{XSMB} Thứ 3: Chiến Thắng Cho Chúng Ta

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi phong tại tiêu, 25/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SAO THÁI DƯƠNG

SAO THÁI DƯƠNG Thần Tài

Nãy giờ em cũng đọc từ bài 1 đến 12 nè.tháy bạn Atu post số cung chuản mà sao bể vậy.dù sao cũng mừng ban qua cơn khốn đốn.hi vọng ace hứa gì với bạn ấy thưc hiện .cho bạn ấy có thêm niềm tin.ai cũng có lúc mà.lỡ mai bạn Atu trúng chục tờ db thì sao.kkk

cauhenso, KeyOfLife, ha thanh and 2 others like this.
  2. SUZY

SUZY Thần Tài

Đúng rồi đó! Chưa gì đã nói cạnh khoé người ta rồi! Gặp tui tui tự ái khỏi chuyển khoản luôn rồi làm gì đc nhau??? Muốn người ta giúp đỡ ít nhất cũng dùng lời lẽ nghe sao cho êm tai chút! Lời nói chẳng mất tiền mua mà!(morningafter)

3. saigonxua

saigonxua Thần Tài Enthusiastic member

Trời ơi ... kkkkk dạo diễn đàn hả , từ từ dạo rồi ghi tiếp nữa, chị khuyên cưng , cơ hội ko đến hoài đâu nhé..

sochuan, Kiemtiendicho and KeyOfLife like this.
  4. KeyOfLife

KeyOfLife Thần Tài

xin lỗi em trai , anh theo dõi từ MN qua MB , cho anh nói thẳng 1 câu , tính tự cao em còn lớn lắm , lâm vào đường cùng mà còn nói năng đc như vậy thì xin lỗi em , anh thấy mấy anh chị đó giúp lầm người rồi , anh đây 4 5 ngày trước củng như em , lên diễn đàn cầu mong trúng cặp đá đc 6 tr đóng ngân hàng với mua sữa cho con , sau 4h30 mọi thứ tắt ngúm , anh tuyệt vọng để lại ngày tháng năm sinh , đc chị mimi với anh gì đó an ủi chứ anh chưa mở miệng ra xin ai hết , mấy ngày nay nói thật chứ anh sống còn thua con chó đấy em à , con bé ở nhà bị trào ngược dạ dày , nó mới 1 tháng rưỡi , uống sữa trị bệnh similac 1 hộp 520k , tiền bạc xe đt anh cầm hết để lo cho con , những ngày tuyệt vọng đó anh dành ra 200 300 đá cầu may , rồi sao , có ra gì đâu , giờ nói thật nhìn em đc cứu anh củng mừng cho em , tiền thì sáng người ta mới chuyển đc mà thấy em nói như người ta mắc nợ em vậy , đọc cmt ngứa mắt quá nên góp ý với em chút , anh đây giờ có nhà củng ko dám về ( về = gì , lang thang kiếm ghế đá gần cty ngủ mai vào làm lun cho tiết kiệm ) ráng 30 lảnh đc chút lương đem về cho vợ con , em cùng đường mà anh thấy em còn sướng lắm . nói dông dài quá củng mất hay , vài lời góp ý vậy thôi . góp ý cho em vậy thôi chứ nhìu khi tối nay anh đc ông tiên giúp 1 giấc ngủ vĩnh viển , anh mong như vậy lắm , đúng là anh hèn nhát khi mún như vậy , nhưng thật sự mệt mỏi quá rồi , thân xác này có lẻ nên về với cát bụi

Chỉnh sửa cuối: 26/12/17
  5. bakemen

bakemen Thần Tài

Em mong mọi người cũng có thể giúp em 1 cặp số đá để em gỡ gạc lại rồi em nghỉ luôn. Năm hết tết đến trong nhà em giờ ko có gì gọi là đón năm mới hết

mimi52, tuan_big and KeyOfLife like this.
  6. bakemen

bakemen Thần Tài

Con mình cũng đang bị bệnh không dung nạp được đường lacto, fai uống sữa đặc trị 235k/2ngay....đuối luôn, cũng mong trúng cặp đá gỡ gạc, kiếm tiền mua sữa cho con.

mimi52, KeyOfLife and Linhhhhhbebu142 like this.
  7. Linhhhhhbebu142

Linhhhhhbebu142 Thần Tài

Nếu bạn được giúp hãy lấy đó như một bài học làm lại tất cả
    Chơi vui giải trí chứ đừng đem cả tính mạng mình ra để đánh đổi
    Là thanh niên trẻ có sức khỏe
    Lao động là tốt nhất
    ... không phải dạy đời nhưng mong bạn hiểu may mắn k phải lúc nào cũng đến

cauhenso, mimi52 and KeyOfLife like this.
  8. Linhhhhhbebu142

Linhhhhhbebu142 Thần Tài

Cái này e đồng ý

cà chua bi and KeyOfLife like this.
  9. SUZY

SUZY Thần Tài

Chính xác! Chưa biết thế nào đã buông lời trách móc, cạnh khoé người ta! Đâu phải ai cũng ở không mà online 24/24 đâu bạn! Nhiều khi người ta có cv hoặc chưa lãnh tiền hoặc đã hết giờ ngân hàng làm việc... Bạn ấy cứ đợi hết ngày mai rồi hãy kết luận cũng dc mà! Nếu ng ta vẫn im hãy nói! Mà giả sử ng ta ko giúp thì mình coi như đó là bài học về tình người để sau này đừng tin ai thái quá chứ cũng trách người ta làm gì cho mệt vì suy cho cùng cũng là người dưng! Cờ bạc có sức chơi thì có sức chịu! Thắng thì bạn đc tiền khi bạn thua thì lên mạng khóc lóc, kể khổ... Tui đây cũng lên bờ xuống ruộng hoài nhưng cũng chưa mở miệng cầu xin ai bao giờ! Thích thì tìm số cao thủ nào mình kết thì ôm ko thì thôi! Còn bạn ATULAWI gì đó hứa là sẽ bỏ đánh đề làm lại cuộc đời chắc khó à! Bạn có làm lại cuộc đời hay ko mình ko biết nhưng bỏ lô đề là chuyện ko bao giờ có! Tin tui đi!(listening)

