Giấc mơ về Nghĩa địa........

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi hauvuong, 24/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hack

Hack Thần Tài

Các bạn đọc kỉ truớc khi phán xét một nguời nhé.mình đã bải là cách này ít nhất là 188tr.ít nhất đấy bạn có hiểu k.và mình tên tài thật.và nếu ai tin thì gặp mình sẽ cm cho các bạn thấy.và các bạn nt chữi mình k thèm chắp trẻ trâu và a hùng bang phím k bíy suy nghĩ

cantiennuoivo and xxi.cherylee like this.
  2. mylifedn

mylifedn Thần Tài

188tr an 224tr. Vay voi von 10tr chi can bo ra 9tr 4 la thi ve 11tr2 moi ngay roi. Can j gop von ha ban. Hiii sory on bang dt

3. Hack

Hack Thần Tài

Các bạn nên đọc kĩ truớc khi nói là vốn nhỏ đánh nhỏ nha.mình đã nói rõ là cách này đánh nhỏ nhất là 188tr.va k theo hên xui. Các bạn đừng có vội mà phán xét nhé

4. mylifedn

mylifedn Thần Tài

Nao ai dam phan xet j ai. Minh noi theo cach tinh do thi voi 9tr4 cung co the lam nen su nghiep cho ban voi tuoi doi 20 cua ban ma.

5. vanga_eye

vanga_eye Thần Tài

tại sao phãi đánh nhỏ nhất là 188 triệu. có thừa tiền cũng không ai góp vốn. có ít chơi ít có nhiều chơi nhiều. chả có cái lỗ hổng nào hết

6. conhoc_leloi2003

conhoc_leloi2003 Thành Viên

tại sao phãi đánh nhỏ nhất là 188 triệu. có thừa tiền cũng không ai góp vốn. có ít chơi ít có nhiều chơi nhiều. chả có cái lỗ hổng nào hết nếu ma co lo hổng thì ko phải bấy nhiêu tiền

cantiennuoivo and mylifedn like this.
  7. duyquan12@gmail.com

duyquan12@gmail.com Thần Tài

Bạn nên mở Cty , rồi vay ngân hàng lãi xuất ít , trình bày rõ ý tưởng của bạn . ko những có đủ 188 triệu mà tới 20 tỷ hù vốn với bạn phải không ?

8. tai_thixxiu

tai_thixxiu Thần Tài

có gì hót thì giải thích trên này lun đi bạn. gặp trực tiếp thì khó nhỉ. nếu có cách kiếm tiền dễ thế cho ae tham khảo đi. :128:

9. cantiennuoivo

cantiennuoivo Thần Tài Perennial member

188 tr win lời 26tr bỏ tiền ra hơi phí:112:
    mình con 300tr nếu bỏ ra 188tr lời 1 ngày 27tr thì mình sẵng sàng chi
    bạn có ok hok:135:

neubiettruoc thích bài này.
  10. Osamia

Osamia Thành Viên

khà khà đọc kỹ Tin Nhắn giữa 2 người Tôi thấy Bạn Cũng là đồng ý hợp tác mà :125:...hihihi
    Còn chuyện Số cho Thua là Tại Bạn ngu theo mà làm chi.
    Đề nghị Treo giò" comment khi cần "đã chơi rùi coàn khóc :125::125::125:

11. tacnguyen

tacnguyen Banned

đọc qua tn trao đổi giữa hai người này tôi tin chắc comment khi cần? đang gài bạn kia nhưng khó lắm bạn cần người kia đáp ứng họ làm được khi bạn có nhu cầu .quyền đòi hỏi sẽ có là đương nhiên , thỏa thuận không được bạn phá cho hôi :112:

Osamia thích bài này.
  12. comment khi cần?

