Góc Nhỏ Chơi 1 mình (oaihuong2210)

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi oaihuong2210, 17/5/17.

1. oaihuong2210

oaihuong2210 Thần Tài Perennial member

7-2-3-9
    rắn và tài à :132::132::132::132::132:

2. oaihuong2210

giờ thì hiểu tại sao phải kết hợp HKPT và ngũ hành là như thế này

3. oaihuong2210

13/6/2017
    có kép chú ý 44 99

4. Tequila Sunrise

Tequila Sunrise Thần Tài

hay quá trúng rồi kìa , nay Tequila thua quá trời , HKPT ghê gớm lắm sao mà thấy bạn nói về HKPT hoài vậy

5. oaihuong2210

Không ghe nhưng số không thể không theo phi tinh hkpt có 55B Mb hôm nay

6. Tequila Sunrise

Tequila Sunrise Thần Tài

bạn có thể nói con đề 55 ở Miền Bắc lấy từ HKPT chỗ nào không ?

7. oaihuong2210

Ngày mai có tài thần tây nam hỷ thần tây nam hỷ thần và tài thần hộ tụ tức có kép Mb đi trước mn 1 ngày => Mb AB có kép tây nam hành kim kim được sinh ra thừ thổ kim khắc mộc thổ sinh mộc mộc sinh hoả chế kim B mn 72 hành hoả vậy thì B Mb có thổ mai còn kim và mộc có 1 số anh chi em oaihuong ibox thì rõ phần này vì oaihuong đã chấm số cho ngày mai rồi

8. oaihuong2210

Hkpt biết không nhiều nên chấm số rất nhiều còn ai rành về hkpt thì lọc ra còn rất ít số tuỳ vào vận may của mỗi người nữa đúng ra thì tối nay chấm kim nhiều hơn chấm thổ vì bản chấn hôm nay can âm nên chọ khắc can dương thì chọn sinh

9. Tequila Sunrise

Tequila Sunrise Thần Tài

Tequila cám ơn nhé , để Tequila cố gắng học thêm
    bạn luận hay quá , tiếc là bạn chưa may mắn để ăn con đề 55

10. oaihuong2210

Tại sao khi chơi bộ môn này phải tiếp thu từ nhiều nnuồn là vậy mỗi thứ 1 chút để tìm đk cần và đủ để chọn số và chọn ra rồi cũng chưa hẵn đã đúng vì chọn để giảm bớt mà giảm bao nhiêu thì tỉ lệ thua tăng lên bấy nhiêu tỉ lệ thắng thấp thì đồng nghĩa lợi nhuận cao hơn bấy nhiêu

11. Tequila Sunrise

Tequila Sunrise Thần Tài

Tequila đang cố lắm , để Tequila cố tiếp thu nhiều nguồn như bạn

12. oaihuong2210

Học để tham khảo và tìm ra cách chơi và hướng chơi và tính ra lợi nhuận cho bản thân mình thì oaihuong sẽ ũng hộ. Huyền không phi tinh nghe đơn gian vì nó đơn giản về cách nghỉ nhưng khi rối nó là 1 mạng nhiên không đường ra hiểu càn đơn giản thì nó sẽ rất đơn giản đừng đặc câu hỏi rồi đi tìm lời giải cho nó vì nó không có lời giải

13. Tequila Sunrise

Tequila Sunrise Thần Tài

Tequila đầu óc chậm chạp lắm , nghe bạn luận về can chi ngũ hành , huyền không phi tinh ... hay thật , cám ơn bạn nhe

14. oaihuong2210

Có rất nhiều dàn oải hương đưa lên với đa dạng pp ai chọn chơi pp nào thì chỉ theo pp đó thôi tức dàn nào ôm thì ôm tới cùng. Sinh khắc cũng vậy không phải chỉ theo can là đủ mà nó thiên về ngũ hành nhiều hơn

15. oaihuong2210

Tẩu hoả nhập ma vì nó 1 thời rồi ngộ ra rằng cứ đơngian đi đừng quá cố chấp là nó sẽ theo đunga hướng mình cần

16. oaihuong2210

Mong bạn thành công

17. oaihuong2210

Cứ đặc ra dàn 1 là A dàn 2 là B dàn 3 là C .... chơi A thì cứ theo A B cứ theo B đừng thấy cái này ra mà cái mmìn chọn không ra mà thấy không vui vì số nằm đó nó phải đợi đúng thời điểm mới ra đừng nóng vội. Dàn A hôm nay không mai không thì phải canh me thử dạn như thế nào là hay hay là phải biết giử vốn ngày nay dàn A đánh ít chút nếu ra thì mai tiếp tục theo dàn đó cũng như vậy nếu không ra thêm 1 chút nữa cho nó mà cũng chưa ra thì hôm sau nữa nó không ra coi như dàn này chuẫn bị ra xc

18. Votinh_68

Votinh_68 Thần Tài

Z anh in bõ cho e vs qua nay e te tua

19. Dung abc

Dung abc Thần Tài Enthusiastic member

Mình ko biet
    Bắt đầu hoc hỏi bạn nha

20. oaihuong2210

những gì mình biết mình đã đăng hết trong nay
    và tất cả chỉ là dự đoán
    hên thì nó ra thôi
    mình inbox tỉ lệ và phân tích chứ không cho số mấy bạn đừng hiểu nhầm
    còn phần chọn số chơi vẫn là ở các bạn các bạn nên học cách tự mình quyết định trong tâm tay mình chứ đừng để ai đó quyết định giúp mình rồi hối hận