{XSMN} Thứ 4: Chúc Ace Bjgwjn

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi HuTieuRo, 6/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuannolove94

tuannolove94 Thần Tài

1 bên :) hoà

HuTieuRo thích bài này.
  2. baobaongoctrinh

baobaongoctrinh Thần Tài Perennial member

Thực tế ko post ko lên ko đăng nhập ko có nghĩa ko theo ko xem .mỗi người đã chơi môn này 1 thời gian thắg thua đc mất đều sẽ tự nghiệm cho mình cái riêng . Cũng chả ai tài giỏi hay thàn thánh . Càng ko có Đồng bà nào rảnh mà vô đây xem số nào loại ra . Đơn giản là 1 số mà ai cũng đánh tui có tiền làm thầu tui cũng ko dám nhận . ...

Có những nick kỳ cựu để ý kỹ số mở bát là những số ruột và những ngày nó hay đi .cộng thêm ngày đó có dị đoan trùng hợp hay thêm gi đó .họ mở bát với sự hy vọng cũng như chia sẻ ra để nếu ai win cũng tốt thua ko buồn . 1 số ng khi win tung hô khi thua chửi ng mở bát như con .

Có 1 dạo Pé Sin như thánh sống .Subotal . Như nhà đồng quay . Bady1994 như cứu tinh .Văn Lộc xỉu chủ 4 càng ăn như máy . ... :)
    Cho mình hỏi , họ ăn chửi như thế nào các bạn có đếm bài họ ko :)

Số ra bạn còn tiền đánh hay ko .ngày đó có đánh hay ko và đánh vốn nhiêu ăn nhiêu ít . .. Đồng ý là ai đang loạn số cũng cần bát hay phao . Nhưng sự mất cân bằg trong dị đoan hay những gì đang diễn ra . Rốt cuộc cũng chỉ là ...
    Ai hiẻu thì hiểu :)

3. baobaongoctrinh

baobaongoctrinh Thần Tài Perennial member

Bình thường . Có dạo còn trốn nợ đi làm xa . Trả xong vè chơi tiếp . Nhưng mỗi lần chơi tụ nói là Còn tièn thì chơi .có 1triu sẵn sàng đập 900 còn 100 ăn mì gói . Thế thôi .

Nhưng dạo này thua bạc trăm win bạc chục đăng hình rõ ràng và cuối cùng là : Méo có cái chiện mà post thêm post bớt nếu đã post .Ko có số thì ngồi xem thích ai ôm đó .đc chưa :)

4. Titanium

Titanium Thần Tài Enthusiastic member

88 nổ miền trung như pháo.........:138:

HuTieuRo thích bài này.
  5. BaoMinhAnh

BaoMinhAnh Thần Tài Perennial member

mb có rớt lại ko e....:112:

6. TrachQuaKhu1994

TrachQuaKhu1994 Thần Tài

nhận 23 và 923

mimi52 and truong giao chu like this.
  7. Bình Dương buồn