cho em hỏi?

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi dark_angel, 1/11/10.

1. dark_angel

dark_angel Thần Tài

khuya qua 2h sáng (1/11) nhớ là em mở bát miền bắc, mà giờ bài của em nằm ở trang 2 là sao vậy smod?
    ví dụ có 2 người mở bát mà các anh muốn chuyển bài em vào đó thì ít lắm cũng gửi cho em 1 tin nhắn cho hay chứ!
    em luôn tôn trọng mọi người ở diễn đàn, nhất là các smod! nên mong cũng nhận được sự tôn trọng!
    k hiểu nên hỏi! nếu có gì sai bỏ qua! thanks!

Chỉnh sửa cuối: 1/11/10
  2. Smod_01

Smod_01 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Vâng!Bài của bạn là do tôi chuyển!Đúng ra là chuyển luôn ra khu vực thùng rác-bài mở bát phạm quy.Cái này có ghi rỏ trong nội quy,bạn xem lại nhé!Nhưng xét về tình thì thấy giờ đó mà bạn còn tham gia post bài nên tôi chuyển qua topic của người mở hợp lệ như vậy nghĩ là quá tôn trọng bạn rồi!Xem lại bài trước khi gửi nhé!

3. choivui

choivui Thần Tài Perennial member

Người ta mở bát trước bạn (8h28 ngày 31/10) và có hơn 10 người đã thảo luận. Bát của bạn mở sau bát hợp lệ nghĩa là bát của bạn không hợp lệ. Bạn vi phạm nội quy đã được chuyển bài qua bát hợp lệ (không bị đóng topic) đã không cảm ơn các Smod thì thôi còn trách là sao?

4. dark_angel

dark_angel Thần Tài

mình k thấy ai mở bát nên mới mở!
    giành làm gì mấy cái đó bạn?
    thấy đang hên nên mở bát lấy hên cho ace thôi!
    k hiểu phải hỏi, chứ k trách!
    mà nếu trách là vì vấn đề mình cần hay biết lý do sao lại như thế! chẳng hạn 1 tin nhắn? dù có đóng topic mà cho mình biết lý do thỏa đáng mình vẫn k có gì để hỏi?
    mong hiểu!
    thanks!

5. dark_angel

dark_angel Thần Tài

vâng! em k thấy chứ k phải cố tình! sory về điều đó!
    tks vì anh đã cư xữ tôn trọng em!
    em chỉ góp ý là! ai lỡ vi phạm điều gì thì các anh xữ sao cũng nên cho người đó hay biết!
    có như thế mới k có những câu hỏi như dạng của em hôm nay nữa!
    hoặc có nhiều người cay cú! vì nói thật mấy ai tham gia diễn đàn mà có đọc và nắm rõ nội quy? (em thì có)
    1 tin nhắn k tốn quá nhiều thời gian phải k anh?
    em góp ý với mục đích xây dựng diễn đàn!
    k đúng mong anh bỏ qua!
    cám ơn anh rất nhiều!

Chỉnh sửa cuối: 1/11/10
    Smod_03 and Smod_01 like this.