CAN CHI NGŨ HÀNH 2012

Thảo luận trong 'Phần Mềm Xổ Số - Phát Hiện - Phát Triển' bắt đầu bởi hiensalon, 13/12/11.

1. phu777

phu777 Thành Viên Mới

Tôi yêu CCNH - Sao bây giờ tôi mới biết đến nó nhỉ. Ngày đầu ra quân ăn ngay đầu 5 ĐB MB và 2 em lô 05. Cảm ơn các bạn đã chỉ bảo và động viên. Mai chén tiếp.
    anhhoa nói đúng, CCNH lợi hại thật hôm nay 2-3-5-0-7-8 mà ĐB về 87258 nếu ghép chuẩn ăn 3 càng 4 càng rinh luôn cả giải ĐB. sợ thật.

Chỉnh sửa cuối: 10/12/12
  2. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

ăn đủ NAM-TRUNG-BẮC
    36-63-22 ab:tea::wins:

3. anhhoa22

anhhoa22 Thần Tài Perennial member

:126:

hà hà chúc mừng huynh .. học CCNh coi chừng bị nghiền giống đệ nha ..

ở nhà suốt ngày đệ cứ tỵ tỵ - thìn thìn - nập âm - thiếu dương - hỏa hỏa ......:125:

Hàng xóm đi ngang tưởng mình bị khìn không haha ...

:134: mà phải nghiệm nghiệm vậy từ từ mới ra vấn đề ...

4. anhhoa22

:140: chúc mừng huynh bady ...

hôm này huynh chỉ đệ bóc Quẻ với .. đệ còn yếu cái này quá ..

Không biết bóc quẻ không biết số nó có ra Miền Nam - Hay Bắc không nên nhiều lúc cũng ko dám nhồi mạnh

5. bady1994

NGÀY MAI BADY CHẤM AB VÀ LÔ
    MN-MT-MB

Chỉnh sửa cuối: 10/12/12
  6. bady1994

Đệ bốc quẻ thì phải thành tâm với tổ sư là ok thôi

7. phu777

phu777 Thành Viên Mới

Toptic mới mở có một năm mà có tới gần 400 ngàn lượt đăng nhập, mới thấy sức hút của CCNH là rất hấp dẫn. Thật tuyệt vời khi mình có thể đánh được nhiều đài với pp này. Đã quá. :125:

songhylammon, Q_PY400, SHC998 and 7 others like this.
  8. phu777

phu777 Thành Viên Mới

*-Theo mình tính toán thì hôm nay sẽ có kép 77-11 đánh cho Bắc-Trung-Nam = 6 đài = 12 em Nếu về 4 em là có tý chút mắm muối.
    *-Đặc biệt + G8 chạm 1-7 đánh búa xua cho 6 đài = 220 em về 3 em là có chầu rượu thịt chó ngon lành.
    Mình mới bập bẹ CCNH hôm nay là ngày thứ hai. Cần phải kiểm chứng ít nhất là một tuần để biết tần suất như thế nào mới có thể tự tin được. Đặt hòn gạch ngồi hóng hớt chờ xem tối nay thế nào. :125:

9. minhhien09

minhhien09 Thành Viên

tôi mới biết can chi ngũ hành nhưng chưa thể tự tính toán được, hôm nay ngày 11/12/2012 là ngày Bính Ngọ Miền bắc đánh con gì vậy các Pro. Nhờ ai đó hảo tâm có thể Post lại phương pháp cụ thể không dầy đủ 1 tí và lấy ví du cho mấy ngày trước cho dễ hiểu. Thanks chúc anh em luôn luôn may mắn

10. phu777

phu777 Thành Viên Mới

Tổng kết: Lô win 1/12 em >> Không đạt chỉ tiêu
    Đặc biệt + G8 : win 6/11 vượt chỉ tiêu 3 em >> win đậm. Một ngày mà 6 lần win Đặc biệt thì quả là sung sướng. Kết luận CCNH là vô đối.
    :wins: Hai ngày ra quân thắng lợi, thật tuyệt vời :125: riêng đài MB hôm qua nói chạm 5 có 5, hôm nay nói chạm 1 có 1. Từ từ rồi sẽ bắt được bạch thủ đề cho mà xem. :125:

Chỉnh sửa cuối: 11/12/12
  11. babichbentre

babichbentre Thần Tài Perennial member

ngày đinh mùi chọn 20,26,38,50,62 ace tham khảo

12. minhhien09

minhhien09 Thành Viên

ngày đinh mùi chọn 20,26,38,50,62 ace tham khảo
    Ngày mai 12/12/2012 miền bắc bắt được những con trên không bạn

13. minhhien09

minhhien09 Thành Viên

ngày ra quân thắng lợi, thật tuyệt vời :125: riêng đài MB hôm qua nói chạm 5 có 5, hôm nay nói chạm 1 có 1. Từ từ rồi sẽ bắt được bạch thủ đề cho mà xem.
    chúc mừng bạn, bạn có thể chỉ cho tôi cách tính được không

14. anhhoa22

:126: Bác Phu777 Quả là Thuận CCNH .. Suy luận hay thật haha ..

