Xả Stress Độc thủ lô đủ thứ miền!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Ngoại, 20/2/17.

1. anhnguyet

anhnguyet Thần Tài Enthusiastic member

Anh tư ui mai nguyet ket 99 anh tu soi dùm nguyệt có cầu ko e xuống xác hi cảm ơn a tư nhiều nha

2. anhnguyet

Hi em vẫn thầm lặng theo sau anh

3. anhnguyet

Da cam on a nha

4. Phicongtre

Phicongtre Thần Tài Perennial member

Giờ nầy là giờ xem bóng đá NHA

Anh tư sài gòn thích bài này.
  5. Phicongtre

Lở chơi 2 em luôn đi vì bướm bà vẫn sáng cho TG

6. Phicongtre

Thành lúc nào cũng đc Tô Ánh Nguyệt quan tâm ,ủng hộ sau lưng còn gì vui hơn ?

7. anhnguyet

Hi cảm ơn anh nha

8. anhnguyet

Hi e đỗ ánh nguyet .tỷ muội với tô ảnh nguyệt hi

9. hoài-thương

hoài-thương Thần Tài

mấy hôm không đi dạo . vào thấy gì không hà . chỉ một câu để giải tỏa vấn đề : dd là ảo mọi người đã chắc là mình nói thật không ? vậy thì không nên nói người khác .... vậy nhé .

Anh tư sài gòn thích bài này.
  10. hoài-thương

hoài-thương Thần Tài

làm ca đêm sao mà thức khuya thế . hihihihi ngủ một giấc ,cứ tới giờ này lại thức ,thèm ly Trà nóng .
    bạn hiểu sai ý mình rồi , không ai ngu dốt cả ,cho dù không học trường lớp ,nhưng trường đời nhiều khi còn hơn cả những người hiện đang là Tiến sĩ giấy .
    ở đây mình chỉ nói là ảo ,do đó không yêu cầu bạn phải nói thật ,và người nghe .... cho dù bạn có nói thật 100% thì cũng chẳng ai tin .
    chỉ là buồn thì lên tám nhảm cho vui xả sì trét mà thôi ,lời nói dối mà không hại đến ai thì không có gì phải nói , hihihi người ta còn nói lời nói dối dể thương ......
    Cái đáng trách là những người post số ảo mua bán số ,lợi dụng lòng tin của người khác ,thực tế ngoài đời thì rách như cái bang mà trên này thì cứ như Thánh dóc .
    Vì vậy chơi cho vui thôi đừng quá tin ,ngay bản thân mình nè nhiều khi post số trúng ầm ầm chứ thật ở ngoài đời có đánh đâu :112: .Hôm nào xuống tóc thì hôm đó đi bụi :112: .( mình nói điều này chắc nhiều người cũng gặp phải )
    Vì vậy chơi là chơi ,đừng quan trọng đến việc người khác ,cho dù người đó có nói dối mà không ảnh hưởng đến mình thì một mắt nhắm ,một mắt mở xem chơi . và chính bản thân mình cũng đã nói thật trên thế giới ảo này bao giờ đâu mà mình đi nói người khác . Ý mình là vậy.:tea:

11. anhnguyet

Da cảm ơn a tư chủ nhật may mắn vui vẻ nhé

12. BAO_CHUẨN

BAO_CHUẨN Thần Tài Perennial member

Ka 4 cho Ngoại 1 con bẹc đi chiều nay ngoại
    Chừa vé số biết hên vô đậm ngoại đi bán cái khác.......hjhj....... vọt........:112::112:

13. Anh tư sài gòn

Anh tư sài gòn Thần Tài Enthusiastic member

Chọn đi BC

14. Anh tư sài gòn

Anh tư sài gòn Thần Tài Enthusiastic member

BC chơi 11 đi

15. anhnguyet

E chào sư huynh .hi ngoai là sư huynh ha e kiem sư huynh mà giờ moi thay .hi

16. Phicongtre

Diễn đàn mấy hôm nay có người điên , topic nào cũng nhãy zô ca hát nhãy múa nói chuyện với cỏi trên đủ thứ , kg chuyện nào giống chuyên nào :024:

17. BAO_CHUẨN

Rùi lụm... vọt...........thui đi bán tiếp đây nay ế qué......:112::112:

18. BAO_CHUẨN

Hẻm phải......Ngoại đi bán chưa về,huynh vào chơi cùng Ngoại á.......

Ngoại and Phicongtre like this.
  19. Phicongtre

SG ,ĐT
    Gởi ngoại cặp trứng ngỗng chiều luộc ăn
    00
    500

20. Ngoại

Ngoại Thần Tài

Ngoại cám ơn chú 4 mời được cao nhân dô nhà ngoại hi dọng cao nhân của chú 4 giúp được ngoại và đồng ngiệp của ngoại thoát khỏi kiếp bán dé số ngoại rất cảm kích mời chú 4 một ly :140: chúc chú 4 luôn may mắn :124: