Cảnh Báo >> Cảnh Báo << !....

Thảo luận trong 'Bảng Thông Tin Diễn Đàn' bắt đầu bởi Administrator, 26/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chonchon

chonchon Thần Tài Perennial member

Nghĩa là nick blue đang trả lời các bạn ko phải là blue _ Blue tên thiệt là Vân Anh. Người đang sử dụng nick Blue có rất nhiều nick, và nick B...& W... là của người đó nhưng ít người biết đến, mình nói chuyện 1 cách tế nhị để họ tự hiểu. Bạn hiểu làm gì cho nhức đầu, hiểu là quạu luôn, hết dễ thương đó, hihi !

Cà Rem, xonack, buivinh and 7 others like this.
  2. blue_th2002

blue_th2002 Thần Tài Perennial member

Chào tất cả ACE. Mình ko hiểu sao ACE nghĩ nick Blue là của Vân Anh. Thật sự mình ko phải là Vân Anh. Mình ko biết Vân Anh là ai cả, và mình cũng có nt cho chonchon xác định là ko phải Vân Anh, nhưng ko ai chịu tin mình. có lẽ Smod biết mình là ai? Mình có đăng ký đàng hoàng, mình tham gia vào sxtt.com là để học hỏi và chúc mừng ACE thôi ko có ý gì khác, mình hay xem số của A.Hiền và A.Bady và thấy ra số rất hay, nên mình thường chúc mừng thôi. ko lẽ vậy là sai? Thật sự mình ko hiểu gì cả, mình sai cái gì? ACE cứ nói ra, nếu sai mình sẽ sửa. Và nhờ Smod hãy xem xét lại
    Thân chào

Emmanuel, Cà Rem, xonack and 6 others like this.
  3. chonchon

chonchon Thần Tài Perennial member

Chúc mừng là đúng _Ko hề sai ! Bạn là ai ? Tên gì ? Ở đâu ? Làm gì ? Cuộc sống ra sao thì tự bạn là người biết rõ nhất. Lập lại 1 lần nữa cho bạn hiểu , mà bạn cố tình ko hiểu là tùy bạn .
    Nếu bạn muốn người khác tôn trọng mình thì bạn hãy tôn trọng chính bản thân mình trước và luôn tôn trọng mọi người . Không cần Admin hay Smod ra tay , chỉ cần mem tinh ý coi lại cách post bài và thời gian đăng nhập của Blue thời gian trước và thời gian sau này. Bạn ko có tật thì cũng ko phải giật mình ! Trang này Admin mở ra là cảnh báo những ai chưa biết, phòng bịnh hơn chữa bịnh _ Mà có muốn chữa thì cũng đã quá muộn màng với những người trong cuộc .

4. blue_th2002

blue_th2002 Thần Tài Perennial member

Gởi đến tất cả ACE trên diễn đàn Sxtt.com:
    Qua bài trên của chonchon mình mới hiểu bạn muốn nói gì rồi, thì ra ACE nghĩ mình đã bị kẻ xấu lợi dụng để tạo lập băng nhóm để lừa gạt tiền những TVM, khi chiều nào mình và A Bady big win nhằm tạo uy tín để cho họ số và lừa gạt.....

ACE hãy biết 1 điều: Mình và A.Bady là bạn bên ngoài, nên khi 3nick của A đều bị banned, A có nhắn tin cho mình nhờ post bài của A cho ACE tham khảo, và mình đã giúp A thôi, ko có ý gì khác, Thời gian này A.Bady có việc bận nên ít lên diễn đàn, A chỉ lên lúc nào A rãnh, như vậy thì sẽ ko kịp post bài lên. Khi ACE nhìn cách post bài là biết ngay dàn số của ai liền. Vì A lúc nào cũng sử dụng 3 nick mà. Theo A sử dụng 1 nick để post thì nhìn bài rối lắm, nên chia ra thôi, mình thấy trên diễn đàn này 1 người sử dụng nhiều nick cũng có vậy? còn chuyện thắng thua, thật hay ảo thì tự mình biết, ko ai bắt buộc phải theo số của ai? đối với mình thì thích dàn số của A.Hiền và A.Bady nên núp lùm bắn tỉa, chiều win thì mình nói win, ko win thì thôi, có những lúc các bạn thấy mình im lìm, mặc dù A.Bady vẫn Big win mà. hihihi

Mình mong Tất cả ACE hãy hiểu cho mình, mình là người có học, không thể đem danh dự của mình để cho mọi người hiểu lầm, bôi nhọ như vậy đc, mình thật buồn khi ACE nghĩ mình và A.Bady như vậy. cùng nhờ có sự nhắc nhở này mà mình đã hiểu rõ tất cả. Cám ơn tất cả ACE.

Nhân tiện đây mình cũng có lời nhắn nhủ cho những ai đó hãy sống vui vẻ, đừng vì 1 chút ghen tỵ mà chà đạp danh dự và gây mất đoàn kết với nhau, hãy lấy hết những kinh nghiệm mà mình có được để giúp cho tất cả ACE trên diễn đàn này ngày một tốt đẹp hơn
    Trân trọng.

Cà Rem, loithoat, xonack and 17 others like this.
  5. langtu@

langtu@ Thần Tài Perennial member

_ Thân gỡi đến tất cả ACE mình trong diển đàn XSTT lời nói chân thành nhất của mình là: Hảy tỉnh táo trước những con số, đừng để bị nó làm mụ mị và lôi kéo vào con đường đau khổ... Bởi vì nó là con MA đó...

Mình lên số lúc nào củng mong muốn cho cả nhà ai củng có lộc. Nhưng không phải lúc nào củng gặp may...

Thân

6. hyvong

hyvong Thần Tài Perennial member

Chào tất cả ACE 4rum XSTT,

Mình có vài dòng góp ý cùng anh em. nếu mình có nói những gì sai, không vừa lòng ai đó, thì bỏ qua cho mình nhé, tất cả là vì cái chung của ACE.

Trước đây mình chưa hề bít đề hay lô là gì cả (ngày mình tạo nick trên 4rum này, câu hỏi đầu tiên là hỏi Hiền Huynh ở SG thì nơi đâu ghi đề ) đến nay thì mình cũng có chúc đỉnh kinh nghiệm và đã dần quen với cách chơi này...

Sau 6 tháng nghiên cứu và học hỏi kinh nghiêm từ các ACE trên 4rum, và cũng hẹn gặp được vài ACE cao niên cafe, trao đổi kinh nghiệm, nhận ra một điều rằng, không ai khuyến khích anh em chơi cuộc chơi này cả, chơi cho vui, giải trí thì được, còn nếu chơi để làm giàu hay chơi thay việc làm thì đó là sai lầm nhất.

Mục đích mình tìm hiểu cách chơi và các pp chơi số, để giúp đở các anh em và bạn bè của mình, tìm cách khuyên ngăn bạn bè ko nên mù oán mà xuống xác hay tìm mọi cách để 3h-3h30 phải chơi, điều đó là việc ko nên làm.

Nếu ACE nào đã lỡ dính vào cuộc chơi này rồi, thì việc tốt nhất cần làm là kiểm soát được bản thân mình đang làm gì và quản lý được dòng tiền của mình, đừng quá hy vọng vào 1 con số nào đó để xuống xác 1 lần trả hết nợ nần hay lấy lại những gì đã mất. không khéo thì mất luôn những gì đang có....

Đồng ý là nếu ai bắt số chuẩn, biết cách chơi, kiểm soát dc bản thân thì vẫn có khả năng thắng, nhưng cửa thắng chỉ là 1% hy vọng.

đó là vài điều mình muốn chia sẽ với anh em nào đang nghiện cuộc chơi này....nếu số thật sự tin tưởng thì giúp các anh em khác tham khảo, đừng nên phán số 100% thắng, số chắc chắn ra...vì 1 nick nào đó có uy tính hay kinh nghiệm, nhất cử nhất động đều làm ảnh hưởng đến nhiều anh em khác.

còn những anh em nào lợi dụng lòng tin của những người nhẹ dạ, cả tin, đang rơi vào tình trạng bế tắc, làm phao cứu người để trục lợi cá nhân, thì nên từ bỏ cách suy nghĩ đó, các ACE nào đã bị thì nên mạnh dạng vạch mặt những kẻ đó, để cho các anh em mới không đi vào vết xe đổ.

Mình nghĩ rằng BQT cũng như các MOD có đầy đủ công cụ và nghiệp vụ riêng để biết rằng những nick nào đăng nhập cùng 1 đia chỉ IP, hay những nick cùng 1 người tạo..... thì nên mạnh dang thông báo, BANED các níck đó.

Các bài post lên than khổ, hay than thua nhiều ,cần 1 số bạch thủ để gỡ thì mạnh dạng XOA bỏ để không bị lợi dụng.

Vài dòng chia sẽ cùng các anh em newbie và toàn thể anh em lâu năm kinh nghiệm.

chúc toàn thể anh em sức khỏe - thành công - đoàn kết và may mắn!

anh em có thể xem clip này, rất hay.

http://www.youtube.com/watch?v=dIPmHQ3uJFU&feature=related

Chỉnh sửa cuối: 27/9/10
  7. Candy Luu

Candy Luu Thần Tài

Chào toàn thể ACE 4R XSTT!
    Những lời cảnh báo của ACE trên này đều đáng quí và đáng để cảnh giác. Mình chỉ thêm vài ý kiến nhỏ thôi.
    Những người ở ngoài là Nam nhưng lên dd dùng nick Nữ và ngược lại vì họ có thể tạo nhiều nick nếu họ có thêm 1 "địa chỉ" khác, nếu muốn trao đổi với Nữ họ sẽ dùng nick Nam và ngược lại. Vì vậy mong ACE lưu ý nhé.
    Có những trường hợp có những TV không chỉ lên để tìm hiểu và tham khảo về số, mà còn về vấn đề TC nữa, vì vậy rất mong tất cả ACE hãy cẩn thận khi quyết định 1 "vấn đề..." nào đó hoặc gặp gỡ làm quen ai đó nhé.
    Có thể họ cũng là những người đưa ra lời khuyên, cũng có thể họ sẽ ngây ngô như không biết gì để được khuyên nhủ...
    (mình cũng chưa chắc mình có....hihihihi đừng tin bất cứ điều gì) hãy tin vào bản thân mình, nhưng hãy làm cho mình thật sáng suốt để nhận biết nhé.
    Chúc toàn thể ACE luôn may mắn, hạnh phúc và bình an.
    Thân

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.