Chửi tục banned

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi Hồ T.Minh Thư, 8/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Dkm nó đang chán đời lắm rồi đấy.... Ck chồng thôi chứ đâu phải ông nội mún nói gì nói... Đc thì ở ko thì ly dị.. Hành hạ nhau hoài sao.... Dkm bực bội IMG20170507170725.jpg

hoài-thương and Bay cao like this.
  2. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Lộn tiệm rồi... Thix khoe hàng nhưng ko rảnh cho p khám

3. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Mua Hok Ma cứ lãm nhảm nhỉ

4. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Dành cho ck chứ cho ai... Mắc mớ j hỏng

5. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

chứ ko phải ăn ko đc nên mới bỏ ak? :125:

6. An Lộc 8888

An Lộc 8888 Thành Viên

Dám chắc,từ Liêm sỉ là quá xa xỉ và không hề tồn tại trong cuộc đời bạn.Thương thay 1 kiếp người:120::114:

Bay cao thích bài này.
  7. Bay cao

Bay cao Thần Tài

Haha,nghe xót xa quá nhỉ,liêm sỉ là thứ xa vời với kẻ đã bần lại tiện,thích thể hiện nói mấy chuyện cao sang đó bạn.:tea::tea:

Chỉnh sửa cuối: 17/5/17
    An Lộc 8888 thích bài này.
  8. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Thế à. Vậy cũng có thằng thả thính ấy nhờ.. Người thì cũng lớn rồi đâu phải là sửu nhi mà ăn nói éo lịch sự.. Thứ nhất chế ko mượn mày vào góc riêng của chế.. Thứ hai chế ko mượn mày nhìn chế. Thứ ba chỉ có những thằng rẻ mạt mới lên mạng kiếm gái... Thứ tư Tao đẹp tao có quyền.. Thứ năm bởi vì loại của mày ko chào cờ đc nên vk mày mới bỏ mày theo trai. Ko pít nhục mà còn khoe. Đừng trách con vk lăng loàn mà hãy hoi tại sao mình lại vô dụng như vậy. OK? Còn muốn thắc mắc j về hỏi phụ huynh chứ chỗ này ko phải lớp học để những người não phẳng vào học khôn.

An Lộc 8888 thích bài này.
  9. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Liêm sĩ là j loại như em còn chưa biết nữa nói j tới chế.. Nè.. Biết thì nói ko pít thì im. Chỗ này cấm chó dại sủa bậy đó em ak...

Bay cao and An Lộc 8888 like this.
  10. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Thì ra những ng xung quanh p đều đê hèn như vậy nên p cũng giống vậy.. Nên mình éo chấp.. Còn môi trường mình sống khí hậu trong lành nên ko ảnh hưởng j. Mình ko nói mình tốt nhung cũng tự tin mình sống đẹp.. Bởi vì có những người thix khoe hàng như mình mới có thể lòi ra những thằng háo sắc ăn ko đc nên tức quá cắn bừa... Mình cũng quen biết nhiều con trai miền bắc mà bạn là ng đầu tiên khiến mình hâm mộ về cách nói chuyện ngu vô đối và cư xử éo ra j như vậy... Nè bạn.. Bạn còn non và xanh lắm.. Phụ nữ đẹp là để ngắm nhìn chứ ko phải để mấy thằng sửu nhi cưỡi... Mình khoe hình bên trang riêng của mình chứ đâu khoe trên gia phả nhà p đâu mà p la liếm hoài vậy... Nếu thèm gái mà ko tiền thì nói mình cho mượn chứ đừng đi cắn lungtung nhà ngta mắc công bị chửi rồi mang nhục...

11. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Toàn mấy lũ thả thính.. Dạng này là não ngắn chú ak

12. An Lộc 8888

An Lộc 8888 Thành Viên

:113:Haha. Thà rằng như thế.
    Bạn gì ơi,mấy thằng dở hơi lại thích thể hiện là loài nham nhở í mà

Bay cao thích bài này.
  13. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Mình lớn rồi... Làm mẹ 2con rồi nên ko chấp những ng não phẳng p ak

14. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

15. An Lộc 8888

An Lộc 8888 Thành Viên

Họ bít mừ,họ thích sủa vậy ó,dại nên cứ sủa,sủa mừ nghĩ là họ thâm nho,nho hổng thấy,tuyền thấy thâm
    Tỷ hay mụi bỏ qua đê cho nó phẻ nhé:tea:

Bay cao thích bài này.
  16. An Lộc 8888

An Lộc 8888 Thành Viên

Não họ không có phẳng,chỉ là ít nếp nhăn kết hợp loạn ngôn thôi bạn à,thiệt tình bạn nghĩ oan cho họ quá:120:

Bay cao thích bài này.
  17. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Ham muốn thì ai chả có... Nhưng chế có ck... Thèm thì thịt thằng ck chứ đâu phải như mày thèm cũng {***} có chỗ đút.. Người sao ngu vậy chài.. Nói hoài éo hiểu. Bởi ngu mới bị vk bỏ nè chài... Bởi vậy ta nói Chim khôn hót tiếng dễ nghe.. Người khôn nói chuyện người ngu bực mình..
    Ngta nói có ngu cũng chừa ng khác ngu với sao có nhiu mày ôm vào người hết vậy .. :126: Bua Nào có điều kiện thì đi thông não đi... Nhờ bác sĩ tạo nếp nhăn não đi chứ để não phẳng như vậy ra đường người ta cười phụ huynh tội nghiệp... Trong đầu mày lúc nào cũng nghĩ như vậy chắc la do sự ảnh hưởng của gia đình... Vợ mày,mẹ mày chị em mày đều như thế hay sao mà cứ nghĩ nhìn ai cũng thế Zậy :132: bởi vậy chế nói chế ko chấp mày Vì chế thông cảm cho mày... Mà nè.. Ví dụ như nứng {***} quá kiếm chó cái chọt đỡ đi... Chứ đi thả thính rồi cắn lung tung làm j... Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ mẹ nó đi....

18. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Ukm anh đưa em lên bàn thờ nhà anh đi để em tiểu tiện lên đó... Và sẵn tiện xem gia phả nhà anh có anh thiếu não như anh ko.. Bao h em muốn đứng đường chế sẽ bái vk anh Và mẹ anh làm sư phụ.. Chắc hai người ấy kinh nghiệm phong phú lắm còn bây h chưa phải lúc... Còn mỏ em có dài hay ngắn xấu hay đẹp thì kệ em.. Như thế nào cũng đc miễn ck ko chê là đc. Mặc kệ ngta nói j nghĩ j. Còn anh tốt quá đẹp quá sao vk bỏ theo trai vậy... Em nghĩ anh nên đi chỉnh từ não tới thân thể đi. Vậy nha.. Em ko rảnh mà thông não cho anh nữa.. Em nói rồi. Chỗ này ko phải lớp học mà sao anh cứ vào đây để em dạy dỗ anh hoài. Bao h anh lớn hơn đi rồi kiếm em nói chuyện chứ em làm biếng nói Với sửu nhi lắm anh à.

19. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

! [/QUOTE]hahaha thấy em khoe hàng lại giới thiệu hàng kích thích nên cũng thuộc gái làng chơi hihihihi . Thiên hạ đệ nhất chửi là anh ,em đụng hàng rồi đấy , loại đàn bà như em thế gian này đầy ,rẻ mạt 100k một lần mà thôi ,nhưng cái loại ăn nói như em thì đảm bảo không có khách nào thèm ngó tới , Tôi tế nhi không nói thẳng ra thôi chứ đàn bà đẹp ,như Hoa Hậu tốn bao tiền son phấn ,dao kéo cuối cùng cũng chỉ
    Em nói rồi mà.. Kêu mẹ anh dạy anh đi.. Sao anh chậm tiêu vậy... Nói hoài ko hiểu... Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm.. Thiên hạ đệ nhất chửi.. Vậy mà em nghĩ Thiên hạ đệ nhất ngu... Anh làm em bối rối quá :125:

Bay cao thích bài này.
  20. Hồ T.Minh Thư

Hồ T.Minh Thư Thần Tài

Nho vay ma co so 65.25.11

Bay cao thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.