10. Linhhhhhbebu142

Linhhhhhbebu142 Thần Tài

Chuc mung c

sochuan and KeyOfLife like this.
  11. KeyOfLife

KeyOfLife Thần Tài

Ku winzar anh chỉ mún cảnh tỉnh em thôi , thật tâm anh ko trách móc gì em cả , 1 người thoát nợ trong cơn túng quẩn thì anh củng thấy vui lây , em đã hy vọng thì cứ hy vọng đi , sau 13h ngày mai thì bít kết quả mà , còn trên này diển đàn ảo nên em đừng hy vọng nhìu quá , ai giúp đc tự khắc sẻ giúp , cố lên em ơi , bỏ đc bỏ lun đi đừng dạo dd làm gì nữa , còn tương lai còn mẹ già ,còn vợ còn con . thôi chào em nhé , hết tiền ngồi net rồi , đi lang thang cho mệt xíu kiếm chỗ ngủ :140:

SUZY thích bài này.
  12. Minhnhan.buon

Minhnhan.buon Thần Tài Perennial member

Ngày mai sẽ là một ngày tốt đẹp nhất của em.. K có gì là muộn màng.. Đúng 4h40 là bạn sẽ có những thứ bạn cần.. K phải xổ số đâu nha... 2 ng giúp bạn mình rất tin tưởng họ... Vì họ thực sự tốt...

13. Kiemtiendicho

Kiemtiendicho Thần Tài

Nhung gì anh tuấn nói em cứ yên tâm đi còn ai nói gì có hiểu gì ko .. anh ấy giúp rất nhiều ng trên này

sochuan, mimi52, namhuynhdao and 5 others like this.
  14. Thánh Troll

Thánh Troll Thần Tài

Tuấn big còn tin,chứ còn thằng nguoinhaHDXS thì quên mẹ nó đi

15. Kiemtiendicho

Kiemtiendicho Thần Tài

Thôi bỏ đi em trai chị nói ng khác ko nói em vì có nguòi nói anh Tuan chị lên tiếng thôi ko bàn chuyen này nua

ATULAWizadd thích bài này.
  16. Ngochanthantai

Ngochanthantai Thần Tài

Dù sao cũng chúc mừng e đc mọi ng quan tâm vs chia sẻ, nếu e có số tiền đó e có giữ đc ko hay là ngựa wen đường cũ, mọi ng cũng chơi có ai làm giàu đc vì môn này đâu, chơi giải trí kiếm tiền cffê , 1,2điểm thôi thua cung ko tiếc, chơi nhìu gặp dây den tiền núi cũng hết , góp 1vài ý kiến với e, chúc e sớm trả đc nợ va quay về với gđ

Timvui585 and ATULAWizadd like this.
  17. Digital101010

Digital101010 Thần Tài Perennial member

Tuổi trẻ bồng bột. Chẳng ai biết ai thì niềm tin đi về đau với con nghiện đề! Chưa gì đã làm phật lòng nhiều ngươi rồi đó. A hùng bàn phím ...ảo à! Thế giới trang xstt là ảo mà thật. Tôi tin e đã nhận đc rất nhièu sự động viên hơn là số 37. . . ! Những gì e đã nói những gì e thể hiện chỗ này là 1 trang trong rất nhiều trang mà e sẽ biết. Nếu e có khả năng thực sự thì ko có ngày hôm nay ...phải đi xin mọi người giúp đỡ. . . Khả năng bắt số àg. Nếu đc giúp- e còn quay lại thì cái giá phải trả rất đắt , e nên hiễu điều này atulawizad bé nhỏ! Hãy làm gì giúp ít cho cha mẹ em út , và bản thân và đừng mong kiếm tiền = cách này nhé! Ko có lần thứ 2 đâu nếu em hãy chuyên tâm tạo dựng sự nghiệp tài chính bền vững rồi hãy giải trí môn này nhé! Chẳng có ai sẽ tin em sau vụ này nữa đâu. Ng ta muốn giúp e ,, và là vì e còn có người mẹ bệnh tim nữa đó... Dù gì cũng chúc mừng e! Vì trời động lòng rất nhiều tấm lòng a c d ở d đ xx tt này! Bão 16 đã qua rồi , mọi người hãy quay lại cuộc sống và đón năm mới bình an ! Hạnh phúc , riêng tôi từ ngày mai ko xuat hiện chỗ này nữa, ... Chúc mọi người luôn bình an và hãy chọn cho mình 1 mục đích sống tốt. Chào tạm biệt. Hãy share nếu có ý nghĩa.

18. 0995553588

0995553588 Thần Tài

Đây mới là người chuẩn mực.

19. Cố đô

Cố đô Thần Tài Enthusiastic member

Tập trung vào soi cầu ngày mai đi các bác,chuyện giồi nó cũng qua

mimi52 and ATULAWizadd like this.
  20. Thần-Tài

Thần-Tài Thần Tài

ATULAWizard : Ngày mai có tin vui phải thông báo rần rần cho AE biết nhé! Điều này rất quan trọng đối với mọi người hôm nay đã quan tâm, chú ý đến hoàn cảnh của cậu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.