Đơn xin đặc xá to adm và all mod.........

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi davis, 11/8/10.

1. davis

davis Thành Viên

Việc là vậy...em có nick là chuyenbaolo có hoạt động trong dđ này....vào lúc sáng này em đang sửa cái chữ ký ..do muốn thử coi tấm hình làm chữ ký hiện lên như thế nào... nên em đã sơ ý spam 2 câu trong dđ xs miền nam...và đã bị mod bắt lỗi ....lỗi của em theo em thì nó đâu có đến nỗi phải baned như vậy....mod có thể phạt cảnh cáo hoặc nhắc nhở em lần 1 là được rồi...em đã tham gia rất nhiều dđ và ở đâu cũng có nội quy của nó hết...biết rằng "nhập gia thì phải tùy tục " nhưng có nhiều do bận công việc hoặc không có time nên đã không đọc kỹ nội quy....dạo này dây đen đang bám lấy em..nay em mong adm và mod nào đã xử lý em đặc xá nick chuyenbaolo cho em cái....em xin chân thành cảm ơn......!!!

2. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Trường hợp của bạn bị banned 1 ngày vì Spam và xin lỗi vì mình không thể unban được

Lý do mà bạn đưa ra không đủ thuyết phục,nếu bạn đã có khả năng chỉnh sửa chữ ký thì bạn cũng biết nhấp xem lại coi phần chữ ký có hoạt động hay không để điều chỉnh hoặc post thử ở box Spam,đằng này bạn Spam 2 bài trong room thảo luận xổ số là không chấp nhận được
    Nếu bạn mới tham gia mà vi phạm không gõ dấu hay dùng size lớn thì mình sẽ châm chước sửa bài cho bạn + nhắc nhở.Mong bạn thông cảm và chúc bạn sớm qua dây đen nha.Thanks

3. davis

davis Thành Viên

Mình hiểu rồi...mình tưởng mình bị baned vĩnh viễn...còn baned 1 ngày là đc rồi...từ đây mình sẽ rút kinh nghiệm hơn...cảm ơn bạn nhiều...chúc bạn và BQT ngày càng vui và lam việc có hiệu quả.......Thân !!!

4. binh

binh Thần Tài

xin BQT diễn đàn thông cảm tôi là thành viên mới có tên đăng nhập là phưocthanh mới vi phạm lần đầu xin BQT diễn đàn xem xét và chấp thuận cho được tiếp tục đăng nhập với tên phuocthanh . xin chân thành cám ơn và chúc trang SỔ XỐ THẦN TÀI ngày càng phát triển

5. Smod_05

Smod_05 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Với cách phát ngôn như trên thì mức phạt banned nick vĩnh viển là đúng, ko thể tha thứ!
    Nếu bạn còn tha thiết với 4rum này, thì hãy regnick mới vào tham gia cùng ACE, mong rằng bạn biết phục thiện.
    Biết tôn trọng người khác chính là Tự trọng đó.
    Chúc vui.