Giấc mơ về Nghĩa địa........

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi hauvuong, 24/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tramhoamai

tramhoamai Thần Tài

Cái thằng huongiangido nó là thầu đó thấy anh hh pot số trúng nó sợ sập thầu nó kkk
    Bụp cho chủ lô te tua tơi tả đi ghét chủ lô lắm ăn cười toe toét
    Mình trúng mặt con vợ nhu chim cú mèo mặt thằng chồng như cái mâm kkkk

2. Daututhongminh

Daututhongminh Thần Tài

Sory smod, mod đi qua làm ơn cắt giúp em với.
    Trân trọng tks smod đẹp trai nhiều nhé !

Chỉnh sửa cuối: 20/9/15
  3. Daututhongminh

Daututhongminh Thần Tài

Thế thôi nhỉ
    Nói nghiêng túy cho vui, vì vừa sáng đã thấy diễn đàn mẫu thuẫn, chửi bới om tí tỏi, nào cú, nào mèo, nào trâu, chó, đểu giả, thằng này, con kia khốn nạn đủ cả... thế thì còn đất đâu mà làm chuyên môn nữa.. Chả nhẽ lại quay về bài cũ đánh con 13 như bổn cũ đã soạn.

Chỉnh sửa cuối: 20/9/15
    Boyfear89, Sagittarius and VanLoc1989 like this.
  4. HOÀNG HOA_@

HOÀNG HOA_@ Thần Tài

thì tôi xin chỗ mai sua có vấn đề gì đâu chứ mà lại ních kia bị benk 7 ngày rồi

5. Thành Hưng Phú

Thành Hưng Phú Thần Tài

Toàn số đẹp

6. hack3r

hack3r Thần Tài

Bình long

Chốt vào mõm thodia
    38.
    Tổ cha thang nảo pót 75 hộm nay.

VietKhang, tuan_big, chocon and 5 others like this.
  7. hack3r

hack3r Thần Tài

Thôi đi ông nội thodia38 ơi
    Hôm nay củng cái vụ bói toán khắc ông khắc cha gì của ông mà tôi phải cuốc bộ về nhà nà.
    Nào là... Như vậy ta có và trùng luôn em .... ----> 75 .trời ơi chiếc SH không cánh mà bay.
    Mod baner nick của ông nội thodan38 này dùm cái.thank

tuan_big and songhylammon like this.
  8. To Khat Nhi_@

To Khat Nhi_@ Thần Tài

Bác Thổ xem chắc... Ngứa tùm lum chổ :138:
    Hòa khí sinh tài bạn ơi :drunk:

9. Pé Sin

Pé Sin Thần Tài Perennial member

her

đắng lòng thanh niên theo ngta , thua cay cú , đâm ra thù hận , ở khu nào tây ninh

mai ra gặp nè , chị cho vài chục triệu trả nợ =))

sống ở đời , hk biết cái nhân , cái nghĩa thì sao mà sống , loại người này có chết trời cũng hk giúp =)) .

ui ui thui ghê sợ quá =))

dân tây ninh hiền lành , âu ra có loại này =))

ôm eo ngta trúng , ăn 1 mình , ngta dc gì hk , thua thì sao , thì lên chữi ngta à =))

XL tất cả thành viên , em có những lời nói nặng này , ai hk thích thì báo MOD khóa nick em cũng dc , nhưng em vẫn phải nói =))

10. Pé Sin

Pé Sin Thần Tài Perennial member

her

ui trùi ui SH lun đấy =))

SH ý 13.000 USD

hay SH việt vậy bạn =))

ăn chơi hưởng thụ cho đã , thiếu nợ , theo ngta đánh thua chiếc SH lên nói này nói nọ , khoe là mình thua chiếc SH hả =))

Ở Tây Ninh nè . đừng kiếm em giết em nha , sợ lắm lun ý

:126::126::126:

11. BachThuAB

BachThuAB Thần Tài

Số Đề là vậy mà khi thắng khi thua! Khi bác Thổ có ngày đưa số trúng 1 cặp sao bạn ko vào, nếu giả sử lúc đó bạn phát tài lên thì bác Thổ có lợi lộc gì ko? bạn biết nó là hên xui mà bạn máu me xuống xác gặp xui ko trúng thì thua banh xác là chuyện bình thường, tự trách bản thân mình đi bạn! Không ai làm giàu bằng cờ bạc được lâu đâu.

Diễn đàn post số chủ yếu là cho tham khảo chứ đâu có bắt chơi số của họ! có Banned thì Banned nick bạn mới đúng đó. Thắng thì cười tự thưởng, thua thì trách móc người ta. Thân chào! :077:

12. toidiSh150

toidiSh150 Thần Tài

chú cứ làm như có mình chú thua con 75 thoi hử... toai là toai cũng như chú cũng thua con 75 í.. nhưng chú dại quá cơ.. mà đúng hơn là chú tham quá cơ... chú cứ tính bỏ con Sh j đó ra rồi chú hốt lại 5 chiéc của nhà ngta hử.. zay thì toai phải ở cái "ben hao" rồi.. thoi thì trong túi con vài đồng lẻ mua bánh mì thi dem ta mua thuoc ngủ uống zo roài nằm mơ sáng quánh cho chắc.. ko thì ngũ luon đi cho vợ con nó nhờ... :077::077::077:.. nam mo a di đà phật

13. Mua la trung

Mua la trung Thần Tài

✔️ Ít khi nào tham gia diễn đàng , mình chỉ xem và tham khảo thôi !

✔️ mình thường hay để ý , mỗi lần có người cay cú bác thodia38 là hôm sau ra số bác nha ������������

✔️ Chỉ tham khảo thôi nha các bạn ! Chúc diễn đàng big win ������������������������

VietKhang, tuan_big, quynh87 and 5 others like this.
  14. hoaphuongdo

hoaphuongdo Thần Tài Perennial member

Cái thằng chó này mày ngu mày tham thì ráng chịu có sức chơi thì có sức chịu ụ ẹ theo ng ta thua rồi chửi ng ta hả . Pụa ne pó

15. hoaphuongdo

hoaphuongdo Thần Tài Perennial member

Huynh thổ địa cứ mặc kệ cái thằng bá dơ đó đi , nó là chó điên nên sủa bậy , huynh đừng vì nhửng lời nói đó mà bỏ đi thì dd này sẻ mất đi một cái phao cho ace bơi vào bờ . Chúc huynh vẩn vui vẻ và lên số đều đều huynh nhé

16. NguoiBiAn1368

NguoiBiAn1368 Thần Tài

Cách đây mấy hôm mình đã phân tích kĩ cho các bác thấy cách đánh của bác thổ rồi mà! Được thì ít mất thì nhiều, bác còn ngoan cố đâm đầu vô đó mà sinh sinh khắc khắc với bác ấy thì mất xe là sớm muộn thôi, đã ngu mà còn lì như bác thì đúng là hết thuốc chữa:125:

17. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

Thang dien nay nen dua no vao Bien Hoa dieu tri. Bo tien su nha may co SH so khong co tien do xang hay sao nhao vo choi roi do thua nguoi ta. Co SH choi de di bo la dung chu dung hong len duoc 4 cho dau ma nhao vo choi nghe thang dien. Nhin xuong chan may nguoi choi so....dep Lao khong co de mang dung noi den SH nhu cu dau nhe!
    Sorry online bang dt.

18. thodia38

thodia38 Thần Tài Perennial member

Mày đúng là " MỒM CHÓ VÓ NGỰA " :125: thật là nực cười cho kẻ tiểu nhân đê tiện :125: lúc thắng thì mày đã được 1 lần " CÁM ƠN " người ta chưa :134: mà lúc thua thì vô đây chửi rủi cắn xé chẳng khác nào như 1 con " DOG " bị điên vậy hả thằng ngu mà còn lì :125: với cách đánh như mày mà ko biết cách vào tiền và đánh như thế nào thì đừng nói là xe SH mà cả CĂN NHÀ mày đang ở cũng ko còn nữa nha ku :125: đúng là đồ: " ĂN CHÁO ĐÁ BÁT ":125:

19. anh ba nha la

anh ba nha la Thành Viên

trời ơi có ng cay cú kìa.thôi về nhà nằm khóc mình đi.chơi cho đã rồi đổ thừa.trung cảm ơn là cùng.mắc cỡ quá:125:

20. anh ba nha la

anh ba nha la Thành Viên

be Sin. Nói hay:tea:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.