Giấc mơ về Nghĩa địa........

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi hauvuong, 24/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TONNY Ô

TONNY Ô Thần Tài

nếu h thật la PA đệ ko chấp nhất, đúng Đấng Sinh Thành là trên hết, nên ở đâu cũng có Qui Tắc; Nhập Gia thì Tùy Tục, h đừng tui ko nhận ra các Nick còn lại của h, Thân Stop nhé..vì thấy ko liên quan.

2. PHÚC LỘC THỌ_@@

PHÚC LỘC THỌ_@@ Thần Tài

ĂN TỤC & NÓI PHÉT,BỐ KHỈ :125: ( 36 lô 2 đài TN-AG mà không có con 56 thì ngồi im đi nghỉ ngơi vài 3 ngày rồi hãy lên số,ham hố làm gì để mọi người nhờ,chứ không ace người ta theo khổ người ta,anh thì không bao giờ đánh LÔ cả,chỉ 4 GÓC thôi).Mang tiếng cao thủ thì hãy chịu khó nghiên cứu bắt "ĐẦU ĐUÔI" đi chú "Là chú em chứ không phải "CHÚ"bề trên đâu nhé .Nhân tiện nhờ Admin ban nick vĩnh viễn PLT hộ tui giùm Bye! sstt :140:
    Tiện thể post 1 bài cuối cùng để ACE tham khảo:
    ĐẦU ĐUÔI : BD & VL ngày 18/09/2015
    1-) ĐẦU 0 : 02-03-07-08
    2-) ĐẦU 7 : 70-75-73-78 lót 72-77
    3-) ĐẦU 8 : 80-85-82-87
    Chúc ACE may mắn!:140:

Chỉnh sửa cuối: 18/9/15
    ti3uB4o, M3MAYMANMAI, ltvltv and 15 others like this.
  3. Mr. Right

Mr. Right Thần Tài

thôi có j bình tĩnh bớt căng thẳng đi huynh, đâu có pp nào là tuyệt đối đâu, "tương đối" điều này huynh hiểu mà, theo right đoán khả năng ab ngày mai 1x là khá cao đó, huynh tk thêm và quyết định lại nha ! huynh hãy sửa lại bài đi.
    :tea:

4. toidiSh150

toidiSh150 Thần Tài

chắc hôm qua bác dồn tiền vào hết con 56 này quá nen gio cay cú..mb có đó:077:

ti3uB4o, ltvltv, songhylammon and 9 others like this.
  5. tramhoamai

tramhoamai Thần Tài

Cái anh phúc tho j đó ơi khoan vội chứi ng ta.. Bắt số rất là khó
    Em cũng có hôm ăn hôm thua
    Anh thổ thì giải mộng. Là số 1 ..
    Anh thổ bor công pót số a e tham khảo
    Và nếu trùng số mình thỉ quất
    Phải bình tĩnh cho dù thua hay thắng mới
    Ăn được chủ lô.. Có hôm số ra theo can chi ngũ hành
    Có khi cách vài hôm sơ lại đi theo luồng số
    Và cũng có hôm em bắt ra 10 con e đá
    Hên zô ào ào
    Xui cái cũng có đâu
    Còn tùy vào ngày nào hạp hay ko hạp tuổi mình nữa
    Tốt hơn là biết tuổi chú lô kkk
    Canh ngày chủ lô kị tuổi đập mạnh
    Ngày hợp tuổi nhẹ tay
    Hihihi tháng rồi em di chiếc sh mobi đó
    Tháng này e mới gỡ có 1/3 thôi hihi
    Vì bình tĩnh ko cay cú cứ nhẹ nhàng quánh hihi
    7 hôm mn e điều win nhưng mỗi ngày vài trăm ngàn vì
    Quánh ít mà hihi kệ từ từ tha về
    Chứ nong" vội đập cái lỡ xui đi luôn chết nữa
    Mn e hạp tháng này thấy ok
    Mb thì thôi rồi 7 ngày ngày nào cũng te tua mb
    Hic hic:cheer2::cheer2: a thổ đừng buồn kệ ai nói gì nói
    Anh vẫn pót số hih vì mỗi ngày e điều theo dõi tất cả số trên đây
    Nhất là anh hihi.. Nếu e thấy trùng số em bắt e sẽ có tinh thần hơn
    Hốt chủ lô
    Nếu ko trùng e suy nghĩ cảm thấy ok mới
    Mượn về ghép đá hihi
    Ko thì thôi hihi ..:wins::wins::wins:
    Còn số bạn plt pot vl bd mình nhìn ko con nào giống mình bắt hết
    Hihi mình ko theo hihi
    Vậy đâu có gi hihi
    Ai ngu mà tự cầm tiền cấm đầu zô theo khi chính bản thân linh tính mình nghĩ con đó sẽ ko có
    ..đâu ai ép mà nặng nhẹ a thổ hic:wins:

6. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

May man la the nao vay NOC THO? Choi phat 14 con 2 Dai cotrung duoc may con? 4 goc a? Chac vo Bac o nha suong lam nhi? Bac bat 4 goc ma chac an nhu di bat oc buou vang vay? Ghe cho may ke cai mep co 3 soi rau, cai luoi co dom nay that, cu nghi minh la tien hay than thanh ma di boi nhoa nguoi khac.

7. Xo Lo Co Co

Xo Lo Co Co Thành Viên

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm :125: Người ta bắt 5 con 4 góc còn thua tụt quần :125: bắt 2 đài 14 con đánh cho bán nhà hả ku? :125:
    Ăn nói kiểu này chắc chắn hôm qua bị thua 56 là cái chắc :112:
    Hôm nay 56 có đó, vô tiền gỡ lại chứ chửi thổ địa làm giề :125:

8. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

Ha ha FUCK NOC THO ha ha:112::125::125::125:

ti3uB4o, ltvltv, Cà Rem and 5 others like this.
  9. datset2031

datset2031 Thần Tài

:133: đề nghị đày ra côn đảo , khổ sai không ngày về.:126::126::121::121:

ti3uB4o, ltvltv, M3MAYMANMAI and 7 others like this.
  10. nhị thủ

nhị thủ Thần Tài

Huynh tự tin số mình ko mà đưa dàn a.b 2 đài luôn ji . Chiều huynh đánh dàn a.b đó tui ôm luôn :115::126:. Lấy hết dàn số a.b huynh tả hết về a.b bình dương . Con 11. 15 17. Đập nữa tiền vào b. 11

ti3uB4o, ltvltv, phiyen2 and 6 others like this.
  11. LacMaoPhong

LacMaoPhong Thần Tài

ai biểu theo chi rồi cay cú người ta,tui cũng có lúc theo số thổ địa ăn liên tục,có lúc thua sặc máu là bình thường,số má thì bao la sao lại trách người ta,đúng là không có một cọng lông văn hóa nào hết :138::138::138:

ti3uB4o, ltvltv, Cà Rem and 6 others like this.
  12. iumainhe

iumainhe Thần Tài Perennial member

Phát biểu được đóa kưng...:128:

ti3uB4o, ltvltv, vien_man and 22 others like this.
  13. julie

julie Thần Tài Perennial member

:128: vienkeo nói đúng.. Huynh PLT cũng nói đúng luôn nhưng Huynh ấy dùng từ hơi nặng với thodia38, ngày hôm qua theo Tỷ dc biết rất nhiều người chết vì con 56, dù biết rằng thodia38 kô kêu ai theo số mình, nhưng... thodia38 phán quá mạnh, với Tỷ đó là sai, con số chỉ là post lên để ACE thảo luận thôi, ai trùng thì theo chứ sao mà chắc ăn và nghỉ rằng số sẽ có " ý của mình thôi nha, sợ bị ném đá lắm, nếu có ném thì mình ở xa sợ hỏng tới đâu hihihi " Vài lời cùng ACE, chúc ACE hôm nay Good Luck & Big Win nha! :tea:

ti3uB4o, ltvltv, M3MAYMANMAI and 21 others like this.
  14. thodia33

thodia33 Thần Tài

:140::140::140: U 50 , U 60 :140::140::140:
    danh dai vinh long - binh duong luon.
    dam da hoanh trang luon.
    cam on anh trai , chieu nay :wins::wins::wins::wins::wins::wins:

15. PHÚC LỘC THỌ_@@

PHÚC LỘC THỌ_@@ Thần Tài

oke! nhất trí với lời góp ý của Julie,vì vậy có ace trên diễn đàn anh gửi một lời xin lỗi đến chú thodia38,và chỉ khuyên chú 1 câu thôi khi post bài : bỏ 2 từ rất mạnh đi đê ace chị em nào có theo thì người ta đỡ hiểu nhầm.Còn anh thì chẳng bao giờ đánh lô cả,chỉ 4 góc & xc,ăn là ăn còn không thì phải tự nhận là mình thua ( người tính cũng không bằng trời tính )đúng không mọi người.Chúc ACE SXTT hôm nay BIG and WIN :140:

