Hướng dẫn CHO HỎI ? muốn ad hình vào nick

Thảo luận trong 'Box Hướng Dẫn Các Tính Năng Diễn Dàn' bắt đầu bởi hiensalon, 20/7/09.

1. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:TÔI MUỐN ĐỂHÌNH LÊN NICK THÌ PHẢI LÀM SAO ? XIN CHỈ GIÚP

vinhkieu thích bài này.
  2. trumc0bac

trumc0bac Thần Tài Perennial member

bạn tìm chữ Hồ Sơ Cá Nhân khi đã đăng nhập nick bạn tiêu đề phía trên tay trái màn hình vào đó tim dòng thay đổi hình Avatar có thể lấy hình trên mạng hay hình có sẵng ở máy

:SugarwareZ-280::SugarwareZ-280::SugarwareZ-279:

Max vui and vinhkieu like this.
  3. trumc0bac

trumc0bac Thần Tài Perennial member

hiện giờ bạn đã đăng nhập vào diễn đàng rồi bạn nhìn góc tay trái man hình có chữ Hồ Sơ Cá Nhân vào đó nhìn những mục nhỏ bên tay trái tìm chữ Thay Đổi Avatar lick vào dòng đó sẽ hiện ra tiếng vn không mà thử đi bạn :SugarwareZ-279:

4. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Thank trumc0bac !
    Đúng rồi bạn !
    Sau khi đăng nhập bạn nhấp vào chữ "Hồ sơ cá nhân" trên thanh liên kết và chọn mục cần thay đổi. Bạn có thể tuỳ chọn nhiều thứ từ thông tin cá nhân, avatar, chữ ký, thêm bạn bè, thêm nhóm, thay đổi tuỳ chọn ngày giờ .....
    Chúc bạn vui trên Xổ Số Thần Tài...Chấm Cơm !

5. hiensalon

Cảm ơn nhiều .

MÌNH SẼ THỬ. cảm ơn Mod nhiều

6. hiensalon

Mình đã làm được rồi

CẢM ƠN SMOD VÀ TRÙM CỜ BẠC NHIỀU NHA.( ĐÃ CÓ HÌNH ):SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

Max vui, vinhkieu and duongmiendong like this.
  7. Phicongtre

Phicongtre Thần Tài Perennial member

Mình xài iPhone 6s chụp hình mà kg biết làm thế nào để đưa hình vô sau khi post số , xin hướng dẫn dùm cảm ơn

Max vui thích bài này.