comment khi cần? Thần Tài

cái cung cách nc này đừng tưởng ko ai nhận ra pạn; "Tôi chưa hề và rất ít ôm eo 1 ai, khi từ lúc tự m bít bắt số đến nay đã gần 1 năm tôi chỉ ôm eo Tỷ Z15 con 47 tại đài LA MN" 1 lần duy nhất, tôi còn nhớ rỏ, và từ trước tới nay tôi chưa hề ngán bạc, và ko hề đề cao đặt cái tôi của tôi lên hàng đầu! tại vì tôi hơi và quá tin tưởng và khả năng chọn của m thôi, thua tôi vẫn niềm nở vì đó là sự lưa chọn của tôi, đối vs all Cao Thủ dc Ôm free tôi còn ôm đừng nói chi là bỏ vốn ra cho loại ng như. pạn!! lầm tương rồi nhé HH! Smod mà treo là treo mấy cái ng mõm hôi như pạn kìa..thay vì từ Bạn mà tôi viết pạn là vì pạn ko xứng đáng!
    thật sự tôi cũng vẫn chưa hiểu vì sao Smod và Admin vẫn để cho mặt pạn lộng hành như vậy, dù time gần trước đây từng đồng cảm cùng pạn

13. comment khi cần?

comment khi cần? Thần Tài

Bạn xem bài viết trên của m nhé, và m ko hề tin và oánh số ngày h.qua pạn ấy cho "nếu có m ra đường sẽ chết ko toàn thây" đây là lời cam kết và đồng thời cũng Stop; và tiện đây tôi nói luôn, Nick này là Nick của đứa Em con của ng Dì Bạn Thân của MẸ Tôi, vì e ấy ko còn chơi nữa và Em ấy đã chuyển lại cho tôi, vì bị GD phát hiện chơi trò này! tôi đích thật là ORA'S
    Thân! Stop.....!.

tacnguyen thích bài này.
  14. Osamia

Osamia Thành Viên

khà khà từ " Xứng đáng " ,Trẻ Trâu nên dành cho trẻ Trâu nhé ! No door không có cửa nói chuyện với tớ đâu Cậu....Bài Cậu post lên mọi người cùng đọc . Cậu trẻ Trâu ơi cậu xem Cậu có xứng đáng không ?
    Cậu Tố cáo người hahaha mà chính Cậu là người vi phạm .ACE cho ý kiến xem Cậu Trẻ Trâu này có buồn cừ không . Bản lãnh không đủ thì đừng dùng từ " xứng đáng " nhé.
    hahaha biết tớ là ai không ????? Nói ra cho đúng mai tớ thưởng cho con Bạch Thủ lấy vốn lại khỏi khóc lóc nữa.

15. TONNY Ô

TONNY Ô Thần Tài

tôi đã hỏi Admin và Admin đã cho phép! rồi, sao h.nay có :wins: dc s.thủ AB 44.99 tại Mb của tôi ko :134: cần thì xin tôi sẽ cho lại, ko cần tự tạo mấy cái nick mới rồi khíc lóc rồi tự tung hô mình đâu nhé, lớn mà đóng vẫn chưa hiệu quả thì tự Stop đi, chẳng khác j mấy mấy đưá trẻ mỗm lau nước bọt vẫn chưa khô :125:

Osamia thích bài này.
  16. tacnguyen

tacnguyen Banned

là ai thì là ai nhé ! đừng vỗ ngực xưng tên , nếu nói là làm liền , mình làm chứng bác làm một con bạch thủ nam hoặc bắc cũng được để chúng em mở mắt biết trời cao đất dày là gì .
    bạch thủ ngày mai không ra sao ????? bác tính thế nào . mình chỉ đứng ngoài cửa nghe lén thôi ..

Osamia thích bài này.
  17. Osamia

Osamia Thành Viên

Số mà cho Win một ngày thì chỉ là Chó ngáp nhầm phải Ruồi.
    chuyện mình cho số mình không post lên đâu. Cóa phải là mấy người nhầm mình với ai rùi không ?
    Phan-An nầy chưa từng Tự xưng cho số hay hihihihi Chỉ là Vua kê Tán Kê tủ vào miệng mấy Thằng tự cho mình là Thanh Cao trong Sạch ....Hihihihi Tính mình thấy Chuyện buồn cười là nhãy lên Chọc thui ....Không biết sao. ??????:125::125::125::125:

18. Osamia

Osamia Thành Viên

.............................

Chỉnh sửa cuối: 16/9/15
  19. TONNY Ô

TONNY Ô Thần Tài

ok! nếu h ko fải Nhân Vật đệ đang đoán thì thui đệ ko mún quote bài nhiều.

Osamia thích bài này.
  20. Osamia

Osamia Thành Viên

ok. thui tự xóa bài đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.