Giấc mơ về Nghĩa địa........

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi hauvuong, 24/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. alamtgp3

alamtgp3 Thần Tài

nghe em noi anh rat tu tinh .so dt cua 0972585778 .a muon e chi giao

B0ssAZn thích bài này.
  2. alamtgp3

alamtgp3 Thần Tài

a ap dung ve choi mien nam.

B0ssAZn thích bài này.
  3. shindovt

shindovt Thần Tài

nhìn lại cái phơi bà Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá... đề ghi lộn 886 chứ mẹ nó ko biết có được lanh ko
    me kiếp

B0ssAZn thích bài này.
  4. shindovt

shindovt Thần Tài

chắc tao giết bà đề wa'

B0ssAZn thích bài này.
  5. shindovt

shindovt Thần Tài

hôm nay TP theo con 74 mà ko có biết vậy phang 1 con 68 là win đậm rôi mà pà Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá... đề ghi lộn 886 rồi Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá... biết có lấy dc tiền ko chắc huynh giết bả wa'

B0ssAZn thích bài này.
  6. spam

spam Banned

Giấc mơ về nghĩa địa!

Dàn số này mày ăn cho đã rồi mày post lên để người ta thua hả... cầu ăn 5,6 ngày lấy gì trúng nữa.:115:

7. spam

spam Banned

Dàn số này mày ăn cho đã rồi mày post lên để người ta thua hả... cầu ăn 5,6 ngày lấy gì trúng nữa.:115:

B0ssAZn thích bài này.
  8. ngocxike

ngocxike Thần Tài

Bài phạm quy!!!

có lẽ 3 con này dead cả 3 :126:

B0ssAZn thích bài này.
  9. xsttacl

xsttacl Banned

Ngáng bạc!

ước gì ngày nào củng trật như hôm nay thật là thích

B0ssAZn thích bài này.
  10. h0apr0_yb

h0apr0_yb Banned

Mơ về nghĩa địa!

Mày nói cái ji đấy thằng kia...Tao lừa mày hồi nào hả đấy là tao chỉ thử lòng chúng mày thôi nhá.. còn tin hay ko thì tùy chúng mày ...Post lên diễn đàn là để cho các AE cùng nghiên cứu chứ ko pải cho mình mày ... liệu ăn nói cho tử tế

B0ssAZn thích bài này.
  11. h0apr0_yb

h0apr0_yb Banned

Biến

Vớ vẩn thì biến nhá Tao đây Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá... cần chúng mày pải đánh theo..Đời tao chưa đi lừa ai bao giờ cả chỉ có những Loại chó chúng mày mới thế thôi...Lúc Trúng thì anh em tử tế Thua thì quay ra chửi rồi nói Sấu sau lưng.. Mày thử xem lại mày đi Tốt đẹp lắm àh..

B0ssAZn thích bài này.
  12. vanveo_online

vanveo_online Thần Tài

đây k phải chỗ tranh cãi.tốn time của ace.trúng thì bảo thần lô,k trúng thì bảo thử.bạn cũng sai vs nội quy." thử lòng " để lấy card điện thoại. :-j.
    tự PR bản thân xong r` đòi xin card điện thoại,những đoạn chát vs bạn,mình còn giữ đây nè.xl đã làm mất công theo dõi của ace.Thân!
    :134::134::134::134::134::134::134::134::134::134:

B0ssAZn thích bài này.
  13. vanveo_online

vanveo_online Thần Tài

4R k phải nơi nói láo.xin giữ 1 tý gọi là văn minh lịch sự:134:.
    thôi.k làm phiền ace nữa.xin miễn bàn cãi về vấn đề này.:120:

B0ssAZn thích bài này.
  14. h0apr0_yb

h0apr0_yb Banned

Tức Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá... chiu đc

Mày ăn nói cho tử tế tý đi Tao đã nhận đc cái thẻ nào từ mày chưa..Đấy là tao chỉ xin AE thôi cho hay ko đấy là quyền của AE chứ tao ép đc àh.. Đừng có để tao vào tần Trong Nam đánh mày...Mày hiểu chưa con chó này... Tao nói vs mày 1 lần cuối TAO CHƯA ĐI LỪA 1 AI CẢ - CHỈ CÓ NHỮNG LOẠI CHÓ NHƯ MÀY MỚI GỌI LÀ ĐI LỪA ĐẢO THÔI

B0ssAZn thích bài này.
  15. vanveo_online

vanveo_online Thần Tài

@-)
    =))=))=))=)).đúng là k bắt ép,nhưng k cho thì chửi như chó =)).
    xstt k tiếp văn minh lùn .:140:

B0ssAZn thích bài này.
  16. Mơ về nghĩa địa!

admin giúp mình kích hoạt tài khoản để tham gia vào diễn đàn được ko?thank nhiều

B0ssAZn thích bài này.
  17. mis_utc

mis_utc Thần Tài

cái này là cái gì?sao không dánh con 27 72 của bác HOMT ấy.hahahahaahahahaha:nhay::nhay::nhay::nhay::nhay::nhay:

B0ssAZn thích bài này.
  18. khanhly

khanhly Banned

Bài phạm quy!!!

:wins::wins::wins::wins:các anh yêu của em ơi!hum nay các anh mún hốt chủ lô chủ đề thì nghe em đánh chết mẹ con bạch thủ 88 00 34 43 đi.nếu các anh yêu em thì nghe e 1 lần ha.chúc các anh tối mang túi đi lấy tiền ha.:wins::wins::wins::wins:

B0ssAZn and hieucoi like this.
  19. khanhly

khanhly Banned

Bán số!!!

nếu tối các anh trúng thì nạp cho em cái thẻ dt là ok rùi.tùy lòng ok 0985390103 số phone của em đó

B0ssAZn, tom94 and Mốc Mõm like this.
  20. khanhly

khanhly Banned

nếu tối các anh trúng thì nạp cho em cái thẻ dt là ok rùi.tùy lòng ok 0985390103 số phone của em đó:nhay::nhay::nhay::nhay:

B0ssAZn, tom94 and Mốc Mõm like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.