Gây Gổ Làm Loãng Box Dự Đoán Xs Miền Bắc . Mời Tất Cả Vào Đây Rồi Tính Luôn Một Thể !

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi CHƠI LỚN THUA NHIỀU, 1/8/21.

1. Chúng nó lên đây là để soi mói chứ ko phải soi số. Chắc lại bè phái với lũ dốt nát bên kia. Báo hại là lên số gãy như cơm bữa mà bao nổ bao trúng xúi người ta theo. Rồi gãy họng lên biện minh các kiểu. Chứ còn đây lên số cho ace tham khảo chứ ko xúi bậy nha "Thổ Địa báo đời". Chắc a lên số bên kia trúng quá nên bọn tiểu nhân tìm cách tiêu diệt. Giống NDC cũng vậy. Ghanh ăn tức ở muôn đời nát nha con trai. Cái dd thối nát của tụi bây thì về đó chơi. Cao thủ Phờ Lờ gì đó tao thấy lên MB 1 ngày 11 con số. Số khung, số sườn, số kết, số AB, số ngày rồi nào là nay đề chạm 0,5.. blala. Vậy mới làm khổ ace nhé. Nếu tao mà muốn tạo nhiều nick bán số thì đã ko lấy tên này nha thằng ngu. Mới đầu tháng bị quỉ ám à? Chắc thấy 2 cái tên na ná giống nhau lại bảo tạo nịck ảo à HC. Thêm 1 thằng thiếu chất xám giống con cá đen. Động não đi chế???

2. Nay em chơi con 65 nha anh kkkk. K lẽ giờ phải nói 2 đứa đang quen nhau thì chúng nó mới chịu câm mồm k khịa nữa. Khổ rứa. Em đi nghe nhạc thuyền tịnh tâm M1 đầu tháng đây.

3. Hihi. Ra là cái chắc. Chúc HC mm. Thứ đó a biết tánh đàn bà. A nhốt rồi phải na. 1 chuồng 1 . Thế mà cũng xổng chuồng sủa cho được. Thủ địa báo khổ. Kkk

4. :126: Lại tung hứng nữa hả ku? Mầy đừng giả điên nữa..người bị mầy gạt toàn là ng lớn tuổi, chắc lương tâm của mầy bị chó ăn rồi! Khi mầy bị kích, có rất nhiều chị e và cả ng lớn tuổi lên tố cáo mầy nữa! Tao khuyên mầy đừng làm cái trò tung hứng kiểu trẻ con, ACE bên này đầu có sạn rồi, đừng có diễn hài nữa nhe con..mầy lặn đi là vừa..bán số hại người thì hậu quả k tốt đâu con..

5. Song băng

Song băng Thần Tài

Làm con người mang mặt qủy ,lòng dạ sói ,sống luôn rắp tâm hại con người, lạy chúa cho nước lũ bên TQ kéo hết bọn nó xuống 9 tầng địa ngục ,cho đầu thai kiếp con gián ,luôn sống dưới cống thúi :119:

6. Mày nói chuyện con nít quá đi. Dd đây biết bao nhiêu cao thủ. Cả mày và tao chỉ là hạt cát giữa sa mạc thôi con trai. Tuổi gì vô đây bán buôn? Mày tìm ai nói tao bán số lấy phí tao kêu mày bằng bố. Đã nhốt rồi vẫn đi nằm gầm giường rình mò. Bên kia có thằng già Toàn Thắng ngu dốt được tụi bây nịnh bợ nên nó bao che cho chúng bây. Đây người tử tế chứ ko phải dd thối tha của chúng mày đâu mà vô quậy. Thứ mày hay ho gì đâu lết hết dd này tới dd khác.

7. Sau khi mầy bị đuổi khỏi diễn đàn, admin bên đó đã đưa bằng chứng công khai cái tội của mầy hết rồi con..mầy giờ chỉ còn cách đổi tên nick mới và sống lương thiện lại, chứ ai gặp 2,3 cái nick của mầy đều muốn bẽ cổ dặn họng mầy, chứ ở đó còn lớn tiếng sủa, trước khi tao nói trên này tao cũng k đưa a cái nick của mầy, tao muốn mầy có lương tâm lại, k dè mầy sủa lên thì tao chơi tới..

8. Gia Bao 1994

Gia Bao 1994 Thành Viên Mới

Bạn này nói bậy rồi. Mình cũng có tham gia dd bên Xoso.me nhé. Nên biết rất rõ tình hình. Nick CHƠI LỚN THUA NHIỀU này là nick CHƠI THẬT LỚN THUA THẬT NHIỀU bên kia. A lên số ổn nha. Lên số công khai. Sau do đấu tranh mấy vụ các cao thủ trúng rồi lên STK và SĐT xin lộc lá nên bị kick. Giao lưu vv đi mn. Đừng soi mói lẫn nhau.

9. M nói buồn cười. Tao ăn cắp ăn trộm gì của ai mày nói tao ko lương thiện. Mày lên số hơn ai đâu lết hết dd này tới dd khác. AD bên đó cũng phe phái thôi mày ơi. Chơi môn này ai tài ba gì mà cứu khổ cứu nạn. Đừng báo đời báo khổ ae là được rồi. Nói với mấy con đàn bà tao mệt lắm. Chúc mày chiểu trúng 57-75 để tao được trúng theo. Kkk

CHƠI ÍT THẮNG NHIỀU thích bài này.
  10. Tao rất trọng anh em lên số có tâm, và rất nễ phục những ng như vậy? Còn mầy tạo nhiều nick, mầy diễn như thật và báo hại và lấy t ng ta, tao k ưa như vậy, đừng tạo nhiều nick nữa Ku..k hay lắm đâu con..

