Khiếu Nại Cần Lời Giải Thích Rõ Ràng Từ Thành Phần Ban Quản Trị

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Trí thức yêu nước, 19/4/19.

1. Trí thức yêu nước

Trí thức yêu nước Thần Tài Perennial member

Tối qua 18.04.2019 em có mở chủ đề (mở bát) cho hôm nay - thứ 6 19.04.2019. Thì có một anh trích bát, anh phi công trẻ mới bảo là xoá bài đó đi thì em có trích dẫn lại và bảo kệ ảnh đi, trích hay không trích gì cũng được nhưng đến sáng nay - 19.04.2019 vào lại thì không thấy nữa ... Tại sao những bài viết vi phạm lại không bị xoá (đăng banh bóng trong chủ đề xổ số là vi phạm nội quy và còn rất nhiều nữa) trong khi bài viết đó của em thì lại bị xoá ... cần lời giải thích rõ ràng từ thành phần Ban Quản Trị. Có ghét thì nói 1 tiếng em sẽ không tham gia nữa. Đừng như vậy mấy anh chị à. Thân chào

Minh1978, Duoble and Administrator like this.
  2. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Ai tham gia diễn đàn cũng bình đẳng như nhau, Sao lại nói yêu ghét. Tối mình xóa bài trích bát, nên những bài liên quan mình xóa luôn cho đẹp thôi mà.

one can and Administrator like this.
  3. Trí thức yêu nước

Trí thức yêu nước Thần Tài Perennial member

Em hiểu rồi. Tại em thấy còn rất nhiều bài vi phạm nữa mà anh không xóa còn bài của em chỉ trích bài của anh Phi Công Trẻ để nói về việc trích bát thế thôi cũng bị xóa. Bài đó cũng không quan trọng gì đâu..

one can, Minh1978, Emyeuso and 2 others like this.