16. Hugo008

Hugo008 Thần Tài

Chữ rất mạnh đó rất có lợi đó bác nhiều lúc bác thodia post củng đâu có chữ rất mạnh đâu có ngày nào củng có chữ đó ng ta lên số cho ae tham khảo chứ đâu có ép bác theo số của ng ta hôm qua tui biết bác thua con 56 nhiều lắm bác cay cú lên đây chửi um xùm theo tôi ôm eo thodia 1 con có chữ rất mạnh là 8/10 lần có ra rồi bản thân tôi củng thua hôm qua con 56 nhưng tôi đâu có nói gì có theo số ng ta có trúng là bắt buộc phải có thua chứ bác đừng nghĩ lúc nào ng ta bắt số củng trúng bác có giỏi thì nhảy qa bắt lô đi đánh ab kiểu như bác mấy thầu đề khoái lắm còn nói cái kiểu bỏ chữ Rất Mạnh ảnh hưởng đến mọi người trong này muốn theo số thodia phải suy nghĩ lại là ko dc

ti3uB4o, ltvltv, xxjjxxoo and 9 others like this.
  17. TRỊNH Y KIỆN

TRỊNH Y KIỆN Thần Tài Perennial member

:138: Viết cả nguyên bài mà ko có 1 dấu chấm phẩy , bạn làm văn chắc hẳn giỏi lắm đây ?. Chuyện đã xem như kết thúc rồi còn lôi ra nói nữa , Huynh PLT cũng đã xin lỗi Huynh Thổ Địa rồi . Riêng tôi cũng dị ứng với 2 từ " RẤT MẠNH '' vì cũng gần nghĩa khẳng định là phải có , mà post số có ai dám chắc chắn điều đó ko ? STOP HERE nha bạn !

Chỉnh sửa cuối: 18/9/15
    ti3uB4o, ltvltv, Ttc and 20 others like this.
  18. HUONGGIANGIDO

HUONGGIANGIDO Thần Tài

thằng ngu học này.nó là thằng nào tau ko cần bít.nó là nó.còn tau là tau.tau không giống mấy thẳng trẻ trâu như mày mà dung nichk ảo.tau nói hay làm gì thif là nick của tau.ở diễn đàn này.ai nc lịch sự với tau,thì tau nc lich sự lại.chửi ttau thì tau chửi lại.mày không bít gì thì câm miệng lại bít chưa.connf riêng nó.nos pots số dd ace tham khảo.tau ko ý kiến gì.nhưng có xem qua mấy bài.lên đề dan đánh toàn xịt vậy thì ăn nhầm j.nếu thích đánh đêf danf trong ngày hoặc nuôi.nó vẫn chưa đủ tuổi đứng với tau..
    lấn sau mày há miệng ra thì nghỉ một chút cả nói bít chưa
    sr smond bức xuc chút

19. HUONGGIANGIDO

HUONGGIANGIDO Thần Tài

còn mày nữa.không pít gì câm lại.mày,thằng TẦU NGẦM ,THẰNG WIN USD, thằng Trung huong,thăng Hoang Hoa.máy thằng mày chuyên phá dd.dd là nơi để ae thảo luận số.chứ có phải cái chợ đâu mà suốt ngày tụi mày cứ kêu cứu,cấm xe ah.ngu thì phải chịu,đưa lên dd mấy cái đấy làm j,làm loãng dd.
    smond xem xét mấy thằng nói trên rồi xử lý cho khỏi loạn dd.thang hoang hoa,ace có ý kiến quá nhiều rồi mà mond vẫn chưa chém nó..
    mond đi qua xoa luôn gium e.
    bức xúc mấy thằng trẻ trâu.

20. HOÀNG HOA_@

HOÀNG HOA_@ Thần Tài

nich kia toi có lam gi dau mà keu benk toi vậy toi ko choc pha ai sao cứ kéo tôi vào vậy trời sao mấy người trẻ con qua vậy mong smod mở ních Hoàng Hoa kia ra cho e và cho em biết lý do e bị ben nguoi ta thua thi e bảo chiều mai em dưa cái phao vào bờ vậy cũng có lỗi sao vậy

BAO_CHUẨN and dead or alive like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.