Cát bụi là tôi-Anh Đồng là bạn tôi-Spam mình tôi!

Thảo luận trong 'Spam' bắt đầu bởi cỏ may, 26/7/14.

1. cỏ may

cỏ may Thần Tài Perennial member

uhm:12-15-69-96...(lại nghĩ đến anh đồng,chia tay anh thật khó...)

Ttc, Nu Than Tu Do, Tixiu and 4 others like this.
  2. cỏ may

Giờ này tự nhiên mưa.Mát mẻ rồi.Đi ngủ thôi.Chúc cả nhà ngủ ngon.G9

Những cơn mưa đem đến cho người ta nhiều cảm xúc .Thường thì buồn nhiều hơn vui .Trong tâm trạng vui nhất mà gặp cơn mưa thì cũng như bánh đa nhúng nước . Nước mưa được ví như nước mắt của ông trời .
    Đời tuôn nước mắt ,trời tuôn mưa .
    BẠN CÓ BAO GIỜ NẰM ĐẾM TIẾNG MƯA RƠI TÍ TÁCH
    TRONG ĐÊM KHÔNG?
    [​IMG][​IMG]
    Bạn đã bao giờ trải qua cái cảnh nước mắt hòa nước mưa chảy vào bờ môi mằn mặn?

Mưa rừng và mưa biển cơn mưa nào gợi nỗi buồn hơn ?​

Mưa ơi mưa gieo sầu nhân thế ,mưa nhớ ai...

3. hothiethoa

hothiethoa Thần Tài

4. cỏ may

Chiều thứ 2 mát mẻ...

:128::128: Chuẩn ạ :128::128:

Ttc, Nu Than Tu Do, Tixiu and 2 others like this.
  5. cỏ may

Chào mừng em yêu..

Chào mừng em về với đội của chị.Vì chị đang quan tâm đến Android, Uento...Hy vọng.em sẽ đồng hành với chị thật tốt.
    Cơ mà,ng ta nói
    :giàu đổi bạn-sang đổi vợ-mà vỡ nợ thì đổi sim.
    Chị giám đốc CTY TN VÔ HẠN MTV QUYẾT CHIẾN ANH ĐỒNG.3 đt 6 sim.đt gặp giám đốc chị khó lắm cơ.:112:
    Hy vọng,chị em mình hợp tác thành công em nhé.

Giàu Đổi Bạn Sang Đổi Vợ - Hồ Duy Minh | Bài hát, lyrics

Ttc, NAM CHINH, biubu and 1 other person like this.
  6. luctuyetky

luctuyetky Thần Tài

7. princehoacomay

princehoacomay Thần Tài

Zenphone 2 hả bx cỏ may?

Ttc, NAM CHINH, hothiethoa and 2 others like this.
  8. cỏ may

Chào thứ 7

:128:Chuẩn ạ.Vế thứ nhất thì lạc quan(của bà đấy,đố cả họ chúng mày giật được..)
    .Vế thứ 2 thì tích cực phết(cái gì ko phải của bà ,bà giật cho bằng được thành của bà,rồi bà để đấy chứ bà ko ăn...). :126:

Zenphone 5 bạn à

9. cỏ may

16g40 sẽ rõ....

Miền nam cuối tuần:Hcm-La:15-61​
    oánh nhau với a đồng:fencing:kiếm:tea:.được ko nhỉ?:133:

10. cỏ may

Trời,phải anh đồng dụ dỗ em ko?em có nhìn nhầm ko?

11. hothiethoa

hothiethoa Thần Tài

Ttc, biubu, NAM CHINH and 1 other person like this.
  12. cỏ may

18g25 sẽ rõ...

MB thứ 3.giao lưu với anh đồng:49-69-21.Có :tea: ko?​

Ttc, biubu and NAM CHINH like this.
  13. cỏ may

THỨ 6 BỊ HÂM....kkk

Xuất phát từ một câu hỏi vô cùng đơn giản của cô gái nick name Su.S, trò chơi đang được cư dân mạng Việt hào hứng tham gia và chia sẻ với tốc độ chóng mặt. Phản ứng của các ông chồng thì cực kì thú vị nhưng lại... không hề lãng mạn như mong đợi.

Trò chơi xuất phát từ trang cá nhân của nick name Su.S - cô gái với Tâm thư "gái có chồng" từng gây sốt cộng đồng mạng.
    Mới đây, cô gái này lại tiếp tục làm cho cộng đồng mạng thêm một lần sốt xình xịch với một trò chơi vô cùng thú vị cho các bà vợ.
    Trò chơi có nội dung như sau: "Chơi trò này không các chị ơi. Bây giờ lấy điện thoại nhắn tin cho chồng "Em yêu anh".
    Đợi xem phản ứng của các ông ý thế nào rồi chị em mình post kết quả lên đây ha. Em đoán chồng em sẽ nhắn tin lại "con điên này".
    Ngay khi trò chơi này được chia sẻ đã nhận được hơn 1.200 comment từ các bà vợ, họ đều hào hứng tham gia trò chơi một cách rất vui vẻ.
    Luật chơi được chia sẻ trên trang cá nhân của một facebook-er
    Luật chơi đơn giản với chỉ một câu hỏi duy nhất nhằm thử thách tình yêu của các đôi vợ chồng lại mang tới những kết quả thú vị, thậm chí nhiều câu trả lời của các ông chồng còn khiến cho các cư dân mạng phải cười "té ghế".
    Cùng xem các ông chồng Việt sẽ phản ứng thế nào khi nhận được tin nhắn từ vợ với nội dung "Em yêu anh". Xin chú thích rất rõ ràng đây toàn là ví dụ thực tế nhé.
    Cô gái này tên thật Phạm Tâm, sinh năm 1989, sống tại Hải Phòng đã viết một bức “tâm thư” nói về những nỗi “khổ tâm” sau khi lấy chồng và được cư dân mạng chia sẻ rộng rãi.
    Với giọng văn hóm hỉnh bằng cách nói “vần” câu từ, kết hợp với những dẫn chứng thực tế, cụ thể, những chia sẻ của Phạm Tâm đã nhận được hơn 8 nghìn lượt like, hàng chục nghìn lượt xem và bình luận trên các diễn đàn mạng.

Được biết cô nàng đã kết hôn được 4 năm và chồng cũng khá hiền lành nhưng cuộc sống sau khi lập gia đình không như là “mơ” vì có quá nhiều việc phải chăm, phải lo.
    Chính vì những lời nói rất thật lòng này mà cô đã nhận được rất nhiều lời đồng cảm và động viên từ các chị em khác, thậm chí là từ các đấng mày râu.​

14. cỏ may

ước mơ đơn giản của em là có mạng.mà lỡ có mong manh như em thì cũng đừng die hẳn-chập chà chập chờn cũng được,cho em nhờ anh mạng ạ

15. cỏ may

uhm

biubu thích bài này.
  16. cỏ may

Đêm nay bác ko ngụ-ngày mai bác ngủ bù quá.G9

Mai phải chia tay em rồi.Dù ko muốn chút nào.Haiza,mệt vì em ghê luôn.Chị phải ra Thế Giới Di Động 5 lần.đổi e 1 lần.Rồi ra cả bảo hành ASUS luôn.Nó bảo thôi lấy tiền lại ,ko đổi máy khác đi.Vì lỗi main ,chip gì đấy.Còn mấy em TGDĐ thì bảo ko nghe tín hiệu chuông,miễn bên kia vẫn đổ chuông và bắt máy là được mà chị?lỗi đơn giản mà.cHỨ ĐT NÀY VỚI TẦM TIỀN NÀY KO CON NÀO HƠN ĐÂU.Ô,chị thì thấy cái đơn giản này nó ko đơn giản em nhá.Khi đt với ai,phải biết là đổ chuông ko bắt máy,hay đang 8 với đứa nào mà chị điện ko được,không thèm bắt máy.hay là có giọng của cô gái nói chuyện với chị là "thuê bao quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được..." chứ em.để mà còn xử lý vấn đề chứ.oai,cái đơn giản nhất mà còn vậy,hiện đại chị chả dùng được.

