Giấc mơ về Nghĩa địa........

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi hauvuong, 24/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trumnganbac

trumnganbac Thành Viên

hợp ơi.. Mai tao tới nhà tao tìm mày lấy tiền..hãy đợi đấy, mày dám lấy tiền của bố à

B0ssAZn thích bài này.
  2. trumnganbac

trumnganbac Thành Viên

may thang ku amin dau het roi, ngay mai cho anh may con so nha. Cho so phai chuan chu cho so lung Tung anh danh ko ra anh lai bop cho day nha. Goi cho anh vao so nay 0987730973-0977493535

B0ssAZn thích bài này.
  3. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

B0ssAZn, michelle and No MercY like this.
  4. 90 nữa kìa hum nay BL là có Cafe mẹ rùi.:115::115::115:

B0ssAZn thích bài này.
  5. Đù má 90 về 80 nãn

B0ssAZn thích bài này.
  6. vanchien

vanchien Thành Viên

:wins:các bác cho em hỏi số: 371. 731 hôm nay thế nào?:wins:

7. vanchien

vanchien Thành Viên

chốt số 371 , 731 hôm nay win lớn :120::wins:

B0ssAZn, kimhoa, locthantai84 and 2 others like this.
  8. vanchien

vanchien Thành Viên

:120: 371 - 731:120:

Chỉnh sửa cuối: 31/8/10
  9. vanchien

vanchien Thành Viên

các bác tham khảo nha 371.731, số này con vợ nó mách nước đấy.

10. vanchien

vanchien Thành Viên

[​IMG] chúc các bác win lớn :cheer2:

11. vanchien

vanchien Thành Viên

[​IMG] CHÚA VÀ PHẬT LÀ HAI NGƯỜI BẠN----->CÙNG MỘT SỞ THÍCH------------>THÚY KIỀU

B0ssAZn, LuckyAngel and locthantai84 like this.
  12. khoakutete

khoakutete Thần Tài

du me danh so con cat ji cung thua chan vkl,ko con tien nhau lun nay oh my life:drunk::drunk::drunk::drunk::drunk:

B0ssAZn thích bài này.
  13. hauvuong

hauvuong Thành Viên

Chào Các Bạn.! Miền Nam và Miền Bắc chơi không khó lấm đâu !

Theo dõi xosothantai từ ngày hoạt động đầu tiên nhưng trong quy luật đánh đề tôi thấy có 1 bạn hay nhất nhưng mà hình như bạn đó bị đá đít rồi detele bài viết rồi .... ( đó là bài Trang Trại chăn nuôi đề ) Nhưng bài viết bạn đó bị lô gan là chết tức tưởi luôn........ còn pp của hauvuong thì cứ thế mà nàm không cần biết mày là ai số đó là số gì ........
    Quy luật là quy luật nhưng mà các bạn ơi ! Những ai từng onlines trang website kqxs ( chấm) info thì chắc biết admin monkey (hauvuong) này .Mình đã off vì không có thời gian onlines theo dõi heheheheheh.

Sau bao năm đăm thuê chém mướn mình có 1 cách đánh Miền Nam và Miền Bắc an toàn và hiệu quả ... Nói nom na là có thể sống được với nghề này .... Đánh đề ...
    Người xưa nói ( đánh đề ra đê mà ở ). Đúng không sai đâu các bạn .... Nhưng đánh như thế nào không ra đê mới là hay chứ ra đê thì chuyện đó dể quá .. hehehe ....

1/ Phương pháp của Miền Nam :
    A/ Đánh 2 đài 1 chú
    B/Và một chú đó đánh như thế nào
    C/ Và phân quyền như thế nào có lợi ít an toàn không thua nhiều ...

A+/Tôi hiện tại đài Miền Nam có tất cả là 5 con chủ chốt ăn chắc trong 1 tuần . Nhưng 1 tuần là không có nghĩa là ăn từ thứ 2 đến CN. mà là chu kỳ hoạt động an toàn là 7 ngày ...(các bạn nên nhớ là 2 đài chính và phụ Miền Nam nha )..Số đó xuất hiện ngày thứ 3,4,5,7 (riêng thứ 5 có 2 chú ).
    B+/ Cứ thế đánh 2x 4x 8x 16x 32x 64x....... nhưng các bạn ơi vốn nhiều lấm đấy... heheeh không nên đâu ( Phương pháp là Phương Pháp nhưng trên đời không có gì là an toàn tuyệt đối đâu ....vì thế ... Mỗi khi số của tôi xuất hiện thì tôi phải nghĩ 2 ngày ( trong khoảng 2 ngày đó nếu số đó ra thì thôi còn không ra có phải ta đánh 5 ngày không ) heheh vốn ít ...
    ví dụ "
    Khi số liệu ra ngày thứ 3 thì có phải ngày tứ 4 mình bắt đầu đánh 2x đến thứ 3 tuần sau .. đúng không nà thì ta có pp sau ...
    Bắt đầu ngày thứ 3 (ví dụ là con 02 ) thì ...