Lộc_Phát6868 thích bài này.
  11. Lộc_Phát6868

Lộc_Phát6868 Thần Tài

Có tật giật mình :126:

Thần Tài cứu khổ thích bài này.
  12. Tao tạo nhiều nick để làm gì? 1 nịck của tao gần nghìn người theo dõi tao còn bỏ. Tao cần méo gì phải làm mấy trò đó. Chẳng qua tao đấu tranh vì mấy thằng cho số lấy lộc lấy phí nên bị tụi nó ko thích nên kích thôi con trai. Mày thấy từ khi tao phốt KTN, LK còn dám lên stk để vòi tiền ace nữa ko. Nếu ko có tao chắc nó vòi tiền ace hơi nhiều. Làm vậy chắc là làm hại ace ha? Hay mấy kê nịnh bợ, nhiều chuyện như mày? Bớt lết dd đi. Hay ho gì đâu mà nơi đâu cũng đăng từa lưa.

13. Cái nick tên đẹp “Nhã Khuê” của mầy đâu, tạo lên đây luôn đi…tao chỉ mới qua dd bên đó thôi, nhưng khi thấy thông báo của ad là mầy bán số, tạo nhiều nick ảo, hại 1 số ng nên tao gặp mầy bên này muốn nói cho ACE biết để ngừa..chứ mầy là cái thá gì của tao..
    K đôi co với mầy nhiều, hôm nay ace biết bộ mặt giả dối của mầy là đc rồi nhé! Tạo nick Nhã Khuê giống bên đó luôn đi rồi diễn cho vui con..kkk

14. Saođổingôi

Saođổingôi Thành Viên

Mình là người tham gia cả 2 diễn đàn và Mình cũng từng tham khảo Chơi số của Thần Tài Cứu Khổ và Cả CTLTTN nữa Thật lòng mà nói 2 bạn lên số đều bằng cả cái Tâm và luôn vui vẻ với mọi người (các nhân Mình yêu quý cả 2 Em). Mình chỉ hơi bất ngờ vì vừa qua có vài chuyện thị phi k hay về em CTLTTN thôi (chắc có chuyện gì hiểu lầm) nhưng qua thời gian quên biết mình tạm khẳng định em ấy chưa làm việc gì gọi là BÁN SỐ cả. Bên dd sx.me cũng chưa từng ai lên tiếng là mua số bạn ấy.. Bên đây là 1 dd khác mong mn đừng nên đem chuyện đã qua nói nữa . Mình đồng ý câu nói của CTLTTN là "nếu muốn bán số thì sẽ k lấy tên nick đó nữa". Thôi thì đã chơi bộ môn này rồi ai cũng đã có chút ít kinh ngiệm. Chí ít cũng nhận ra được bán số là ntn nên mong mn vui vẻ bỏ qua những chuyện k hay...
    Chúc mọi người
    Ai đang hên thì chiều nay tiếp tục hên
    Ai chưa may man chiều nay sẽ may mắn
    Vui vẻ đẻ ra tiền
    Thân.....

15. M mới lết qua đó mấy ngày mà bày đặt. Bố mày ở đó lâu rồi con. Ở đây CHƠI ÍT THUA NHIỀU là tao luôn đấy. Nếu được tao tạo 10 nick cũng vậy thôi. Ko ảnh hưởng tới ai là được. Dd có qui định ko được tạo nhiều nick hả? M nói ngu rồi cứ đem cái câu chuyện nick ảo nick thật ra nói . Kkk. Má mày mua số tao hay mày biết tao bán số. Cái thằng đã ngu mà còn tánh đàn bà. Cái dd đó tao tự đăng sđt tào lao lên để chúng kích nha. Chứ ở đó thấy mấy cảnh lên số trúng xong rồi đăng stk sđt lên xin tiền fan tao ngứa mắt quá

16. Liêm huỳnh

Liêm huỳnh Thần Tài

Mịa toàn anh hùng cào phím. Im 1 thằng đi tối mb hốt con rùa

Bỉ ngạn 999 thích bài này.
  17. Cảm ơn chị Nguyễn Thị Hiền đã hiểu CTL. Lúc vô nhóm zalo e cũng gửi free để mn tk chứ có vòi vĩnh gì đâu. Thế mà nói bán số. E ghét nên chửi luôn . Ghét 1 số cao thủ bên đó lên số trúng trong vòi vĩnh cò mồi xin xỏ. Thua thì im bặt. Nên e đấu tranh. Hình như đụng chạm tới quyền lợi tụi nó nên nó ghét. Đâm thọt. Chị nói vậy mất công THỔ ĐỊA BÁO KHỔ nói e lập nick ảo tung hứng nữa thì khổ. Muốn yên lành cũng ko đươc nũa.

18. Sát thủ 797979

Sát thủ 797979 Thần Tài

Sao thằng lonn dơ. K đến nhà tìm t à. Ibx riêng cái cc

19. Hà Thanh GLX

Hà Thanh GLX Thần Tài

Tôi thích tính bạn rồi đó. "Lúc vô nhóm zalo e cũng gửi free để mn tk chứ có vòi vĩnh gì đâu"

HAPPY 52 and Doanh Doanh like this.
  20. Saođổingôi

Saođổingôi Thành Viên

Chị chỉ nói điều chị cảm nhận được
    Ah mà chị k phải là Nguyễn Thị Hiền nhé.