Banned Danh sách Banned - Cảnh cáo TV phạm quy!

Thảo luận trong 'Bảng Thông Tin Diễn Đàn' bắt đầu bởi Smod_05, 13/10/10.

1. satthulomienbac

satthulomienbac Thần Tài

Sorry smod cho em hỏi nick lobamien tại sao lại bị banner vậy

2. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

nick của bạn là do Admin 01 banned, chắc là do bạn quảng cáo web xổ số thì phải

mình đã xem các bài viết trước đó của nick lobamien thì thấy ok lắm, bạn hãy nhắn tin cho Admin 01 giải thích rằng bạn không cố tình quảng cáo web để Admin 01 xem xét lại nhé

Thân

3. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

4. thodia38

thodia38 Thần Tài Perennial member

Đài TN: 79 đang là lô gan trong 10 lần quay liên tục ( tức là trong 10 tuần liên tục ). Đài AG: 79 trong 5 lần quay liên tục ( tức là trong 5 tuần liên tục ) thì về được 1 lần :134: :134::134: trong lô còn khó mà MẠNH 2 cái A ? :134::134::134:

5. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Thật choáng khi xem comment này!
    :nodo:
    Thứ nhất 79 đang trong tầm ngắm của mình cho ngày hôm nay.
    Thứ hai mình không ngờ comment này lại là của thodia38.

Thật vậy không choáng sao được, khi trước đây thodia38 thường dị ứng với các comment về các con số hay phương pháp bắt số của thodia38 do các thành viên khác dành cho mình, vậy mà…….Như đã nói thứ nhất mỗi người có cách bắt số của riêng mình, cũng như có lượng Fan riêng nhất định tin tưởng vào phương pháp bắt số của người đó (thông qua thời gian đã kiểm chứng) do đó khi giao lưu bình số trên diễn đàn không nên ngán bạc hoặc phê phán hay chê bai số của người khác, đó là văn hóa tối thiểu khi sinh hoạt trong cộng đồng. Có gì là bảo đảm 79 sẽ không ra (dù lô hay AB?) Hay là trình độ bắt số của thodia38 vượt trội hơn tất cả ACE khác trên diễn đàn nên nhận thức vượt tầm hiểu biết của ACE? Theo mình nếu thodia38 muốn diễn đàn tôn trọng mình cần nên chấm dức tình trạng phê phán cách bắt số của người khác thân!

Tài năng hơn ba phân đáng là chi - kiêu ngạo làm gì?​
    (Tài quá tam thốn thành hà vật – Ngạo thập ma?)

6. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Banned Thodia38 7 ngày,

Lúc này BQT mỏng, các bạn thấy bài viết vi phạm vui lòng [​IMG] bấm báo giúp nhé!

7. Boyfear

Boyfear Thành Viên

Cho hỏi hôm qua mod nào band nick tôi ???
    Tại sao k band truongvoky + Bat Kha Chien Bai ?????
    Ai làm thì vào trả lời giùm cái :135:
    :135:

8. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Nick của bạn bị " Administrator" ban nha.

9. Administrator

Bạn đăng ký chi nhiều nick, xài 1 nick Ngoc thanh thôi được rồi nhé.

Tôi không ghét bạn, tôi chỉ là người quét dọn hàng ngày để đảm bảo mọi người thoải mái không để một người làm phiền lòng nhiều người khác vậy thôi.

Ngủ ngon nhé!

10. Lục Y Lang

Lục Y Lang Thần Tài Perennial member

Kính thưa Administrator, Smod!
    Quý anh chị vui lòng bỏ ít thời gian khi banned một thành viên nào đó thì post kèm danh tánh nick bị ban tại đây và thời hạn ban, 7 ngày hoặc một tháng hay là vĩnh viễn cho toàn thể thành viên được rõ, nếu được thì kèm luôn lỗi vi phạm.
    Thắc mắc suốt là anh PHÚC LỘC THỌ sẽ nghỉ ngơi tạm thời hay an nghỉ nghìn thu?
    Chân thành cảm ơn sự hồi âm của quý anh chị quản trị!
    Thanks and best regards!
    P/S: Mình chỉ thắc mắc thôi, chứ mọi thành viên dđ, bác Thổ địa 38 hay chú PHÚC LỘC THỌ mình đều kính trọng mong các fan bác Thổ địa 38 đừng gạch đá ném mình

11. Administrator

Dear Lục Y Lang;

Khi banned hệ thống sẽ hiện thời gian cấm lúc thành viên vào web, ban là giải pháp hết sức khó khăn khi BQT phải thực hiện mong rằng thành viên chia sẻ được điều đó.

Nick PHÚC LỘC THỌ bị cấm 7 ngày do nặng lời với thành viên khác chưa đến mức nghiêm trọng.

Người thực hiện: Admin_01

12. julie

julie Thần Tài Perennial member

Hic.. Thường thì Huynh PLT ăn nói rất nhã nhặn, kô hiễu sao hôm ấy bị bức xúc nên mới dùng những từ ấy với thodia38 và cũng bị ném đá tan tành xí quách thành Pa tê hihihi, là một TV.. Huynh PLT cũng đã ý thức dc và đã xin lỗi thodia38 trước mặt ACE đó là một điều rất tốt biết phục thiện! Đây là lần đầu Tỷ xin Admin phạt Huynh PLT 3 ngày thôi >>> PLEASE!!!!! Thanks Admin nhiều :tea:

Chỉnh sửa cuối: 20/9/15
  13. Administrator

Không được chị Julie nhé, có thể có nhiều người đồng cảm như vậy nhưng có nhiều cách phù hợp hơn không phải cứ thấy mình đúng thì nói sao cũng được.

Em chỉ vì cái chung thôi,

14. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

chính xác là "Quân pháp bất vị thân" có nghĩa là Ai cũng phải tuân theo luật pháp , hoàng thân quốc thích (có họ với vua) cũng ko nằm ngoài pháp luật . Vì thế mới có câu "Vương tử phạm pháp xử như thường dân" khâm thử!!!!! hihi

AMATO... thích bài này.
  15. Administrator

Gì mà nói nghe hết hồn vậy Bady1994 :D

Admin chỉ là người quét dọn bưng bê trà nước hàng ngày để đảm bảo mọi người được thoải mái khi đến chơi vậy thôi.

:director: :director: :director:

16. Flower_of_summer

Flower_of_summer Thần Tài Perennial member

Amid cho mụi xin ly trà...:112::112:

AMATO... thích bài này.
  17. bady1994

hihi..bady đùa tí mà ... chúc Administrator ngày cuối tuần vui vẻ và phát tài, có dịp Admin úp bài bady thấy trong lòng vui sướng:tea:

AMATO... thích bài này.
  18. Administrator

Có ngay có ngay :tea: :tea:

AMATO... thích bài này.
  19. Flower_of_summer

Flower_of_summer Thần Tài Perennial member

Bữa nào anh quậy hoành tráng thử xem Admin up bài anh vô nghĩa địa... xem có sướng hok anh hỷ...:112::112:
    Phá quá chắc 1 hồi mềnh vô nghĩa địa trước quá...votttt:112:

AMATO... thích bài này.
  20. bady1994

Thôi...anh ko làm được đâu á:tea: