy ngược đường ? Muội lại nhe răng cười mím chi tiếp, nói là đang đi đúng đường, thấy anh đứng ở đây nên em lại hỏi anh xem anh dạo này khỏe không ? Nhớ anh quá đi à...Vậy là anh CA ko phạt mà rũ đi uống cf nữa, con bạn được ăn theo. Nên huynh kiểm chứng bằng cách khác đi. Smod và Admin room này thích so sánh, trừu tượng hóa vấn đề quá, mình sắp bị qui vào tội khống chế người thi hành công vụ rồi, hahaha....:125: