Sơn Trang CỔ MỘ !!!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi CÔ LONG, 24/4/12.

1. Sát Thủ Đa Tình

Sát Thủ Đa Tình Thần Tài Perennial member

Chiều nai 2 miềng kia hong cóa sẽ bổ sung kon mạnh cho mb
    :112:
    hoy ik tip

2. Sâm Bổ Lượng

Sâm Bổ Lượng Thần Tài

:121: thập thò thập thò :121:
    :114:
    Thôi vọt...:SugarwareZ-070::SugarwareZ-016::SugarwareZ-015:

3. TúBình

TúBình Thần Tài

Chúc ace may mắn
    :140:

4. Sát Thủ Đa Tình

Đang măm bữa tối hỳ cúp điện cái bụp. Thía là ik lượn 1 vòng vìa hên cóa lại sớm hơn tb.
    Hỏng dám qua chánh điện mb luông bít là kiểu gì cũng pị chửi (hiểu, vì tg dđxstt từ 2010) đ/v ST mở bát chỉ là đưa 1 topic mới lên để có chỗ cho mọi người đăng bài thảo luận (dù vậy cũng đã cân nhắc con số mình đưa). Đôi khi tía lia vui vại thôi chớ số hong cóa tào lao đâu áh, nhưng hong ga chịu.
    (slap)

5. Sát Thủ Đa Tình

Hong cóa hì hong chớ lâu lâu hong tháy ma lào mở bát nại dô lữa... Ad gỡ dục mí thôy
    (shock)

thoainguyen639, MR.L28 and CÔ LONG like this.
  6. CÔ LONG

CÔ LONG Thần Tài Perennial member

Chứ hok chịu thì làm gì nhau Ku Sát? haha :118:

7. CÔ LONG

Kiếm tô bánh canh giò heo!
    Độc thủ:97:wins:*497

8. Lá Chồn Bồn

Lá Chồn Bồn Thần Tài

9. MR.L28

MR.L28 Thần Tài

Nóng quá huynh ơi..kệ đi

10. Lá Chồn Bồn

Lá Chồn Bồn Thần Tài

Chuyện chúng nó tớ ko màn tới chúng nó. Tớ nhìn thấy nó kêu tự phong huyền thoại ghi danh lịch sử tớ ngứa mắt..tớ chả biết nó là thằng nào cả..tớ thấy vớ vẩn tớ cho cảm nhận tí thôi...:111:

CÔ LONG, thoainguyen639 and MR.L28 like this.
  11. MR.L28

MR.L28 Thần Tài

Kkk thôu dĩ hòa vi quý đi huynh...ai làm gì làm mình cứ hoan hỷ nào ké huynh 5043 ạ chúc huynh may mắn .mời huynh :tea:

CÔ LONG and thoainguyen639 like this.
  12. Lá Chồn Bồn

Lá Chồn Bồn Thần Tài

Tớ ko đụng nó...nó muốn thể hiện đến là tớ đón..tớ ko có ảo mõm như nó nhé..tớ muốn người thật việc thật. Tớ thấy nó mõm thế....:111:

13. Sát Thủ Đa Tình

Anh diepvien007 thân mến !!! Em vào xem được, rất rất trân quý và biết ơn anh, từ đó giờ anh luôn bảo vệ em khi có v/đ trên này. Nhưng anh yên tâm, em không để mắt tới những người không liên quan đến mình.
    Ông bà xưa có câu "buôn có bạn, bán có phường" vào đây mới có thể thoải mái nói về những "con số" vậy thôi. Trên này cũng không có quy định phải đưa lên những con số trúng (hoặc phải chơi thật), nếu biết được trúng trật thì đâu còn trò mua bán số nữa.
    "Bần cùng sinh đạo tặc" câu nói này chẳng sai, khi cùng khổ họ thường nói và làm những điều sai trái, "tặc" ngoài thân "tặc" luôn cả trong tâm. Tội nghiệp hơn là trách vì trí tuệ của họ không có, không đươc ai khai mở nên cứ mãi chìm đắm cuộc đời tối tăm mà ngay bản thân họ không hề nhận ra.

...hoy viết tới đây chị gái kiu qua mum cơm cắt ngang dòng sy nghỷ gòy...tạm nghỉ.
    (holidayspirit)

14. TúBình

TúBình Thần Tài

Chúc ace may mắn
    :140:

Thêm Vui and CÔ LONG like this.
  15. CÔ LONG

Để phòng con 97 chiều ngủ Chị vừa gửi tin và thao tác bank khi nào về nhà e xem và check biến động coi có chưa nhen.
    Nếu chiều win hoặc chỉ cần huề thì e đưa tứ quái vòng MB luôn( nếu chiều thua sạch thì khỏi, vì xui rùi chơi tiếp ớn lắm hihi)
    Chị hầu gụ tiếp đây!( có gì alo)

16. TúBình

TúBình Thần Tài

:126:

CÔ LONG thích bài này.
  17. Sâm Bổ Lượng

Sâm Bổ Lượng Thần Tài

Em iêu cho a gởi 69
    :director:sĩn wa nay mới bò dậy:138:

18. Sâm Bổ Lượng

Sâm Bổ Lượng Thần Tài

Mấy con mơ của ấy ra ab mt
    :banana:

19. CÔ LONG

Đành mum gói mì hảo hảo+ ly rượu ô môi ngâm cho ấm bụng trị luôn viêm khớp.... năm nay yếu quá chài mình mẩy với mấy cái chi run giật pặc pặc luôn :137:1,2,3 vọt.

20. Sâm Bổ Lượng

Sâm Bổ Lượng Thần Tài

Em iêu có bầu ! :121::114: