Camera360 Lite - Ứng dụng cho các bạn gái selfie

Thảo luận trong 'Chợ Mobile' bắt đầu bởi skyred12055, 21/9/16.

1. skyred12055

skyred12055 Thành Viên Mới

Tải Camera360 Lite là bạn đã có 1 app chụp hình làm đẹp với full chức năng và hoàn toàn không thu phí cho Android của mình. Đây là 1 trong số nhiều phiên bản rút gọn, sở hữu dung lượng nhẹ và cực kỳ mượt nhanh.
    Đây là ứng dung chụp hình làm đẹp số 1 ngày nay mang lĩnh vực nhiếp ảnh trên thế giới. Lí do vì sao nên tải Camera360 Lite :
    • Nó cực kỳ nhanh chóng và dễ dàng
    • cài đặt thuận tiện
    • Hoạt động mượt mà, trơn tru trên đa số toàn cục nhiều thiết bị
    • tự sướng siêu đẹp: bộ lọc ảnh đặc trưng, Camera HD giúp người sử dụng có thể tẩy mờ đi những vết xước, mụn và làm trắng mịn da.
    • Tải Camera360 Lite , là người dùng đã tích hợp 1 hiệu ứng mạnh bạo giúp người sử dụng biên tập khổ, khung và phong cảnh
    • Làm các hình ảnh trông dễ nhìn và sinh động hơn
    • Chụp nhanh, hoặc hẹn giờ, đèn flash

[​IMG][​IMG]

Không nói thì mọi bạn cũng biết Camera360 rất thịnh hành, có kỹ năng là 10 người sử dụng điện thoại thông minh Android thì sở hữu đến 7 người sở hữu công cụ Camera360 trong laptop điện thoại, họ đều mong muốn mình đẹp hơn trong ảnh, nhiều vết sẹo và mụn được xóa đi khi áp dụng Camera360 Lite Apk phiên bản nhẹ chỉ 4mb nhưng chất lượng lại cực kỳ tốt
    bạn sẽ vô cùng nhanh chóng để chụp 1 hoặc những ảnh cùng lúc, nếu điện thoại Oppo là chuyên gia selfie thì chắc chắn Camera360 Lite là ông nội của Oppo và đúng là như vậy nó hoạt động cực kỳ mượt mà trên tập thể di động thông minh dù cấu hình như thế nào thì Camera360 Lite Android vẫn không làm bạn thất vọng.
    app sở hữu rất những hiệu ứng để bạn tùy chỉnh đẳng cấp của mình, hãy sử dụng những tính năng này để làm đẹp cho bức hình của bạn, chụp ảnh một cách nhanh chóng, với nhiều nguyên lý làm đẹp thì đây là một Salon hay một tiệm làm đẹp cho bạn khi kết hợp Camera360 Lite dành cho điện thoại Android.
    Phần mềm tương tự : Facebook Lite