Thuận AB rồi đó phát huy lên nữa là Bắt BẠch Thủ Đề ăn đủ cho anh em bám càng

15. phu777

phu777 Thành Viên Mới

Cách bắt CCNH của mình đúng là không giống ai. Các cao thủ môn này xem thấy mình bắt số mà bật cười. mình không uổng công khi ngồi hết đêm để đọc các bài viết của các bạn về món này. Hôm nay Bắt chạm 1-7 mà đài Quảng nam G8 về đúng 71 mình xem mà giật mình. Phải công nhận một điều CCNH không thể thiếu trong cuộc sống của chúng ta. :wins:

16. anhhoa22

:134: Thật ra CCNH nó RỘng lắm .. nên mỗi người suy mỗi cách .. miễn sao nó thực tế là Ok

anh em trên này đi theo hướng của anh hiensalon và khongminhdao nên giống nhau nhiều

Còn Đệ chỉ tự mày mò :D giống huynh .. không theo bài bản gì cà .. nhưng cũng lụm 286 Xỉu chủ MN hồi chiều ...

:134: Nói chung mình hiểu căn bản rồi từ từ suy thêm .. Đường nào cũng về La MÃ cả .. sức mình hiểu bao nhiêu thì áp dụng bao nhiêu ...

tất cả các Bài viết của CCNH của diễn đàn mình nói thật với huynh bây giờ đệ vẫn chưa hiểu 1 chút gì .. do đệ đi hướng khác ... Không có Luận Can Chi - Trường sinh nhiều
    -----------------------------------------------------
    @ Cái Đơn Giản nhất là cái hữu hiệu nhất

^^ không nên Gò bó ép buộc quá .. có duyên từ từ sẽ hiểu thêm ...

Chỉnh sửa cuối: 11/12/12
  17. Q_PY400

Q_PY400 Thần Tài Perennial member

giống anh vì muốn leo nhanh bước đầu ko om gốc leo lên mà nhảy lên khúc trên rồi leo lên cuối cùng mình mất gốc:125:

18. phu777

phu777 Thành Viên Mới

Một đời người 30 năm nghiên cứu và lao động. không ai có thể bay lên mặt trăng được cả. Mà người này tiếp tục công việc dở dang của người kia mới thành công được như vậy. CCNH cũng thế. Xuất phát là những hòn đất được bôi màu đen trắng, người cổ đại họ sắp xếp theo tứ trụ để đoán quẻ. sau này chữ viết ra đời thì cách nghiên cứu lại khác đi, không lấy đất mà tính toán nữa. và bây giờ thì lại ngon hơn,chỉ cần lập lên bảng Excel rồi nhập số vào là có kết quả, chẳng ai lại đi nhặt mấy hòn đất mà tính toán nữa. Đây gọi là tính kế thừa không phải là mất gốc.

19. Lenovo

Lenovo Thần Tài Perennial member

ko phủ nhận điều đó, nhưng nếu đem so sánh thì nó khác xa.
    Những thứ có sẵng giúp con người ta nhận đinh vấn đề nhanh hơn, nhưng ko vì sự có sẵng đó mà bản thân bỏ qua căn bản, bỏ qua nó chẵng phải mình chỉ thấy cái cây mà ko biết gốc nó thế nào, thì chuyên xâu hơn chúng ta ko thể có cảm nhận thực sự về cái cây đó.
    Chẵng phải chúng ta chơi số (mọi pp) luôn cảm nhận và tin tưởng các số của mình sao? Chẵng ai ôm eo mà ko có sự cảm nhận riêng cả. :tea:

20. Q_PY400

Q_PY400 Thần Tài Perennial member

căn bàn là cái gốc,cũng như tập viết đầu tiên mà ko tập ,thì sau này bị viết sai chính tả,ko rèn viết từ đầu thì sau này viết ra hổng ai đọc được ,đó gọi là cái gốc