Nay vào XSTT tự nhiên đập vào mắt FPT SHOP.chà,em nào nhỉ??

samsung-galaxy-tab-3v-t116
    Asus FonePad 7 là một sự kết hợp hoàn hảo của máy tính bảng với điện thoại di động. Kết nối 3G cực nhanh tích hợp trên FonePad 7 giúp bạn thỏa mãn mọi nhu cầu của điện thoại cũng như máy tính bảng để bạn luôn kết nối với bạn bè và người thân. Máy có thể nghe gọi, nhắn tin như bình thường và không thua gì một chiếc smartphone nhưng lại hơn hẳn về mức độ trải nghiệm từ một màn hình 7 inch mang lại.

Samsung Galaxy Grand Prime sở hữu hai camera đều có độ phân giải cao. Camera chính 8MP giúp bạn chụp lại những khoảnh khắc đáng nhớ trong cuộc sống. Hình ảnh chụp được có chất lượng rất cao, đầy đủ chi tiết, ít nhiễu, màu sắc chân thực và sống động. Camera trước độ phân giải đến 5MP với nhiều tính năng thú vị như góc rộng 85 độ, nhận diện khuôn mặt để bạn có thể chụp ảnh chân dung chính mình hoặc tự chụp cả mình và bạn bè đầy thú vị. Kết hợp thêm những tinh chỉnh từ phần mềm, bạn sẽ có những bức ảnh độc đáo rất ấn tượng.

HTC Desire 616 Dual Sim là một sản phẩm tầm trung của điện thoại HTC nhưng lại có nhiều tính năng không thua gì những chiếc điện thoại cao cấp. Máy có thiết kế đẹp, độ hoàn thiện cao, chip xử lý mạnh mẽ cùng bộ đôi camera ấn tượng, là sự lựa chọn tốt cho giới trẻ..

Sony Xperia E4 là chiếc smartphone có thiết kế mềm mại, tinh tế cùng màn hình lớn 5.0 inch và khả năng hoạt động mượt mà với bộ vi xử lý lõi tứ. Máy cũng được hỗ trợ tính năng hai SIM hai sóng tiện dụng, camera sau 5MP giúp đáp ứng tốt cả nhu cầu liên lạc và giải trí của bạn.

17. cỏ may

Một ông ra hiệu thuốc hỏi cô bán hàng:
    - Cô có bao cao su màu đen ko?
    - Có thưa ông, nhưng sao ông cần gấp vậy?
    - Anh bạn thân nhất của tôi vừa qua đời, tôi muốn gửi đến vợ anh ấy lời chia buồn sâu sắc nhất!

18. cỏ may

Tưởng bở...

Thiếu phụ đang làm cơm trong bếp. Có tiếng gõ cửa. Bà bỏ dở việc bếp núc chạy ra.
    Một người đàn ông gật đầu chào lễ phép rồi hỏi:
    - Thưa bà, bà có nghĩ rằng bà có một thân hình rất đẹp và khiêu gợi hay không?
    Bị hỏi một câu quá bất ngờ, người đàn bà sững sờ trong giây lát. Khi đã bình tĩnh trở lại bà liền đóng sập cửa lại không thèm trả lời. Chiều hôm sau lại có tiếng gõ cửa. Vẫn người đàn ông hôm trước, vẫn câu hỏi cũ. Thiếu phụ lại trả lời bằng thái độ lặng thinh. Câu chuyện đó diễn ra suốt một tuần lễ liền. Người đàn bà không chịu nổi nữa bèn kể đầu đuôi với chồng để tìm cách đối phó. Người chồng hôm sau bèn nấp sau cánh cửa khi nghe tiếng gõ cửa. Người vợ mở cửa:
    - Chào bà, bà có nghĩ rằng bà có một thân hình rất đẹp và khiêu gợi hay không?
    Yên chí có chồng đứng sau cánh cửa, người đàn bà trả lời mạnh bạo:
    - Đúng, như vậy thì có sao không?
    - Thưa, nếu vậy xin bà nói với ông nhà là hãy dùng đồ nhà chứ đừng sang ve vãn vợ tôi nữa.

Ttc and biubu like this.
  19. cỏ may

Để có được bức ảnh lên newfeed ưng ý nhất chúng ta phải có 1 điểm tựa

Ttc and biubu like this.
  20. cỏ may

thank you oppo...