{XSMN} Thứ 4: Đồng Nai * Cần Thơ

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi blog24h, 31/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ALI 333

ALI 333 Thần Tài Perennial member

Bác này vui nè...

2. Tyna1603

Tyna1603 Thần Tài

Thanks anh :135:

☘ Cỏ Ba Lá ☘ thích bài này.
  3. baobaongoctrinh

baobaongoctrinh Thần Tài Perennial member

Xin lỗi mài. Nhìn lại đi kon.
    Mài biến đi cho đẹp chòy.
    Vì ít ra số tao bắt tao chơi. Tao tự oánh tao tự vô tiền và tao biết tỉ lệ ăn của tao. Nhà tao sắm thêm hơn năm nay rồi kon ạ.
    Thứ tanh lông. Lên số ai muốn chơi hay theo hay ôm quyền của họ. Câu nào của mài mở miệng cũng muốn ng ta phải theo mài. Điên à.
    Theo tế ông nội nhà mài à.
    Ờm. Tao tào lao hay ko. Ko tới cửa như mài có tiếng nói ở đây đâu con ạ.
    Biến
    :)

4. danhde2017

danhde2017 Thần Tài

BIẾN THÌ BIẾN . CÔNG MIỆT MÀI NHIÊN CỨU ĐỂ ĐƯA LÊN SỐ CHO BỌN MÀY TRÚNG THÌ LẤY TIỀN THUA THÌ CHỬI ...TỤI MÀY MÀ ĐÁNH ĐỀ ĐƯỢC GÌ ...

5. danhde2017

danhde2017 Thần Tài

TÔI NÓI THẬT VỚI AE LÀ TÔI ĐÁNH ĐỀ THUA BÁN TẤT CẢ NHỮNG GÌ TÔI CÓ MÀ CÀNG ĐÁNH CÀNG THUA...NÊN TÔI THỀ O CHƠI NỮA. .10 NĂM TÔI LUYỆN TẬP BẮC SỐ ĐỀ ..NAY ĐÃ ĐƯỢC 90%.TÔI O BAO GIỜ ĐỤNG VÀO SỐ ĐỀ NỮA..CHỈ LÊN SỐ CHO AE NÀO TIN THÌ ĐÁNH THÔI. . VÀ MUỐN AE NÀO THUA NHIỀU THÌ GỠ ...VÀ CHO THÂU ĐỀ KHỎI LẤY TIỀN AE..

6. HuTieuRo

HuTieuRo Thần Tài Enthusiastic member

What the Heo ? E Boy 100% kơ Hajzzz

7. baobaongoctrinh

Thế có ai mướn mài ko.
    Nếu như mài nói. Mài rảnh vậy đăng xong thôi. Mai đăng tiếp. Kêu gọi làm cc gì.
    Chửi mài vì mài có những thứ cần chửi. Ngòi im ko ai chủi đâu kon.
    Thích cứ pot ai theo kệ ng ta. Còn mài là chê của ng này. Nói của ng kia. Kêu ôm theo mài.
    Oánh mà bán hết tất cả rồi nói bỏ xong đi tu luyện gì gì đó. Để rồi vô đây làm như cứu nhân độ thế. Đc. Ccm gì
    Đồ điên.
    Trong khi biết báo cao thủ ng ta cũng có những cách của ng ta. Ng ta cũng ko ép ai theo hay ko.
    Nói chung : chủi mài do tao rảnh và thấy chướng mắt. Còn nửa
    Tao cũnh ko có bán nhà như mài.
    Tồn tại là do đúc kết. Hôm nay có lỡ dại thua vì tham hoạc ko quyết đoán thì hôm khác có dư chơi lại.
    Cờ bạc chỉ có bịp hay có vốn làm cái mới giàu.
    Còn riêng số đề. Mài tu luỵen cỡ nào. Tào lao vẫn là mài. Vì số má chung quy cũng chỉ do những sự hữu duyên hoặc chọn đúng.
    Mà cơ bản có chọn mà ko đánh hay ko đủ vốn đánh vẫn là thua.
    Mắc mệt. Không não hay bị điên?? Ng ta tự hiểu. Tao cũng ngưng chủi mài đây. Tốn cả hơi. Vãi lol

8. baobaongoctrinh

Lỡ nói thì nói cho hết.
    Nói theo kiểu mài còn thấy mài rãnh háng và bị điên hơn nửa.
    Thầu chẳng qua là gọi cho vui. Chả ai ép ai chơi hay đánh số cả mà lấy tìên hay thua tiền. Mỗi ng có một lý do đánh số. Có ng có dư chơi, khống chế nó thay vì tiêu hoang hay mua vé số. Ng ta có 10 ng ta có thể chơi 8 hay 9.
    Còn có ng chơi vì lỡ mang ngjiệp hoặc có ng lỡ biết chơi. Lỡ thua cũng chỉ mong xoá nợ rồi bỏ.
    Chính mài cũng từng trải qua. Bán hết mọi thứ để chơi thì đã hiểu. Đã xong thì thôi còn bày đặt tu với luyện. Có thể chẳng qua mài chưa đủ dư hay vốn, còn cay cú rồi cứ ngjĩ mình hay đem đi độ thế cứu ng.
    Ng ta nói thà cho cần câu ng ta tự câu cá. Còn hơn cho cá. Nói như mài rủi mài ko lên số là ng ta thua hết hả.
    Càng nói càng ngu. Giả sử tâm tốt như vậy sao ko ghi là mong anh em nghỉ chơi bớt nếu như vô bờ hoặc bỏ đi tôi từng thua. Ở đây mà ghi tui mún anh em lấy tiền thầu. Đậu má, con bạc thắng chắc thầu mang giấy lộn chung cho mài hả. Có chơi có tham có chịu.
    Chơi vừa sức mình ko ai chết đâu cần tới mài.
    Nếu mài rảnh. Kiếm topic tao hơn hai năm trước : chuẩn nam lấn bắc mà tự xem.
    Phương pháp hay win thông.
    Tao win thông 7 10 ngày liên tục đủ kiểu nà kon. Ngày đó Tao cũnh chơi, cũng lên bờ xuống ruộng, cũng mong giúp ng có duyên nhưng cũng mong và thừơbg xuyên kêu ng ta hạn chế.
    Vcl. Còn phải bỏ chạy vì ng ta có quyền của ng ta.
    CHẢ AI DÁM VỖ NGỰC NÓI PHƯƠNG PHÁP TA LÀ ĐÚNG LUN. Ở ĐÓ NÓI NHƯ MÀI CHUẨN 90%. VCL
    ĐIÊN
    TIN NHẮN CUỐI ĐẤY KON Ạ
    KO CHÀO ĐOÀN KẾT

9. Longtomahoc

Longtomahoc Thần Tài

4F6164BF-6B55-49FB-8BBC-C52341949FEA.jpeg G

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.