Thứ 4 không đánh đi uống cafe
    Thứ 5 không đánh đi uống cafe
    Thứ 6 heheh bắt đầu thôi 10k nếu không ra thì
    Thứ 7 hehhe thêm tiếp 20k nếu không ra thì
    Chu Nhật hehhe thêm tiếp 40k nếu không ra thì
    Thứ 2 hehhe thêm tiếp 80k nếu không ra thì
    Thứ 3 hehhe thêm tiếp 160k nếu không ra thì
    Nhất định kiềm chế coi như tuần này mình thua không tham thôi ( như thế thôi ). :wins:
    Các bạn nên nhớ đó là 1 chú ... trong khi bản thân tui tính ra có tất cả 5 chú ... 5 chú đó hổ trợ với nhau thật tuyệt các bạn ơi .. không tin các bạn hãy tesk thử nha .... ( các số liệu bảo mật nên không tiện post số hix hix)
    :140: Tính là như thế các bạn suy luận ra trong 1 tuần mình có lãi không .... tôi bảo đảm các bạn nếu hiểu thì nhất định okie 1 tuần các bạn có trong tay 10 triệu ... Nhưng nhiều khi (trên đời không có gì là an toàn tuyệt đối đâu).. Thì mình chỉ có lổ là 10 triệu thôi (khoảng 6 tháng mình bị 1 lần ) còn tổng kết thì từ 10 triệu đến max 18 triệu ) vốn cố định 30 triệu thôi các bạn ạ (có thể chơi được trong 2 tuần ) .. Nhưng theo pp của tôi thì 2 năm chỉ có thua đúng 4 tuần ... hì hì vốn ít nhưng ăn tốt tốt tốt :126:
    C+ / Tổng kết trong tuần mình sẽ lãi bao nhiêu và lâu lâu có lổ thôi cái đó tui tesk rồi .... ( kinh nghiệm chơi pp này khoảng 2 năm )
    Miền Nam nhiêu đây còn Miền Bắc ăn ít nhưng no day lấm heheheh...
    2/Phương pháp Miền Bắc dể còn dữ nữa nhưng thôi chiều 17 giò 30 rồi .. thôi tui đi tập thể hình .. tối về tôi sẽ úp lên ......
    :nhay:

Chỉnh sửa cuối: 5/9/10
  14. hauvuong

hauvuong Thành Viên

Sai ! bạn nên nhớ đó là 1 con... 4 chú kia hổ trợ thì thua đâu có bao nhiêu đâu...Nhưng mình đã chơi và đã thành công trong 2 year rồi. lấy ý tưởng giúp đỡ anh em mà hi hi hi

15. hauvuong

hauvuong Thành Viên

Mình đã nuôi con 28 2 ngày rồi .. trong 2 ngày tới từ thứ 2 đến thứ 3 nó sẽ nổ .Hôm nay mình đánh 160k x2 đài là 320k. ngày mai thì tiếp... Nếu theo pp của mình là thế , các bạn thấy được cứ tiến hành hoặc là tham khảo thôi ... Nhé .. trên đường đời không có gì tuyệt đối
    Nếu đánh 3 con thì phải đánh 028 .128.228.328.428.528.628.728.828.928 mà đánh 2 đánh 2 đài .. theo pp của mình nếu đánh 2 con kèm theo 3 con thì một thì lời to hoặc lổ vì cái ngưỡng số đầu (lỗi tại đó ) Nếu ra số đầu thì các bạn coi như lỗ còn ra trong lô heheheeh :nhay:.....

Chỉnh sửa cuối: 6/9/10
    B0ssAZn and giaimagiacmo like this.
  16. hauvuong

hauvuong Thành Viên

:nhay::nhay: Hì hì hì ! Lấy củ mì đổi kem ăn khì khì khì.Miền Nam ăn nhiều hơn Miền Bắc nhưng Miền Bắc ăn vô tư hơn Miền Nam cái gì cũng có giá của nó hihi....:wins: Hôm qua Mình ăn Miền Bắc con 18 rồi .. hôm nay có số rồi , theo luật của mình là phãi nghĩ 2 ngày nên ngày mai mình sẽ pót số Miền Bắc và Miền Nam chia vui cùng các bạn tham gia :140:

Chỉnh sửa cuối: 6/9/10
    B0ssAZn and giaimagiacmo like this.
  17. hauvuong

hauvuong Thành Viên

Okie!

Tối nay mình sẽ post cách thức Miền Bắc và số liệu tham khảo ngày mai bắt đầu đánh .... như vậy nha

B0ssAZn thích bài này.
  18. hauvuong

hauvuong Thành Viên

Đúng rồi chỉ đánh con 28 cho 2 đài Miền Nam ( đài chính và đài phụ thôi) Miền Bắc có số riêng ...
    ví dụ :
    Hôm nay Thành Phố Đồng Tháp
    Thì bao lô Thành Phố và Đồng Tháp thế thôi ...

B0ssAZn thích bài này.
  19. Lee Rain

Lee Rain Banned

B0ssAZn thích bài này.
  20. Lee Rain

Lee Rain Banned

Hôm nay đề về 65 :140::140::140:

B0ssAZn thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.