{XSTT} Tuyển Dụng Giới thiệu cách tải facebook cho điện thoại Nokia đời cũ nhanh nhất

Thảo luận trong 'Dịch Vụ Việc Làm' bắt đầu bởi phuong su, 1/9/16.

1. phuong su

phuong su Thành Viên Mới

Làm thế nào để tải facebook cho điện thoại Nokia đời cũ? Rất đơn giản chỉ cần thực hiện một số thao tác là bạn có thể hoàn toàn sử dụng ứng dụng Facebook trên dế yêu của mình rồi nhé.

Các tính năng chính của Facebook dành cho Nokia

Đăng trạng thái, hình ảnh, video lên Facebook, tag bạn bè vào bài viết của mình
    Thiết lập cài đặt những đối tượng có thể xem bài post của bạn bằng cách đặt chế độ đăng Public, Friends hay Just Only Me
    Xem trang cá nhân của bạn
    Xem bảng tin, cập nhật những thông tin mới, hot nhất từ bạn bè trên facebook
    Gửi tin nhắn, trò chuyện, gửi biểu tượng cảm xúc trong khi trò chuyện
    Đăng status lên tường bạn bè của bạn
    Xem các lời mời kết bạn
    Xem thông báo mới nhất như ai đã thích, bình luân hay chia sẻ các bài viết, hình ảnh của bạn
    Xem những sự kiện sắp tới, như sinh nhật bạn bè, sự kiện gần đó
    Xem kho hình ảnh
    Tìm kiếm bạn bè trong danh sách hoặc bằng gmail trên Facebook
    Tìm kiếm group và đăng bài trong group

Một số thông tin thêm về ứng dụng facebook dành cho điện thoại Nokia

Tải Facebook cho điện thoại Nokia, này giúp người sử dụng dễ dàng kết nối, up ảnh selfie, share, update thông tin, trao đổi tin nhắn với bạn bè người thân của mình bất cứ lúc nào, bất cứ nơi đâu. Bạn có thể nhanh chóng cập nhật thông tin của bạn bè mình, tin tức hot nhất, các sự kiện, event, tải ảnh, clip, cập nhật phong cách thời trang, phong cách sống, hot trend…hiện tại bạn đã có thể tải facebook mới nhất cho điện thoại của mình
    tải facebook cho điện thoại Nokia
    Giao diện facebook trên Nokia

Để tải facebook cho điện thoại Noika phiên bản mới nhất . Nhà phát triển đã phát triển với những tính năng thông minh và cực kỳ tiện lợi nhất cho người dùng: News Feed, Chat Facebook, tính năng đồng bộ Facebook với danh bạ trên điện thoại khi tải facebook về máy, thông báo khi sinh nhật của bạn bè, lịch sự kiện mà bạn đang tham gia, Ngoài ra, tính năng Facebook Search còn giúp bạn có thể tìm kiếm mọi thứ bạn muốn tìm được chia sẻ trên mạng xã hội Facebook với hơn 1 tỷ người dùng này.

Đối với máy Nokia đời cũ chỉ cần bạn kết nối với GPRS/3G/Wifi và có hỗ trợ Java là bạn có thể cài đặt và sử dụng đơn giản và tiện lợi hơn rất nhiều so với việc ngồi trước máy tính cả ngày tốn thời gian.

Ứng dụng facebook trên máy nokia đời cũ​

Xem thêm cách download facebook chat- chat ngay trên màn hình máy tính: http://facebook.vnseosem.com/download-facebook-chat-mien-phi.html

2. jogger

jogger Thành Viên

bây giờ còn ai dùng nokia cũ đâu bác nhỉ toàn điện thoại thông minh hết cả rồi