Chiến Thắng

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Hoàng Hoa, 16/6/20.

1. Hoàng Hoa

Hoàng Hoa Thần Tài Perennial member

Qua thua ko phai do mình ma do nhieu ae theo 77 qua nen nen thua nay minh hua se lay lai tat ca cho ae like minh nhe
    Chỉ 1 BTl ae se vào bờ

2. ptdunghy88

ptdunghy88 Thần Tài

@Hoàng Hoa 77 có ai đánh đâu hoàng hoa ơi !!! @@

3. ZenyTran 936

ZenyTran 936 Thần Tài

Mình dù chết cũng k theo ôg này ,

4. Thua thì chấp nhận thua đi bạn, đỗ cho ace chi vậy? Số của bạn có chắc nhiều ng theo k mà bạn tự đánh giá mình giỏi đến HĐXS còn sợ vậy..thiệt tình là bạn quá đánh giá cao bạn rồi đấy..

5. Hoàng Hoa

Ko văn hoa minh thay 77 nay ty le an 80% nhung 3 tieng dong ho sau minh vao thay 4 nguoi len 77 minh noi luon trang 1 con gi biet bi ne minh ko sua vi quy luat minh mo pas se ko sua

TuanAnh81 and babyBIDV like this.
  6. 39ThanTai

39ThanTai Thần Tài

Thua là do tôi, gần tháng nay tôi đánh đâu thua đó. 2 lô, 3 lô, 4 lô cũng ko có 1 con. Ôm HH để xả sui ai ngờ kéo mọi người theo luôn

7. Hj..cầu kẹp của bạn ở giải nhất ít có bao giờ trúng lắm bạn, bạn thấy rồi đó hôm qua có 3 cầy y vậy 77..87..07 nhưng nó chỉ ra 2 cầu kia thôi, bạn nghiên cứu kỷ lại cầu giống vậy ở giải nhất ít nỗ lắm bạn.

8. Lô quay

Lô quay Thần Tài

Ô bạn thần kinh à? Ảo tưởng quá. Dễ điên.

9. Hoàng Hoa

Nhần roi ban nhé ko phai cau cua giai giai nhat nhé cau cau dang bat mai neu dung cau la 34.43

10. ptdunghy88

ptdunghy88 Thần Tài

@Win_USD số mơ hay số gì thế bạn ???
    trước thấy post bài toàn mơ mộng ???

nay chuyển sang cắt cái ấy !!! :))

11. Lêxuânchung

Lêxuânchung Thần Tài

E xin lỗi e xin nói thật a nè. E theo dõi diễn đàn này cũng phải 3 , 4 năm rùi. Lô đề lúc đen lúc đỏ. Khong ai bắt chuẩn mãi được. Nhưng e thấy a tự tin quá thể. Phát ngôn những câu chắc nịch đến 99,9% ăn. Làm chết nhiều người. Mình lên số để ae tham khảo. Ai đen thì theo người đỏ. Trùng số thì phang. Còn ai ngu người ấy chết. Lô đề a đừng tự tin quá. A tự tin 1 tuần a bắt chuẩn được bao nhiêu buổi. Nhiều lúc a lên số còn chọn giờ. Giáp giờ quay mới lên, có vẻ là nguy hiểm lắm. Nào là ibox với like. Bỏ cái kiểu đấy đi. Thân gửi a

12. Lêxuânchung

Lêxuânchung Thần Tài

Screenshot_20200616-230527_Chrome~2.jpg Screenshot_20200616-230527_Chrome~2.jpg Screenshot_20200616-230527_Chrome~2.jpg

13. Xamxidu10

Xamxidu10 Thần Tài Enthusiastic member

Lấy cơ sở gì nói ăn 80%. Xổ số chỉ là dự đoán. Cầu kèo, ccnh, cũng chỉ là cái mà người chơi số lấy để làm điểm tựa. Bỏ đi mà làm người. Đừng mộng mơ cứu nhân độ thế nữa. Ps: sự thật mất lòng :tea:

Thần Tài cứu khổ thích bài này.
  14. Lô quay

Lô quay Thần Tài

Mày khác gì thằg ngộ. Mày điên lắm r.

15. Hoàng Hoa

MAY NGUA HAY SAO MAY KIEM CHUYEN TAO HOAI VAY
    MAY KO THEO SAO CHO TAO LAM GI MAY KO SUA KO AN COM DC A TRONG DIEN DAN CA1000 NGUOI KO AI NOI CH CO MINH MAY TINH LEN SO GAP MAY NGANG DUONG 18H10 TAO LEN SO

16. Gacon68686868

Gacon68686868 Thành Viên Mới

Con gì a ơi chốt thôi a